• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันนี้ว่าจะไปเที่ยวแถวตัวเมือง.....พี่น้องว่างไหม?

อยากทำนู้นทำนี่...แต่ตังค์หมดละ:coolly-0011:

ถ้าว่างไปด้วยนะครับ:coolly-0044:

ไฟล์แนบ

• Copy of 1111.JPG
    Copy of 1111.JPG
    86 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 39
แก้ไขล่าสุด:
หวัดดี ยามเช้าคับ วันนี้ อากาศดีจัง.. เหอๆๆ:coolly-0039:

สวัสดีวันจันทร์...

ทุกเสาร์สิ้นเดือนนะคับ ว่าแต่พี่ชื่อไรหรอคับ

ผมชื่อแล็คครับ อายุ 27 ปี
บ้านอยู่ท่าเรือครับ
คันฟ้าคันที่สามแล้วครับ(ไม่จบสักที)
ยินดีทีได้รู้จักครับ

:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:

ไฟล์แนบ

76.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 39
    69.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 37
    58 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 38
แก้ไขล่าสุด:
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,593
เสาร์31นี้ คลอง5 นะครับ พี่น้อง

ประธานป่วนไปด้วยได้มั้ยอ่า:coolly-0043:

ไปแน่นอน ด้วยอีกคน:coolly-0028:

ผมว่าจะไปสมัคเป็นสมาชิกที่ งานเลยต้องเตรียมไรมั่งคับ

ผมว่าจะไปสมัคเป็นสมาชิกที่ งานเลยต้องเตรียมไรมั่งคับ

เตรียมตังค์ไปอะค่ะ 500 อยู่อะเปล่าก็ไม่รู้นะ เสื่อ+หมวกอะ :coolly-0009: