*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ดันคนเดียวจิงๆ
คอฟฟี่เบรคสักถ้วยมั้ยคับ

เมื่อวานเข้าไปดูรถมา รถรอพ่นสีเยอะเลย ทั้งรถผม รถคุณดอน แล้วก็รถ Cefiro สีขาวด้วยครับ คุณพล :coolly-0003:

ขอโทษทีไม่มีรูปนะครับ พอดีรีบครับ

ดีใจจริง มีพี่เษกเข้ามา คิดว่าจะเปลี่ยวเอกาซะแล้ว

ดันต่อคับ

พี่พลคับ
ผมน่าจะเอารถเข้าอู่เสาร์หรืออาทิตย์นี้นะครับ ยังงัยก็ฝากดูแลด้วยน๊า

เห็นว่าของผมน่าจะออกได้ ศุกร์นี้ คุณฐา เอาเข้ามาแทนเลยครับ :coolly-0022:

ไม่ค่อยมีใคร
แอบมาดันตอนดึกๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
กลับมาแล้วค้าบบ ถึงวันนี้ตอนตี3 แล้วเริ่มงานเช้าทันที อุอุ คืนนี้สงสัยหลับยาวววว

ขยันจริงจริงเลยครับ คุณพล :coolly-0026:

ฝาก update รถผมให้ด้วยนะครับ

ผมเข้าไปดูวันอังคาร ช่างเอฟบอกกำลังรอพ่นอยู่ครับ

มาดันกันต่อไปคับ

เอ้า อัพมาจาก อ.จะนะ สงขลาคับ อุอุ เมื่อคืน นอนที่ โนวาเทล เซนทารา หาดใหญ่ EDGE ใช้ บ่ได้เลย สงสัยโดนบล็อก เพราะขัดผลประโยชน์ โรงแรม Hi Speed ชม.ละ 200 บาท ไม่ไหว ไม่กล้าลงทุน

ดันๆๆๆช่วยครับ 555

เอ้า อัพมาจาก อ.จะนะ สงขลาคับ อุอุ เมื่อคืน นอนที่ โนวาเทล เซนทารา หาดใหญ่ EDGE ใช้ บ่ได้เลย สงสัยโดนบล็อก เพราะขัดผลประโยชน์ โรงแรม Hi Speed ชม.ละ 200 บาท ไม่ไหว ไม่กล้าลงทุน
ที่จะนะ อย่าเดินทางกลางคืนนะคับพี่เอก
อันตรายกว่าชัยนาทอีก เดินทางปลอดภัยนะพี่

กำลังจะกลับบ้าน แอบมาดันก่อนกลับคับ

ที่จะนะ อย่าเดินทางกลางคืนนะคับพี่เอก
อันตรายกว่าชัยนาทอีก เดินทางปลอดภัยนะพี่

ขอบคุณคับฐา ผมกลับออกมาตั้งแต่เที่ยงแล้วคับ อุอุ ออกมาหาข้าวเที่ยงทาน ไม่กล้าแวะสักร้าน ไปๆมาๆ มาโผ่ลหาดใหญ่ เลยขี้เกียจกลับเข้าไป ตอนนี้อยู่โรงแรมแล้ว ยอมจ่ายค่า เน็ต 500 Baht / 24 Hrs. อุอุ พรุ่งนี้ได้กลับบ้านแล้ว ใครว่างไปรับที่สนามบินหน่อย จิ :coolly-0044:

ยินดีด้วยนะครับกลับมาโดยปลอดภัย...คุณวีรพล
:coolly-0018:
เมื่อวานผมพาผบ.ขับรถไปดู C200ของผม
และเอาสปลอยเลอร์ท้ายฝากระโปรงติดไปให้ช่างทำสีด้วย
เรื่องสีรถผบ.ที่บ้านเปลี่ยนใจจากสีเทา..อยากได้เป็นสีดำอีกแล้วครับ
เอาตามนั้นแล้วกันครับไม่อยากขัดใจ

อัพครับ อัพ

Integra DC2 นี่รายละเอียดตามหน้า 65 เลยครับ (5-9-09)
ช่วยเอารายละเอียดเดิมที่รถออกด้วยครับ เดี๋ยวช่างจะงงเอา

แก้ไขล่าสุด:
ขอบคุณคับฐา ผมกลับออกมาตั้งแต่เที่ยงแล้วคับ อุอุ ออกมาหาข้าวเที่ยงทาน ไม่กล้าแวะสักร้าน ไปๆมาๆ มาโผ่ลหาดใหญ่ เลยขี้เกียจกลับเข้าไป ตอนนี้อยู่โรงแรมแล้ว ยอมจ่ายค่า เน็ต 500 Baht / 24 Hrs. อุอุ พรุ่งนี้ได้กลับบ้านแล้ว ใครว่างไปรับที่สนามบินหน่อย จิ :coolly-0044:
เครื่องลงกี่โมงพี่ สุวรรณภูมิป่าว ผมมีไปงานที่ศาลจังหวัดพระโขนงยังไม่กำหนดเวลา พี่เอกถึงกี่โมงก็โทร.บอกได้คับ ไปรับได้
เดินทางปลอดภัยคับพี่
ว่าแต่ลงทุนน่าดูเลยน่ะ ชม.ละห้าร้อยเนี่ย หุหุ

อิอิ ดันกันต่อ

เครื่องลงกี่โมงพี่ สุวรรณภูมิป่าว ผมมีไปงานที่ศาลจังหวัดพระโขนงยังไม่กำหนดเวลา พี่เอกถึงกี่โมงก็โทร.บอกได้คับ ไปรับได้
เดินทางปลอดภัยคับพี่
ว่าแต่ลงทุนน่าดูเลยน่ะ ชม.ละห้าร้อยเนี่ย หุหุ

อิอิ ดันกันต่อ
Track status of TG 234 from Hat Yai (HDY) to Bangkok (BKK)
[TD vAlign=top width="100%">11 Sep 2009 - On schedule
Departure: 11:40 AM, Arrival: 1:10 PM

ม่ายเป็งรัยคับฐา ผมให้รถที่บริษัท มารับแล้วคับ ขอบคุณในน้ำใจคับ

[TBODY] [/TBODY]

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม