*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อัพให้ครับ เงียบจัง ช่วงนี้

รอชมครับผม...อิอิ

บอมบ์แมน บาวแดง...

up up พรู่งนี้ผมจะลงรูปให้ชมกันครับ

พี่เป้ครับคิดราคาให้ด้วยครับ พร้อมส่งเลขที่บัญชีมาด้วยนะครับที่ [email protected] คร้าบบบบบบบบ...

รอชมคับ

ขอบคุณครับพี่เป้ พี่พล โอนไปให้แล้วครึ่งนึงนะครับ แล้ววันนี้ไปรับได้ไหมหนอ...อิอิ

รอชมภาพต่อนะครับ...

ขอเวลาอีก2วันครับ ตอนนี้กำลังประกอบใกล้เสร็จแล้วครับ คิดว่าพรุ่งนี้คงประกอบเสร็จ และอีกวันก็ขัด แล้วก็รับรถได้ครับ แต่อย่างไรผมโทรแจ้งอีกทีดีกว่าครับ ส่วนรูปพรุ่งนี้ผมจะอัพให้ชมนะครับ

อัพเดทครับ อันนี้เป็นงานที่ส่งไปเมื่ออาทิตย์ที่แล้วครับ

ได้เลยครับพี่เป้ วันศุกร์เจอกันคร้าบบบบบบบ...อิอิ

บอมส์คับ รอชมนะคับ

ครับพี่เอก รอชมเหมือนกัน...อิอิ

ดันเผื่อวันหลังไปทำบ้าง

วันนี้ช่วงบ่ายพบกันนะครับ...

บอมบืแมน บาวแดง...

เอารูปมาโชว์ด้วยคับ บอมบ์

รถสวยมากเลยครับผม ขอบคุณมากเลยครับพี่พล พี่เป้ (แต่สงสัยช่างลืมต่อแอมป์วิทยุให้ ไม่ดังเลย...อิอิ)

แก้ไขล่าสุด:
รถสวยมากเลยครับผม ขอบคุณมากเลยครับพี่พล พี่เป้ (แต่สงสัยช่างลืมต่อแอมป์วิทยุให้ ไม่ดังเลย...อิอิ)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม