*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ได้คับ เมื่อวันก่อนผมเจอรถ crown รุ่นที่คุณดอนแปลงหน้าเค้ามาใส่ด้วยอ่ะ ถ่ายรูปเก็บไว้ แต่ไม่ชัดอ่ะ -_-!
เจอแถวไหนพี่:coolly-0046: สีอะไร แต่งvipป่าว ตัวแท้หรือแปลงแต่หน้า ตัวแท้กระจกเปลือยครับ อิอิอิ แค่อยากรู้ครับ:coolly-0044:

1.ถ้าแถวโชคชัย4มีตัวแท้เดิมๆสีขาวไม่แต่งเลย กระจกเปลือย:coolly-0033:
2.ถ้าสีดำแต่งJP แปลงแต่หน้าอย่างเดียวท้ายเดิม:coolly-0022:
3.ถ้าสีดำแต่งDIANAล้อ19ตัวรถแท้กระจกเปลือย สวยมากๆ:coolly-0009::coolly-0009:

• กระทู้ ผู้เขียน
เจอแถวไหนพี่:coolly-0046: สีอะไร แต่งvipป่าว ตัวแท้หรือแปลงแต่หน้า ตัวแท้กระจกเปลือยครับ อิอิอิ แค่อยากรู้ครับ:coolly-0044:

1.ถ้าแถวโชคชัย4มีตัวแท้เดิมๆสีขาวไม่แต่งเลย กระจกเปลือย:coolly-0033:
2.ถ้าสีดำแต่งJP แปลงแต่หน้าอย่างเดียวท้ายเดิม:coolly-0022:
3.ถ้าสีดำแต่งDIANAล้อ19ตัวรถแท้กระจกเปลือย สวยมากๆ:coolly-0009::coolly-0009:

ข้อ 3 ครับ ทะเบียน พข 413x มากินข้าวผัดปู ตรงแยกโรงเรียนสตรีวิทย์ครับ ผมอุ้มลูกไปยืนใกล้ๆแล้วค่อยๆแอบถ่าย แต่ดันไม่ชัดเลย:coolly-0041:

ลอง http://photobucket.com/

อย่าลืมเอารูป panda มาโชว์ด้วยนะครับ:coolly-0026:

ขอบคุณครับพี่ ไปถ่ายแต่ nissan skyline marie&ken (c110) เครื่องเดิมยัดเวบเบอร์ 6 ลูก ดังสนั่นถนนเลยครับ อีกคัน evo VII แต่เป็นแบบ แวนครับ ส่วนอย่างอื่นผมไม่ได้ถ่ายเลย 555

อัพซะหน่อย วันนี้ไปราชบุรีมา เหนื่อยจังเลย

ทักทายตอนเช้าตรู่คับ

อยากเห็นรูปรถผมมั้งจัง ไม่รุไปถึงไหนแล้วอ่า....

อัพหลังอาหารมื้อค่ำคับ

อัพก่อนนอนครับ ฝันดีทุกคนน่ะครับ

ของคุณดอนกำลังจะเริ่ม รื้อ + ปะผุ นะครับ แต่มีข่าวร้ายอาจจะไม่เสร็จทันที่กำหนดไว้ เนื่องจากต้องแต่ง fiber กับ ปะผุ ครับ แต่ผมจะดำเนินการให้อย่างรวดเร็วครับ

ของคุณดอนกำลังจะเริ่ม รื้อ + ปะผุ นะครับ แต่มีข่าวร้ายอาจจะไม่เสร็จทันที่กำหนดไว้ เนื่องจากต้องแต่ง fiber กับ ปะผุ ครับ แต่ผมจะดำเนินการให้อย่างรวดเร็วครับ
:coolly-0038::coolly-0006: เส้าอย่างแรง:coolly-0017: แต่ไม่เป็นไรครับพี่เต็มที่เลย ขอแค่ออกมาแล้วไม่ต้องกลับไปแก้อีกผมก็ขอบพระคุณแล้วครับ อิอิอิ:coolly-0044: เต็มที่พี่ๆ:coolly-0010::coolly-0010: วันนี้ถ้าว่างผมจะแวะเข้าไปดูซะหน่อย คิดถึงอ่า :coolly-0033:

ปล.พี่ครับวันที่ไปตีราคาอ่าเห็นช่างบอกว่ามีผุตรงกระจกหลังด้วย:coolly-0003: ฝากๆพี่ดูหน่อยน่ะครับ ฝนตกทีไรน้ำมันชอบเข้าอ่าครับ:coolly-0023::coolly-0023: กิจการรุ่งเรื่องน่ะครับพี่ เด๊ยวผมขนเพื่อนฝูง ญาติพี่น้อง ไปทำที่นี่หมดเลย 555:coolly-0046::coolly-0046: ขอบคุณมากครับ

up หลังข้าวเที่ยงครับ

ยังคอยติดตามอยู่นะครับ อิอิ

สวัสดีคับ แวะมาดูรถสวยๆคับ

เอารูปรถสวยๆมาชมกันบ้างจิ
หรือไปดูรูปได้ที่ไหนกันอะ

ใครเข้าอู่ช่วยถ่ายรูป a31 ขาวมุกให้ดูหน่อยว่าไปถึงไหนแล้ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม