เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอาใจช่วย ขอให้ปลอดภัยทั้งรถทั้งคนนะคับ :coolly-0005:

เป็นอย่าไงกันบ่างครับ

ไปไหนไม่ได้เลยคับพี่น้อง น้ำเยอะมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ไปไหนไม่ได้เลยคับพี่น้อง น้ำเยอะมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
ขอให้อยู่รอดปลอดภัยทุกคนเป็นกำลังใจให้ครับ :coolly-0033:

หวัดดีคับพี่น้องไม่ได้เข้ามานานดูแลสุขภาพกันด้วยนะคร๊าฟส่วนรถผมกำลังจะจมน้ำบอมแบมแล้วน้ำมาเต้มไปหมดไม่รู้จะออกทางไหน...บายๆๆๆคร๊าฟ

น้ำลดแล้วคับพี่น้อง เหตูการณ์ปกติแล้วเราเจอกันนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

ปายอยู่โคราช1 เดือนคับพี่น้อง

แก้ไขล่าสุด:
เมื่อไหร่จะได้มิตติ้งซะทีว่ะเบื่อแล้วโว้ยนั่งๆนอนๆอยู่เนี่ย

ของผมก็ลดแล้วรถที่บ้านไปนอนสุพันมานานเอากลับมาแล้วครับตอนนี้ตัวเมืองก็เข้าได้แล้วเดียวคงไปร่องสักหน่อยไม่ได้ขับมา1เดือนพอดี

เจ้าของกระทู้ไปไหนเนี่ย:coolly-0043:

หวัดดีทุกคนสบายดีกันนะ พึ่งกลับมาเหมือนกัน

ปล.กลับมาแต่ตัวนะ รถยังไม่สามารถเข้าบางปะอินได้เลยอะ

น้ำลดเมื่อไหร่แล้วเจอกันนะจ๊ะ จุ๊บุ จุ๊บุ

ตอนนี้ผม หนีน้ำมาอยู่เหนือ 5 เดือนครับ กว่าจะได้กลับก้อประมาญ มีนาคม อ่ะแถว ลำพูนไม่เจอ A31 วิ่งมั่งเลยกะหาเพื่อนกินเหล้า ม่ะ มี เลย:coolly-0011:

ตอนนี้ผม หนีน้ำมาอยู่เหนือ 5 เดือนครับ กว่าจะได้กลับก้อประมาญ มีนาคม อ่ะแถว ลำพูนไม่เจอ A31 วิ่งมั่งเลยกะหาเพื่อนกินเหล้า ม่ะ มี เลย:coolly-0011:
พี่ทำงานที่ OKI ใช่ปะ
:coolly-0026:

ต้นเดือนนี้มิตติ้งนะครับพี่น้อง

มาอยู่โคราชอะ อีกนานกว่าจะได้กลับ เซ็งเป็ด

อยุธยากลับมาปกติแล้วนะทุกคนแล้วเจอกันนะกิ้วๆๆๅ