*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เงียบจัง พรุ่งนี้จะแวะไปรับของที่อู่นะคับ

รถสวยมากเลยครับผม ขอบคุณมากเลยครับพี่พล พี่เป้ (แต่สงสัยช่างลืมต่อแอมป์วิทยุให้ ไม่ดังเลย...อิอิ)

บอมบ์แมน บาวแดง...

เหมือนของผมเลยบอม ออกมาวิทยุไม่ดัง แต่ซวยหน่อยเพราะแอมป์เจ๊งน่ะ เปลี่ยนแอมป์ไปตัวนึงหายเป็นปลิดทิ้งเลยนะ 555:coolly-0028:

แก้ไขล่าสุด:
ผมส่งรถไปถึงอยุธยาแล้วครับพี่ฐา วิทยุไม่ดังจะไปตรวจสอบแอมป์ก่อนนะครับ ขอบคุณที่แนะนำน้องบอมบ์แมน บาวแดง คนนี้นะครับ...อิอิ (ส่วนเรื่องแม๊กซ์ ติดต่อน้องหนึ่งให้แล้วนะครับ น้องบอกว่าจะขายให้พี่นะครับ ตอนนี้ หาล้อวีฯ อยู่ก่อนนะครับ)

สาดสีทั้งคันราคาประมาณเท่าไรคับ ตามรูปเลยคับ ช่วย Pm มาก้อได้นะคับ
ขอบคุนคับ

ไฟล์แนบ

23 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,127
124 ปะผุทำสีเต็มระบบ นกแก้ว เท่าไรครับ

ผมส่งรถไปถึงอยุธยาแล้วครับพี่ฐา วิทยุไม่ดังจะไปตรวจสอบแอมป์ก่อนนะครับ ขอบคุณที่แนะนำน้องบอมบ์แมน บาวแดง คนนี้นะครับ...อิอิ (ส่วนเรื่องแม๊กซ์ ติดต่อน้องหนึ่งให้แล้วนะครับ น้องบอกว่าจะขายให้พี่นะครับ ตอนนี้ หาล้อวีฯ อยู่ก่อนนะครับ)

ขอบคุณครับบอมแมน จะรอนะครับ ตอนนี้กระโห้มาแล้ว:coolly-0003:

คือผมมี cefiro a32 ปี 96 สีทองนะครับ ผมจะไปซื้อชุดพาร์ทรอบคัน จากข้างนอกมาให้ทางอู่ใส่ อาจจะตีโป่งเพิ่ม ติดตั้งพร้อมทำสีใหม่ทั้งคันเป็นสีขาว ไม่ก็สีออกม่วงเปลือกมังคุดอ่ะครับ
ไม่ทราบว่าราคาประมาณเท่าไหร่ครับผม?

ขอบคุณมากครับผม :coolly-0043:

ลูกค้ารอชมรูปอัพเดตคับ

มารอชมรูป ครับ :coolly-0044:

ฝากรูปให้พี่เป้ พิจารณาครับผม

ขอบคุณพี่พล พี่เป้ ด้วยนะครับ ที่ทำสี 124 ของผมให้กลับมาสวยงามมากกว่าเดิมอีกครับ บริการเป็นกันเองดีมาก ตรงต่อเวลา และให้ความสำคัญกับรถของกระผมอย่างที่สุด

ปล่อยรถไปแล้ว มีรอยเท่าขนแมว ก็ยังบอกไม่ค่อยสวย ไม่อยากปล่อยงานผ่านไป ก็ให้นำมาเก็บงานอีกวันนี้ ก็เลยสวยสมราคาจริง ๆ ครับ อีก 1 เดือนค่อยกลับไปคัดสีตามที่นัดนะครับผม

ขอให้กิจการ รุ่งเรืองยิ่งขึ้นไปอีกนะครับผม

แล้วพบกันครับ...

สวัสดีครับ

ฝากรูปให้พี่เป้ พิจารณาครับผม
http://image.ohozaa.com/show.php?id=9cb44256e91673bdc23511e1ab7ac26b
http://image.ohozaa.com/show.php?id=ce2f417d070d4512b00114a67638ccac

ขอบคุณพี่พล พี่เป้ ด้วยนะครับ ที่ทำสี 124 ของผมให้กลับมาสวยงามมากกว่าเดิมอีกครับ บริการเป็นกันเองดีมาก ตรงต่อเวลา และให้ความสำคัญกับรถของกระผมอย่างที่สุด

ปล่อยรถไปแล้ว มีรอยเท่าขนแมว ก็ยังบอกไม่ค่อยสวย ไม่อยากปล่อยงานผ่านไป ก็ให้นำมาเก็บงานอีกวันนี้ ก็เลยสวยสมราคาจริง ๆ ครับ อีก 1 เดือนค่อยกลับไปคัดสีตามที่นัดนะครับผม

ขอให้กิจการ รุ่งเรืองยิ่งขึ้นไปอีกนะครับผม

แล้วพบกันครับ...

สวัสดีครับ

:coolly-0044::coolly-0045:

ขอบคุณมากๆครับ ตอนนี้ผมพยายามเน้นรถลูกทุกคันครับ ผมอยากให้รถที่ออกจากอู่ไปมีคุณภาพให้ได้มากที่สุดครับ ส่วนเรื่องรูปที่นำมาให้ชมขอบคุณมากเลยครับพี่บอม สวยมากเลยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม