• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,521
พร้อมครับพี่น้อง

ใครเปนเจ้าภาพน้อ ป๋าเอก ป๋าต๊าก เตรียมเงินไปเยอะๆน้า:coolly-0010:

ที่ร้านไหน อะไรยังไง ....

เพ่ เอก คับบ ติดรถด้วยคนได้ไหมคับ

แบบว่า รถ อะกำลังสร้างสันอยู่

ใครเปนเจ้าภาพน้อ ป๋าเอก ป๋าต๊าก เตรียมเงินไปเยอะๆน้า:coolly-0010:

ต้อง ป๋าต้นสิ

เห็นว่ารวย

คำนี้ได้ยินอยู่นะ

"กรูเกิดแน่ๆ"

อันนี้ ต้อง ยกให้ท่านประธาน ป่วน เลยคราบพี่น้อง มีใครเหงด้วยไหม๊ เหอๆๆ:coolly-0028::coolly-0028:

ที่ร้านไหน อะไรยังไง ....

เจ๊โอมคับ:coolly-0009: นัดเจอกันที่บริเวณอ่างเก็บน้ำก่อนอ่ะคับ:coolly-0001: เวลาโดยประมาณก็ 18.00 น. แล้วใครจะไปไหนต่อ:coolly-0043: ค่อยว่ากันนะคับ:coolly-0010: เหอๆๆๆ:coolly-0010:

เย็น ๆเดี๋ยวขอตัวไปงานบวชที่อ่างทอง แว๊ป..
ไปต่อกันที่ไหนบอกด้วยและกันเน๊อะ :coolly-0009::coolly-0009:

หายางขอบ 225/40/18 หรือ 235/40/18 ใครมีบอกผมด้วยคับ เอา1 คู่

เหอะๆ นัยกลุ่มเป็นกันเองดีจิงๆเลยคับ

ไม่ได้ไปตามระเบียบ:coolly-0011:

ไปหล่อไง

พ่อรูปหล่อ
เมิงเปนเด็กไม่รู้เรื่องหรอก:coolly-0010: เออ...คนที่ติดแอร์ดิจิตอลหน้าซื้อขายคนทั่วไปหายไปไหนไม่รู้:coolly-0043: หาไม่เจอจะโทรไปถามซักหน่อยอยากเป็นดิจิตอลมั่ง ใครหาเจอช่วยเอาลิ้งให้ผมด้วยนะคราฟ:coolly-0033:

หวัดดียามเช้า คราบ ชาวอยุธยา:coolly-0044: มิตติ้งครั้งนี้มากันน้อยจัง เหอๆๆ:coolly-0023: แต่ก็ยังมีสมาชิกใหม่มา ร่วมแจมด้วย ถึงแม้ว่าจะไม่ได้เอารถมา เพราะเอาไปเสริมหล่อ หวังว่ามิตติ้งคราวหน้า คงมากันพร้อมเพรียงนะคับ:coolly-0033: พี่น้องเหอๆๆๆๆ:coolly-0010::coolly-0010:

เมิงเปนเด็กไม่รู้เรื่องหรอก:coolly-0010: เออ...คนที่ติดแอร์ดิจิตอลหน้าซื้อขายคนทั่วไปหายไปไหนไม่รู้:coolly-0043: หาไม่เจอจะโทรไปถามซักหน่อยอยากเป็นดิจิตอลมั่ง ใครหาเจอช่วยเอาลิ้งให้ผมด้วยนะคราฟ:coolly-0033:

สงสัย ท่านประธานยังหล่อไม่พอ เหอๆ:coolly-0028::coolly-0028: