*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

งานเสร็จ ดันต่อรอบค่ำฮับ

ของดีๆ อั๊บๆๆๆๆๆ.:coolly-0033:

ดันตอนอิ่ม จะจุกทั้ยคับเนี่ย^^!

• กระทู้ ผู้เขียน
คุณฐาเข้าอาทิตย์นี้ก็ดีนะคับ จะได้สวยปิ๊งไปเลย

พี่เอกคับ รถจะเส็ดภายในอาทิตย์นี้นะคับ ขอบคุณพี่เอกมากๆคับ

ฝาก 2 คันนี้ด้วยนะครับ น้องเค้าเริ่มท้อแล้ว :coolly-0033:

คุณฐาเข้าอาทิตย์นี้ก็ดีนะคับ จะได้สวยปิ๊งไปเลย

ตกลงคับพี่พล
ผมจะเอารถเข้าวันเสาร์เย็นๆ หรือวันอาทิตย์นะคับ
ผมซื้อรถอีกคันเลยนะเนี่ย เพื่อคราวน์79 ของผม

ไว้ผมจะเอาให้เพื่อสมาชิกเช่าใช้ระหว่างรอรถเข้าอู่ทำสีนะคับ คริคริ
แต่สำหรับเพื่อนผม ฟรี

สวัสดีครับ คุณพล คุณเอฟ ผมปิยศักดิ์ครับ

อุอุ ข้างบนนี่เห็น บั๊มเปอร์ DC2 ของผมไหมครับ นี่ล่ะคับตัวดี ด้านขวาๆข้างไฟน่ะครับ โป๊วเดิมหนากว่าหน้านักการเมืxxอีกครับ ลอกให้หมดเลยครับอุอุ

ขอบคุณ HAKOSUKA ครับที่เอารูปมาลงให้ดูหลายคันเลย
ของผมเห็นแล้วกำลังพ้นรองพื้นอยู่ในห้องอบสี อาทิตย์นี้
น่าจะได้ลงสีจริง...ท่านอื่นใจเย็นนะครับอย่าพึ่งท่อ
ของผมความจริงคิวที่ 8 แต่ยังไม่พร้อมเลยผ่านให้ท่านอื่น ๆ
ไปก่อนแต่เห็นออกไปสวย ๆทุกคันสมกับที่รอคอยจริง ๆครับ

อุอุ สวยๆทั้งน๊านส์ ปายนอนหล่ะ

อุอุ หน้า 78 แล้ว

พี่เอกกลับมาดันต่อแย้ว

ผมดันบ้าง

ตกลงคับพี่พล
ผมจะเอารถเข้าวันเสาร์เย็นๆ หรือวันอาทิตย์นะคับ
ผมซื้อรถอีกคันเลยนะเนี่ย เพื่อคราวน์79 ของผม

ไว้ผมจะเอาให้เพื่อสมาชิกเช่าใช้ระหว่างรอรถเข้าอู่ทำสีนะคับ คริคริ
แต่สำหรับเพื่อนผม ฟรี

งั๊นผมจองคิวเข้าไปแก้ไขงาน ต่อจากคุณฐากรู แล้วกันคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม