เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อิอิ

ผมโอห์ม คับ

ดีที่รู้จักทุกคนคับ

ผมอยู่บางปะหันนะ
:coolly-0044:
ดีคับ ผมชื่อต้นประธานป่วนวิทยาเขตกรุงเก่าคับ:coolly-0033:อยู่บ้านเกาะคับ

เอกไหนหว่า ต้องเหนหน้า คือว่าบ้านผมอยู่ตรงตลาดอะ

ตรงตลาด หรอ บ้านผม อยู่ หลังโรงพยาบาล อ่า....รถสีเขียว ล้อขาว แล้วโอห์ม ...ขับสีรายอ่า เจอจะได้ทักทาย....เหอๆๆๆๆๆ:coolly-0010:

เอกไหนหว่า ต้องเหนหน้า คือว่าบ้านผมอยู่ตรงตลาดอะ

ละโอห์มไหนหว่า ต้องเคยเห็นหน้ากันแน่ๆ เจอกันทักทายได้คราบ ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกัน เหอๆๆ:coolly-0010:

ตองมีคนขายฝากระโปรงไฟเบอร์พร้อมแก้ม 3 ชิ้น 7500 เอาไหม

ตอนนี้มีโปรเจ๊ก ว่า จะเอาสกายยกแพกับแม็กโหดๆสักชุดอยู่

เอาไงเด๋วผมโทรไปล่ะกันคับป๋า

ประกาศ พรุ่งนี้ท่านใดว่างเชิญมาเจอกันที่อ่างเก็บน้ำที่เดิมเวลาเดี๋ยวพี่ต๊ากจะมาบอกอีกทีครับ

หวังว่าคงรับทราบทั่วกันน้าส์

ประกาศ พรุ่งนี้ท่านใดว่างเชิญมาเจอกันที่อ่างเก็บน้ำที่เดิมเวลาเดี๋ยวพี่ต๊ากจะมาบอกอีกทีครับ

หวังว่าคงรับทราบทั่วกันน้าส์

ขอดูรูปหน่อยนะคับ

เพราะคงไม่ได้ไปอะ ไปหัวหิน จ้า

ขออัพรูปหัยดูด้วยนะคับบ:coolly-0033:

ขอดูรูปหน่อยนะคับ

เพราะคงไม่ได้ไปอะ ไปหัวหิน จ้า

ขออัพรูปหัยดูด้วยนะคับบ:coolly-0033:

ครับ

เดี๋ยวให้พี่เอกจัดการลองดูหน้าเก่าๆอ่าครับมีรูปอยู๋นิดหน่อย

อยากไปจัง...แต่ช่วงนี้ออกจากบ้านไม่ได้ครับ จะศึกษาธรรมะ ใช้ธรรมะเข้าข่มจิตใจ:coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,216
อยากไปจัง...แต่ช่วงนี้ออกจากบ้านไม่ได้ครับ จะศึกษาธรรมะ ใช้ธรรมะเข้าข่มจิตใจ:coolly-0033:

หรอครับ

เสียดายจัง

อด:coolly-0010::coolly-0010:

ไปกันกี่โมงคับ ไปด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เอารูปมาดูด้วยเน้อ....อยากไปๆๆๆ:coolly-0044: