กำลังจะทำสี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ PATTAYA
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน

เป็นอู่พ่อเพื่อนนะครับ อยู่หลังวัดช่องลมครับ

เสร็จเมื่อไหร่ขอชมบ้างนะคับ...เผื่อจะทำบ้างครับ (อยากทำสัเทาครับ)

มีอีกไหมครับ กำลังจะพ่นสีรองพื้นแล้วครับ

ขอโทษเจ้าของกระทู้นะคับ

ถ้าเป็นไปได้ อย่า ทำสีขาวเลยคับ

เปลี่ยนความคิดเถอะ สีสวยๆมีตั้งเยอะ

ทำไมหรอ คิดดูดิคับว่า ทั้งถนนทุกวันนี้มีสีขาวมากมั้ย ( มากเลย )

ทำสีที่ตัวเองชอบอ่ะคับ( คงไม่มีใครชอบสีขาวมาตั้งแต่เด็กหรอกคับ )

แล้วมันจะดูไม่เบื่อ

ปล.ป๋มก็สีขาว TYRE R HONDA ทำมา 2 ปีแล้ว จนจะโดนยิงตัวผิดอยู่แล้ว

( CEFIRO สีขาวแม่งมีเป็นร้อย ) เนี่ยก็จะเปลี่ยนสีแล้วเชื่อป๋มเถอะ:coolly-0005:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม