เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,902
มารายงานตัวครับ

ไปมอเตอร์โชว์ เจอกัน บ่ายสองที่ ปตท.ที่เรามิตติ้งกันคับ

ถ้าไปโทรมาแล้วกันคับ
ได้ข่าวว่า บริษัท ย้ายฐานการผลิตมาที่ นวนคร(โคราช)ทั้งหมดอ่ะป่าวชล(สงสัยได้อยู่ยาวๆๆๆๆๆแน่เลย) :coolly-0009:

• #2,912
ยังอยู่เหมือนเดิมครับ พี่น้อง

ได้ข่าวว่า บริษัท ย้ายฐานการผลิตมาที่ นวนคร(โคราช)ทั้งหมดอ่ะป่าวชล(สงสัยได้อยู่ยาวๆๆๆๆๆแน่เลย) :coolly-0009:

ยังไม่มีอะไรแน่นอนคับ รอดูสถานณ์การอยู่คับ

มิสติ้งเมื่อไหร่ บอกกันบ้างเนอะ

• #2,919
เสาร์แรกของเดือน ก.พ มิสติ่งนะครับพี่น้อง