Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

อยากเห็นกันนัก เอาไปชมสภาพน้องจูนหลังประสบเหตุ เหอๆๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31069
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กระแทกข้างไม่ทำงานหรอกมั๊ง หน้ารถยังหล่ออยู่เลย....

เอาใจช่วยให้หายเร็ว ๆ ครับ หรือขายซากดีเนี่ย

ฟันคนนั่งข้างๆเป็นไงบ้างวะ...บรึ๋ยยย หลอน..น.น.น.

ฟันคนนั่งข้างๆเป็นไงบ้างวะ...บรึ๋ยยย หลอน..น.น.น.
เห็นบอกว่าไม่ได้ไป ถ้าไปนะ กูว่า
เฉาะติดกะหน้าปัดรถแน่.....

ดวงแข็งเจงงงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนายบอล

น่ากลัวว่ะบอลพี่ว่าต้องระวังมากขึ้นแล้วนะน้องรัก
โชคดีไม่มีบ่อยๆนะครับ เป็นห่วง เฮ้อน่ากลัวจัง
ดีนะไม่เป็นไรมาก

เห็นแล้วเสียวครับ ขับรถกันใจเย็น ๆ นะครับพี่น้อง

รอบที่เท่าไหร่แล้วไอบอล กับรถชนเนี่ย ..... ทำบุญเยอะๆ นะ เหล้าอะกินน้อยๆ

คุณพระช่วย ถ้าคุณพระไม่ช่วยคงแย่นะครับ

จากรูปนะครับ มานไม่โดนจุดที่จะสั่งงานนะครับ ถ้าเรายื่นเรื่องก็จะนำซากไปทดสอบ ประมาณ สองอาทิตย์ได้ การสรุปผลน่าจะออก แนวรถรุ่นนี้ไม่มีถุงลมด้านข้าง การกระแทกด้านข้างเลยไม่ส่งผลมีเพียงคานเหล็กในประตูที่เป็นตัวรับแรง
และการทดสอบการชนก็ทดสอบจากด้านหน้าแรงที่กระจายจะทำให้ห้องโดยสารคงรูปแต่ยังไม่เห็นผลด้านข้างมากนัก
แต่ที่น่าแปลกคือ กันชนหน้ามันหลุดออกมาอะ มันน่าจะมีอะไรไปกระเทือนมันมั่งดิ แต่เดี๋ยวหารูปให้ดู รถเพื่อนก็แบบนี้แหละยางระเบิด ด้านข้างฟาดกับ สิบล้อ แล้วพลิกตกข้างทาง ถุงลมไม่ออกเหมือนกัน ผลก็คือซ่อม 8 เดือน ไม่โดนกระแทกด้านหน้าทำให้ถุงลมไม่ทำงาน
ถูกผิดประมาณนี้พอดี ทำงานเฉี่ยวๆอะ

จากรูปนะครับ มานไม่โดนจุดที่จะสั่งงานนะครับ ถ้าเรายื่นเรื่องก็จะนำซากไปทดสอบ ประมาณ สองอาทิตย์ได้ การสรุปผลน่าจะออก แนวรถรุ่นนี้ไม่มีถุงลมด้านข้าง การกระแทกด้านข้างเลยไม่ส่งผลมีเพียงคานเหล็กในประตูที่เป็นตัวรับแรง
และการทดสอบการชนก็ทดสอบจากด้านหน้าแรงที่กระจายจะทำให้ห้องโดยสารคงรูปแต่ยังไม่เห็นผลด้านข้างมากนัก
แต่ที่น่าแปลกคือ กันชนหน้ามันหลุดออกมาอะ มันน่าจะมีอะไรไปกระเทือนมันมั่งดิ แต่เดี๋ยวหารูปให้ดู รถเพื่อนก็แบบนี้แหละยางระเบิด ด้านข้างฟาดกับ สิบล้อ แล้วพลิกตกข้างทาง ถุงลมไม่ออกเหมือนกัน ผลก็คือซ่อม 8 เดือน ไม่โดนกระแทกด้านหน้าทำให้ถุงลมไม่ทำงาน
ถูกผิดประมาณนี้พอดี ทำงานเฉี่ยวๆอะ

ถูกครับ พี่บอลดูที่คานหน้า ตรงกล่องแชทซีดิ เซนเซอร์
ถุงลมยังไม่โดนสะกิดให้แตกเลย มันเลยไม่ทำงานอะ
มองในรูปยังเห็น กันชนหน้าไม่มีผลกับถุงลมนะจ๊ะ ต้อง
กระแทกให้เซนเซอร์มันแตกอย่างเดียวงับ

หายไวไวนะน้อง ( อุ๊ย ฟันหลอ ) 55 ล้อเล่นนะ

แม่งแล้วจะมีทำห่าไรถุงลมเนี่ย ชนไม่โดนเนเซอร์แม่งก็ไม่ระบิด ฮ่วย
ถ้ามีถึงลมฟันเอ็งอาจไม่หักหรือเปล่าวะ ตอนนี้เห็นรูปรถแล้ว อยากเห็นรูปคนบ้างอ่ะถ่ายหน่อยเหอะนะบอลนะ เอาไว้เป็นอุธาเห่าให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆดูกัน เอ่อลืมหายเร็วๆแต่ไม่เป็นไรมากนี่หวาคงหายแล้ว แต่ต่อไประวังหน่อยนะโว๊ยกรูยังรักเมิงอยู่ไม่อยากเสียน้องไปตอนนี้

โธ่ พี่น้อง ถ้าหนูไป จะรอดไม๊เนี่ยยยยย สภาพเข้าซ้ายอย่างนั้น

นี่กำลังคิดนะ บอลมันซ้อมชน หรือเปล่า

เผื่อพอหนูไป มันจะชนถูกข้าง
แกล้งทำเป็นอุบัติเหตุแล้ว เอาเงินประกันชีวิตหนู 55555 :biggrin:

ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนที่โทรมาถามอาการมันแระกันนะ ......

ขอบคุณพี่น้อง ฝั่งธน ที่หิ้ว LEO มาเยี่ยมคนป่วยที่ โรงพยาบาล แหม..ซึ้งจริงๆ :sweat:

ตัวไม่เป็นอะไรมากก็ดีแล้วน้องขอให้หายเคล็ดขัดยอกเร็วๆนะ เห็นรถแล้วเสียวว่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม