*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ว้าววววววววววววววววววว มาอัพให้อีกครับ รอชมรูปต่อไปครับ ช๊อบ ชอบ...อิอิ

บอมบ์แมน บาวแดง...

ปิดร้านวันไหนครับ อยากเข้าไปชมจัง...อิอิ

อาทิตย์ที่แล้ว ผ่านอู่บ่อยมากคับ วันเว้นวันเลยแต่เครสรีบๆ ทั้งนั้น เลยไม่ได้แวะซ๊ากกะที ยังไงต้องหาเวลาว่างแวะเข้าไปดูผลงานซะหน่อย :coolly-0044:

วันนี้ก็ผ่าน ไม่ได้แวะอีกตามฟอร์ม พอดีลูกชายและผบ.ทบ.มาด้วย เกรงใจ หุหุ

เป็นกำลังใจให้พี่เอกได้เข้าไปดูครับ...อิอิ

อัพให้แก้เงียบ เหงา

วันนี้ร้านเปิดทำการตามปกติหรือป่าวครับ อยากเข้าไปชมน้องเขี้ยวเงินคร้าบบบบ...

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,089
มาแว้วคับ เพิ่งเข้ามา หายไปหลายวัน วันนี้เปิดตามปกติครับ

7th Anniversaries Cefiro-Thailand
ขอเรียนเชิญร่วมงานชมรมครบรอบ 7 ปี วันเสาร์ที่ 4 กันยายน 2553 ที่ BANGKOK HALL อยู่ริมถนนเลียบด่วน - รามอินทรา ( ตรงข้ามปั๊มเจ๊ทเก่า ) ตั้งแต่เวลา 15.30 น. เป็นต้นไปครับ

attachment.php

ขอบบังโคลนหลังผุทั้ง 2 ข้างคิดเท่าไหร่ครับ
รับประกันงานนานแค่ไหนครับว่ามันจะไม่ผุซ้ำแผลเดิมอีก

วุ่นๆ เรื่องเสริมสวยบ้าน ไม่ได้เข้ามานานเลย อัพคับ

มีรูปอัพอีกไหมครับ รถเสร็จประมาณวันไหนครับผม ใกล้แล้วตื่นเ้ต้นจัง...อิอิ

ขอบบังโคลนหลังผุทั้ง 2 ข้างคิดเท่าไหร่ครับ
รับประกันงานนานแค่ไหนครับว่ามันจะไม่ผุซ้ำแผลเดิมอีก
รถรุ่นอะไรครับ ปะผุที่บังโคลนหลังทั้ง2 แล้วทำสี *ไม่ได้ทำสีทั้งคันใช่มั่ยครับ :coolly-0023:

มีรูปอัพอีกไหมครับ รถเสร็จประมาณวันไหนครับผม ใกล้แล้วตื่นเ้ต้นจัง...อิอิ

เดี่ยวพรุ่งนี้ผมโทรรายงานอีกทีครับ :coolly-0003:

ใช่ครับ ....A31 ครับ....
ถ้าทำบังโคลนหลังอย่างเดียว คงต้องขอดูสภาพรถจริงก่อนครับถึงตีราคาได้ เพราะผมไม่เห็นแผลว่ามากน้อยแค่ไหนอะครับ ยังไงโทรสอบถามได้ครับ 081 900 5685 ผม เป้ ครับ

วันนี้มีรูปมาให้ชมอีกหรือป่าวครับ...อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม