• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ป่วน CO.LTD จุ๊กกรู้

ช่วยกันออกแบบแล้วเอามาลงไว้ในกระทู้กันดีม๊ะ

เริ่มก่อนเลยและกัน อิอิ​

ผมว่าอันล่างสวยดีนะคับเสื้อสีดำเท่เลย

Good morning teacher!!! (ขอบคุณเยอมัน):coolly-0010:

สวัสดีตอนเย็น ๆ พรุ่งนี้รถเสร็จ ใครว่างไปกินเหล้ากันม๊ะ เอิ๊กๆๆ

รถหนูยางรั่วอีกแล้ว จอดเฉยๆนะนั่น:coolly-0011:

หวัดดียามเย็นๆหาไรกินกันด้วยนะทุกคน

สวัสดีครับ

ไปเอามาเมื่อวาน เจอทักได้นะครับ
แต่อาจจะไม่ค่อยได้เจอ เพราะ ตังหมดแล้ว

ไฟล์แนบ

44.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 39
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,573
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,574
เสาร์ ที่31 มีใครพร้อมไป สนามคลอง5บ้างหรือป่าวครับ

สวัสดีครับ

ไปเอามาเมื่อวาน เจอทักได้นะครับ
แต่อาจจะไม่ค่อยได้เจอ เพราะ ตังหมดแล้ว

ยินดี ต้อนรับเช่นกันคับ:coolly-0010: ว่าแต่อยู่ ยุดยาป่าวคับ:coolly-0043: ถ้าอยู่ อยู่ส่วนไหนของยุดยาคับ :coolly-0043:เผื่อผ่านไปแถวนั้นจะได้ ทักทาย:coolly-0039: เหอๆๆๆ:coolly-0023:

ยินดี ต้อนรับเช่นกันคับ:coolly-0010: ว่าแต่อยู่ ยุดยาป่าวคับ:coolly-0043: ถ้าอยู่ อยู่ส่วนไหนของยุดยาคับ :coolly-0043:เผื่อผ่านไปแถวนั้นจะได้ ทักทาย:coolly-0039: เหอๆๆๆ:coolly-0023:

หวัดดีครับ อยู่ท่าเรือ นะครับ
:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

เบื่อเด็กขี้โม้ว่ะ ไปดีกว่า:coolly-0002:

ใครก็ได้หาสปริงโช๊คหลังให้ที่ก๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ