*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
วันนี้แอบมา up ก่อนคับ กำลังไป bi-tech ครับ

เข้าไปก็ไม่ชวน ^^!!!
ไปแบบไม่ตั้งใจพี่ พอดีติดรถเพื่อนไป มันไปส่งของแล้วผ่านพอดีเลยแวะหน่อย:coolly-0044::coolly-0044:

ปล.ส่งของนี่ไม่ใช่ยาน่ะ:coolly-0010: ขายวัสดุก่อสร้าง 555:coolly-0046:

วันนี้แวะเข้าไปมาแป๊บนึง อิอิ แอบไปดูไม่ได้บอกพี่พล 555 รถเจ้านายตาบอม ประกอบเสร็จแล้ว มีอยู่คันนึงอยู่ในห้องพ่น คิวต่อไปก็สามดอมั้ง ถ้าจำไม่ผิด ช่างเอฟบอกว่าของผมจะตามหลังสามดอไปครับ แต่พี่พลช่วยย้ำก่อนน่ะพี่ ว่าจะทำซุ้มหน้าก่อนพ่นหรือจะพ่นก่อนทำ เพราะมันจะมีผลกับสีมั้ยมันต้องเชื่อมอ่าครับ แล้วก็อย่าลืมเรื่องน้ำเข้ากระจกบานหน้า+บางหลังด้วยน่ะพี่ ช่างเค้าเคยบอกว่าเค้าจะรื้อเลย เผื่อเจอผุตรงขอบกระจกบานหน้า บานหลัง ซึ่งผมเห็นด้วยครับ ฝากพี่พลย้ำให้ทีครับ ผมเห็นงานที่อู่เยอะอ่า เลยเกรงใจมากๆ ไม่กล้าไปพูดมากเด๊ยวเค้าไม่พอใจ ยิ่งเหนื่อยๆ อิอิอิ ฝากพี่ด้วยน่ะคร้าบบบ ขอบคุณมากครับ ดันๆๆๆๆ ก่อนนอน อิอิอิ

พี่พลอ่านแล้วใช่ป่ะ:coolly-0033: ช่วยตอบด้วยจ้า:coolly-0001: ผมจะได้สบายใจ อิอิอิ:coolly-0023:

อัพคร้าบบบ

อ่านแล้วคับดอน

อัพตอนเย็นๆ

หุหุ

• กระทู้ ผู้เขียน
วันนี้แวะเข้าไปมาแป๊บนึง อิอิ แอบไปดูไม่ได้บอกพี่พล 555 รถเจ้านายตาบอม ประกอบเสร็จแล้ว มีอยู่คันนึงอยู่ในห้องพ่น คิวต่อไปก็สามดอมั้ง ถ้าจำไม่ผิด ช่างเอฟบอกว่าของผมจะตามหลังสามดอไปครับ แต่พี่พลช่วยย้ำก่อนน่ะพี่ ว่าจะทำซุ้มหน้าก่อนพ่นหรือจะพ่นก่อนทำ เพราะมันจะมีผลกับสีมั้ยมันต้องเชื่อมอ่าครับ แล้วก็อย่าลืมเรื่องน้ำเข้ากระจกบานหน้า+บางหลังด้วยน่ะพี่ ช่างเค้าเคยบอกว่าเค้าจะรื้อเลย เผื่อเจอผุตรงขอบกระจกบานหน้า บานหลัง ซึ่งผมเห็นด้วยครับ ฝากพี่พลย้ำให้ทีครับ ผมเห็นงานที่อู่เยอะอ่า เลยเกรงใจมากๆ ไม่กล้าไปพูดมากเด๊ยวเค้าไม่พอใจ ยิ่งเหนื่อยๆ อิอิอิ ฝากพี่ด้วยน่ะคร้าบบบ ขอบคุณมากครับ ดันๆๆๆๆ ก่อนนอน อิอิอิ

อ่านแล้วคับแต่พอดีไม่ได้ตอบขอโทษด้วยครับ ผมสั่งให้ช่างจัดการให้แล้วครับ
ขอบคุณครับ

up
หลังเที่ยงคร๊าบ

บอกแล้วว่าอ่านแล้ว
:coolly-0018:
แหม่ๆหัวเสียใหญ่เลย:coolly-0046: เด๊ยวคืนนี้ได้เสียวหัวแน่ อิอิอิ:coolly-0010:
ว่าแต่พิกัดอยู่ร้านไหนอ่ะ :coolly-0005: ถามไปงั้นแหละไม่รุจะได้ไปป่าว:coolly-0026: อิอิอิ:coolly-0044::coolly-0044:

ท่านใดแวะเข้าไปอู่มา อัพเดทรูปบ้างน่ะจ๊ะ

อัพคร้าบบบบ

ท่านใดแวะเข้าไปอู่มา อัพเดทรูปบ้างน่ะจ๊ะ

อัพคร้าบบบบ

เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมจะเข้าไปของพี่คันไหนละครับเดี๋ยวถ่ายรูปให้เยอะเป็นพิเศษ
ท่านอื่น ๆละครับใครอยากดูคันไหนเป็นพิเศษอีกบ้างครับ
ครั้งที่แล้วผมถ่ายรูปมาเยอะครับแต่เอาออกแค่ภาพละคันเท่านั้น
เพราะนึกว่าจะลงภาพได้ครั้งละ2-3 ภาพไม่นึกว่าจะเอาลงได้ทีละตั้งหลาย ๆภาพ

อัพคับ ไม่อยู่ซะสองวัน

เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมจะเข้าไปของพี่คันไหนละครับเดี๋ยวถ่ายรูปให้เยอะเป็นพิเศษ
ท่านอื่น ๆละครับใครอยากดูคันไหนเป็นพิเศษอีกบ้างครับ
ครั้งที่แล้วผมถ่ายรูปมาเยอะครับแต่เอาออกแค่ภาพละคันเท่านั้น
เพราะนึกว่าจะลงภาพได้ครั้งละ2-3 ภาพไม่นึกว่าจะเอาลงได้ทีละตั้งหลาย ๆภาพ

ฝากด้วยละกันนะครับ สช 79

อัพกันต่อจ้า

ซึ้งในน้ำใจครับ
ดันกันต่อไป

ฝากด้วยละกันนะครับ สช 79

อัพกันต่อจ้า

ได้เลยครับ..แต่ว่าทะเบียนมันถอดออกหรือเปล่าครับตอนทำสี
ไม่เป็นไรเดี๋ยวถามช่างคงรู้
.
.
.
UP ก่อนเดินทาง:coolly-0034:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม