เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กราบลาอุปสมบทครับ ณ พัทธสีมาวัดหันตรา กำหนดการ วันเสาร์ที่15 พฤษภาคม 2553 เวลา10.00น. ปลงผม(เริ่มเปิดกลมแรก) เวลา16.00น.พระเทศสอน(เริ่มเลื้อย) เวลา18.00น.ร่วมรับประทานอาหารโต๊ะจีน(ขาเมากะขาแดนซ์เริ่มคุยกันไม่รู้เรื่อง:coolly-0010:) วันที่16พฤษภาคม2553 เวลา12.00น.นำนาคเข้าสู่พิธีอุปสมบท จึงกราบเรียนพี่น้องเซฟกรุงเก่า และผู้ที่สนใจ เข้าร่วมพิธีตามวันและเวลาดังกล่าวครับ กรรมใดที่ข้าพเจ้าได้ล่วงเกิน ขอโปรดอโหสิกรรมนั้นด้วย

กราบลาอุปสมบทครับ ณ พัทธสีมาวัดหันตรา กำหนดการ วันเสาร์ที่15 พฤษภาคม 2553 เวลา10.00น. ปลงผม(เริ่มเปิดกลมแรก) เวลา16.00น.พระเทศสอน(เริ่มเลื้อย) เวลา18.00น.ร่วมรับประทานอาหารโต๊ะจีน(ขาเมากะขาแดนซ์เริ่มคุยกันไม่รู้เรื่อง:coolly-0010:) วันที่16พฤษภาคม2553 เวลา12.00น.นำนาคเข้าสู่พิธีอุปสมบท จึงกราบเรียนพี่น้องเซฟกรุงเก่า และผู้ที่สนใจ เข้าร่วมพิธีตามวันและเวลาดังกล่าวครับ กรรมใดที่ข้าพเจ้าได้ล่วงเกิน ขอโปรดอโหสิกรรมนั้นด้วย

ไปได้จิงนะ

:coolly-0002:

ิือืม รอดคุกปาย เหอๆๆ จะรองหัวโช๊ค มีตัวรองยัง ถ้ายังหาซื้อ หาซื้อไม่ได้ เด๋วพี่ดูที่พี่ซื้อมาว่ามันหมดหรือยังนะ ถ้าได้ตัวรองแล้ว จะให้พี่ทำหรืออู่ทำ ถ้าให้พี่ทำต้องรอพี่ว่าง ใส่ให้ฟรีเลย เหอๆๆๆ:coolly-0010:

ให้พี่เอกใส่ดีก่า ใส่ไปด้วย จิบเบียร์ไปด้วย เพลินดีน้ะ

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

สวัสดีครับร้อนแต่เช้าเลย

รับทราบ คราบ...:coolly-0010:

โอย...ยังท่องไม่ได้เลย:coolly-0011:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,269
ให้พี่เอกใส่ดีก่า ใส่ไปด้วย จิบเบียร์ไปด้วย เพลินดีน้ะ

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
แจ๋วเลย ได้ใส่เบรกผ้าเบรกหลังให้ผมด้วย:coolly-0033:

สวัสดีครับร้อนแต่เช้าเลย
สวัสดีครับ

โอย...ยังท่องไม่ได้เลย:coolly-0011:
สู้ๆ พระต้น :coolly-0010:

• #1,271
วัดหันตราอยู่แถวไหนครับ

วัดหันตราอยู่แถวไหนครับ
เส้นหลังที่ผ่านคุกอะคราฟ ก็ถ้ามาจากราชธานี สี่แยกวัดพระญาติเลี้ยวขวาแล้วตรงมาเลื่อยๆประมาณ2-3กิโล วัดหันตราอยู่ซ้ายมือครับ:coolly-0003:

เส้นหลังที่ผ่านคุกอะคราฟ ก็ถ้ามาจากราชธานี สี่แยกวัดพระญาติเลี้ยวขวาแล้วตรงมาเลื่อยๆประมาณ2-3กิโล วัดหันตราอยู่ซ้ายมือครับ:coolly-0003:

อ่าครับ

ถ้าว่างจะแวะเข้าไป

เงียบเหงาเปล่าเปลี่ยวจนเยี่ยวหด บรจงตดเบาๆอย่างเศร้าหมอง

• #1,277
  • #1,278
เตริ๊ก มีเบอร์ อู่เพื่อนป่าว ว่าจะเอารถไปซ่อม หลังคากับฝาโปรงหน้ากับทำสีกันชนหน้า ซะหน่อย

เตริ๊ก มีเบอร์ อู่เพื่อนป่าว ว่าจะเอารถไปซ่อม หลังคากับฝาโปรงหน้ากับทำสีกันชนหน้า ซะหน่อย

มีครับ

เดี๋ยวหาให้นะครับ

• #1,280
วันนี้ ร้อนจิงๆ เย็นนี้หาเบียนั้งจิบซะหน่อยแล้ว 555