*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รถเต็มอู่เลยคับ

จะรวยใหญ่แล้วพี่เรา...ไม่ว่างแวะเข้าไปหาเลยพี่อยู่ต่างจังหวัดซะส่วนใหญ่

อัพก่อนเที่ยง

ดันต่อไปครับ
บิ๊กซีดานเพียบเลยน่ะ

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณทุกท่านค้าบ ว่าแต่คุณฐากะพี่เอก จะเข้ามาเมื่อไหร่ดีคับ บริการเต็มที่เลยคับ

รอ อัพไปก่อนครับคุณพล
ช่วงนี้ฝนตกขับรถระวังกันด้วยนะครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
ของคุณอั้มรอแป๊ปนึงนะคับ ใกล้ถึงคิวแล้วคับ จายเย็นๆนะคับ

ขอบคุณทุกท่านค้าบ ว่าแต่คุณฐากะพี่เอก จะเข้ามาเมื่อไหร่ดีคับ บริการเต็มที่เลยคับ

มาอัพเดทกันให้ก่อนคับ กำลังหารถอยู่ อีกแว้บ
ใกล้แว้ว

อัพขึ้นปายคับ

ใกล้แล้วครับ
ใกล้จะหารถได้แล้ว
รอแว้บนะครับ จะได้เอาคันนี้เข้าอูซ้าที

คุณพล รถผม เสร็จแล้วนะครับ ไว้ช่วงอาทิตย์หน้า จะเอาเข้าไปครับ:coolly-0044:

อุอุ อัพหน่อย

ดันก่อนนอนคับ

ช่วยดัน ตอนสายครับ

ดันมื้อเที่ยงคับ

เที่ยงแล้วเหรอเนี่ย
อัพกันต่อไป

อัพก่อนจะออกไปช๊อปคับ

ง. เงียบจริงๆเลย อัพปายคับ

ขออนุญาตอัพเดท ข้อมูลนิดนึงคับ เนื่องจากมีสมาชิกโทรศัพท์มาอยากเห็นรูปรถผมหลังจากทำสี ใหม่เสร็จแล้ว ลองมาดูกันนะคับ

Before

After

ขอสอบถามรายละเอียดราคาทำสีทั้งคันครับ เซฟิโร่ เอ31 สีเทานกพิราบ มีผุบ้าง ทำสีเดิมครับ ราคาเท่าไร ใช้เวลากี่วัน ต้องจองคิวไหม และถ้ากลับสีเป็นสีขาว ต้องเพิ่มเงินเท่าไรครับ ขอบคุณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม