อยากเห็นกันนัก เอาไปชมสภาพน้องจูนหลังประสบเหตุ เหอๆๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31069
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ห้อยจตุครามรุ่นไหนอะ ถ้ายังไม่มีปรึกษานานตั้ม ณ.ภูเก็ตได้นะคับ หายไวๆนะคับ

ไม่เป็นไรนี่โครตแล้วพี่ ทำได้ไง สะสมบุญใหม่ด่วน

เห็นรถแล้วไม่น่าเชื่อเลยครับ เมื่อวันเสาร์เจ้าตัวเดินป๋อเลยแข็งจริงๆ คนนะครับ

ไอสาดเเล้วบอกกูไม่ถึงร้อยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
สุดยอด พี่ชาย วันเสาร์ยังจะมา แต่มานั้งมองเบียร์แล้วก็กลืนน้ำลาย อิอิ

ไม่รู้เรื่องเลย เสียใจด้วยนะน้อง เอาะเมื่อวันเสาร์ยังเดินพุงพุ้ยอยู่เลยนี่หว่า..ตัวไม่เป็นไรดีแล้ว น้อง สู้ต่อไป...

หูยยยยย ทำบุญสะสม Item ใหม่นะ..
แล้วอย่าใช้บ่อยๆ

เห็นละเสียวหว่ะ

โอ้วววว......สยองจิงๆ
เสียใจกะรถ ดีใจที่มะเป็นรัยมาก
ฟันงอกเร็วๆนะคับ...น้องบอล

โอ้วววว......สยองจิงๆ
เสียใจกะรถ ดีใจที่มะเป็นรัยมาก
ฟันงอกเร็วๆนะคับ...น้องบอล

รุ่นนี้มันยัง งอกใหม่ได้ด้วยรึ??

กระต่ายรูขี้....

โอว งงไป เลย

สภาพรถ หยั่งงี้
สภาพคนแทบไม่เป็นอะไรเลย
ดีแร้วที่ไม่เป็นอะไรมาก
ทุกคนเป็นห่วง
ดูแลตัวเองดี ๆ คั๊บ
:smile: :smile: :smile:

หายไปหลายวันเพิ่งเข้ามา
เอาว่า เสียใจกะรถด้วยนะ แล้วก็ หายใว ๆ นะ น้องบอล หรือว่าหายแล้วหว๋า 555+++
ถือว่า ฟาดเคราะห์ไปละกันนะ คราวหน้าก็ระวังกันหน่อย....นะ

และแล้วการชู4นิ้วของไอ้บอลก้มความหมายเรียบร้อยแล้ว

มันล้อไอ้แจะมากเมื่อก่อนอะ น่าจะให้หมอทำฟันปลอมเหยินออกมา

ฮาไม่ออกละมึง 555555555

หืออออ............
พึ่งเข้ามาเห็น
รอดมาได้ปลอดภัยก็ดีแล้ว แรงจริงอย่างว่าเลย
รถคงแคลมได้คันไหม่แอร์แบค นี้เครมได้จริง ครับยื่นเรื่องร้องได้เลย
ผมเป็นQc อยู่บริษัท ผลิตภันคู่แข่ง โตโย เค้ามีเรื่องกันมาตั้งแตเบรคแล้ว
เค้าคงวิ้งเรื่องไห้ปู้ดป้าดเลยละ
ยุๆๆ แม่มปล่อยผลิตผ่าน คุณภาพมาได้ไง เอาฟันเพื่อนตูคืนมา
ฟ้องๆ

อยากซื้อซากครับผม เอาจริงๆๆนะคร้าบ อยากมีน้องจูนไว้ขับอีกคัน โทรมาหาผมหน่อยคร้าบ 0866555584 :biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม