เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตอง เปงงายบ้างหว่า....รายงานตัวด้วย ยังครบ32อยู่ป่าว เหอๆๆๆ ดูอย่างพี่ดิ เอามาด้วยเลย ทั้งที่ไม่อยากให้มา มันก็จะมา...ทามงายได้ มันใหญ่กว่าเรา เหอๆๆๆๆ:coolly-0023:

พี่อย่าเครียด

มาก้อให้มาเลย พี่เมาจะได้มีคนขับรถ

ร้อนโครตๆ
เตริ๊ก วานถามอู่ ที่ติดแก๊สให้หน่อยซิ ว่าเขา รับติด25โบไหม มิ๊กธรรมดา

วางโบ ติดเเก๊ส อะ มันจาดีหรอ

:coolly-0043:

ไปคราบ แต่ม่ะได้เอากล้องปายอ่า หวังว่าโอกาสหน้าคงไม่พลาดนะเราอ่ะ มาแจมกัน ผมก็จะไม่ลืมเอากล้องไปเหมือนกัน ส่วนจะเจอกันวันไหนให้ ต๊ากเป็นคนจัดการ เหอๆๆๆ:coolly-0023:

คับ ไม่พลาดเเน่
:coolly-0039::coolly-0039:

แหม ท่าน ประธานป่านคราบ ตั้งแต่คบกันมาก็มี คำพูดที่น่าฟังเหมือนกันนะเรา เหอๆๆๆๆๆ:coolly-0028:

ผมว่า สีภรรยาไม่หัยออกมากกว่าเเต่พูดหัยดูดี

อิอิ

:coolly-0028:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,249
วางโบ ติดเเก๊ส อะ มันจาดีหรอ

:coolly-0043:
ดีซิครับ ดีกว่าเติมน้ำมันลิตรล่ะ30กว่าๆ :coolly-0010:

ผมว่า สีภรรยาไม่หัยออกมากกว่าเเต่พูดหัยดูดี

อิอิ

:coolly-0028:
เมียหรือแม่ครับ :coolly-0042:

มาวทั้งคู่ เจอด่าน นอนคุกทั้งคู่ :coolly-0007::coolly-0007:เหอๆๆๆๆๆๆ
นอกรอบมั๊ย พี่น้อง :coolly-0009:

ออกมาแก้ข่าวครับ จะบวชครับ เรื่องเมาไม่ต้องห่วงครับ ไม่เคยพลาด ไปเอาข่าวมาจากไหนว่าผมกลัวเมียยยยยย:coolly-0004:

ตอง เปงงายบ้างหว่า....รายงานตัวด้วย ยังครบ32อยู่ป่าว เหอๆๆๆ ดูอย่างพี่ดิ เอามาด้วยเลย ทั้งที่ไม่อยากให้มา มันก็จะมา...ทามงายได้ มันใหญ่กว่าเรา เหอๆๆๆๆ:coolly-0023:

ยังอยู่ครบคับเหมือนเดิมแต่ขากลับเจอดาน ดีไม่โดนเป่าไม่งั้นไม่ต้องกลับผักไห่นอนแถวๆ นั้นล่ะ ( พี่เอกผมอยากรองหัวโช๊คอ่า )

ออกมาแก้ข่าวครับ จะบวชครับ เรื่องเมาไม่ต้องห่วงครับ ไม่เคยพลาด ไปเอาข่าวมาจากไหนว่าผมกลัวเมียยยยยย:coolly-0004:

ท่านต้นคับ พิมการ์ดงานบวช เชิญ Cef@Ayuttaya ไปด้วยดิคับ

พวกเราจะได้ไปเมากาน อิอิอิ

หรอ..:coolly-0010::coolly-0010:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,256
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เติร์กว่างตอนไหนเอาโคมมาด้วยนะ เวลามีน้อย จะเอาเวลาไปท่องบทบวช ป้าบๆๆๆๆ:coolly-0022:

เติร์กว่างตอนไหนเอาโคมมาด้วยนะ เวลามีน้อย จะเอาเวลาไปท่องบทบวช ป้าบๆๆๆๆ:coolly-0022:

ท่องใส่อะไรว่ะ ป้าบๆๆๆ

หรือว่า.....:coolly-0010:

ยังอยู่ครบคับเหมือนเดิมแต่ขากลับเจอดาน ดีไม่โดนเป่าไม่งั้นไม่ต้องกลับผักไห่นอนแถวๆ นั้นล่ะ ( พี่เอกผมอยากรองหัวโช๊คอ่า )

ิือืม รอดคุกปาย เหอๆๆ จะรองหัวโช๊ค มีตัวรองยัง ถ้ายังหาซื้อ หาซื้อไม่ได้ เด๋วพี่ดูที่พี่ซื้อมาว่ามันหมดหรือยังนะ ถ้าได้ตัวรองแล้ว จะให้พี่ทำหรืออู่ทำ ถ้าให้พี่ทำต้องรอพี่ว่าง ใส่ให้ฟรีเลย เหอๆๆๆ:coolly-0010: