*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดีครับคุณพล,คุณเอฟ ผมปิยศักดิ์ Integra DC-2 ครับ

รายละเอียดตามหน้า 65 นะครับ

อัพ อัพ

แก้ไขล่าสุด:

อัพคับ เพิ่งกลับเข้าบ้าน อุอุ

พี่พลคับ ของผมงานเข้าแว้ว
ฝากระโปรงเป็นไรไม่รู้
แถมน้ำรั่วเข้าฝากระโปรงท้ายด้วย อาทิตย์หน้าพาเข้าไปให้ดู
แต่ขอเคลียรืเรื่อง ST171 ก่อนนะคับ

อัพกำลังจะออกไปทำมาหากิน อุอุ

อัพหน่อย ถึงที่ทำมาหากินแล้ว ขอเวลาไปทำมาหากินก่อนนะ อุอุ

• กระทู้ ผู้เขียน
update คับ
กำลังปะผุคับ

honda 2 คันนี้กำลังรื้ออยู่คับ คันสีเหลือง project ใหญ่คับ ทำนอก-ใน เพื่อลงสนาม

คันนี้ของพี่ดนัยคับ มีหมกมาจุดนึงคับตามภาพ

ของพี่ศักดา c200 รื้อแล้ว กำลังลอกสีอยู่คับ ลอกถึงเหล็กคับ

ของใครเอ่ย? อุอุ กำลังลูบน้ำก่อนพ่นสีจริงแล้วคับ เหลือแต่งชุด part แล้วคับ อ่อ คุณดอนเลือกสียังเอ่ย ผมลืมไปแว้ว 555

อันนี้ของคุณหนุ่มครับ ทำสี น้ำเงิน impressa ตัวใหม่

รถกระบะของพี่เอก เริ่มรื้อทำแล้วคับ เด๋วผมเร่งจัดการให้คับพี่

ขอบคุณครับ

พี่พลคับ ของผมงานเข้าแว้ว
ฝากระโปรงเป็นไรไม่รู้
แถมน้ำรั่วเข้าฝากระโปรงท้ายด้วย อาทิตย์หน้าพาเข้าไปให้ดู
แต่ขอเคลียรืเรื่อง ST171 ก่อนนะคับ

เอาเข้ามาได้เลยคับ จัดการให้คับ :coolly-0010:

ไม่มี update รถผมเลย:coolly-0041:

ขอด้วยนะครับ:coolly-0033:

เพิ่งมาถึงที่ทำงาน ยินดีด้วยกับทุกท่านนะครับ รถก็คืบหน้ากันตามลำดับ

เอาใจช่วยเจ้าของกิจการนะครับ ร่ำรวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แวะมาทักทายรอบบ่ายคับ

รถกระบะของพี่เอก เริ่มรื้อทำแล้วคับ เด๋วผมเร่งจัดการให้คับพี่

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ นี่อีกคันที่ราชบุรี ก็เพิ่งโดนชนมา เซ็งจังเลย

เจ้านี่คับต้นเหตุ จากรายงานอุบัติเหตุ พนักงานของผมรายงานมา

"ได้มีหัวลาก volvo ทะเบียน xx-xxxx ของ บ.xx ที่ลากตู้เทรเลอร์เบอร์ xxx ขับเข้ามาทางประตูทางเข้าด้านหน้าตรงเข้ามาด้วยความเร็ว พอถึงประมาณกลางลานได้เลี้ยวซ้ายกลับรถอย่างรวดเร็ว

จึงพุ่งมาทางรถ Service ทีม X ก่อนถึงประมาณ 10 เมตร พ.ข.ร ของ บ.XXได้เบรคจนล้อตาย แต่สภาพพื้นเปียกเนื่องจากฝนเพิ่งหยุดตกและเกิดแรงเฉื่อยจึงไถลมาชน บริเวณข้างตู้ด้านซ้าย ใน

ขณที่เกิดอุบัติเหตุ มีพนักงานของบริษัท คือ นายXXX XXXXX อยู่ในที่นั่งคนขับขณะกำลังเก็บเครื่องมือเตรียมย้ายรถออกจากพื้นที่ ที่ทำการ pm แต่ไม่ได้รับบาดเจ็บใดๆ"

ฮึ่ม!!! ขนาดในลานจอดยังซิ่งซะขนาดนี้ บนท้องถนน ตัวใครตัวมันแล้วกันคับ

http://img221.imageshack.us/i/dsc05064l.jpg/

ขอบคุณพี่พลมากครับพรุ่งนี้ว่าจะแวะเข้าไปดูตอนสายๆครับ ท่าทางงานนี้จะไม่ถึงสิ้นเดือนก็คงเสร็จแล้วมั้ง อิอิอิ ดีจัยๆๆๆได้รถ เสียใจๆๆๆเสียตัง อิอิอิ

ดันขึ้นข้างบน

ช่วงนี้ฝนตกบ่อย
ระมัดระวังกันด้วยนะครับ

ดันต่อ

ดันอีกที ครับ

ดันก่อนออกไปมีตติ้งคลับโตโยต้าคราวน์ คับ ใครสนใจเจอกันได้ที่อุ่นไอดิน เย็นนี้คับ รายละเอียดตามลิงค์ข้างล่างนี้ http://rcw.ms/forums/showthread.php?t=654002&page=4

สวัสดีครับคุณพล,คุณเอฟ ผมปิยศักดิ์ Integra DC-2 ครับ

มีอัพรายละเอียดที่ หน้า 65 ครับ (update 05-09-09)

รบกวนปริ๊นท์ไปแปะไว้ที่รถผมเลยครับ (รายละเอียดเก่าช่วยแกะทิ้งเลยครับ เดี๋ยวช่างจะงงเอา)

อัพ อัพ..

อัพปายอย่าให้หล่น

ดันอีกทีสุดแรงเลย อุอุ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม