เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:coolly-0011:ขอคำแนะนำหน่อยคับ..น้ำเข้าในรถทำไงดีคับไม่รู้ว่าเข้าข้างหน้าหรือว่าประตูมันเปียกพรมหมดเลยเหม็นอับด้วย...ขอบคุนคับ

เข้าไปอยู่ในรถ1คนแล้วให้คนข้างนอกราดน้ำตรงจุดที่ซึมคอยมองว่ามันไหลตรงใหนแล้วใช้ซิลิโคลนยิง

:coolly-0011:ขอคำแนะนำหน่อยคับ..น้ำเข้าในรถทำไงดีคับไม่รู้ว่าเข้าข้างหน้าหรือว่าประตูมันเปียกพรมหมดเลยเหม็นอับด้วย...ขอบคุนคับ

กูว่าต้องเปลี่ยนโช๊คว่ะ:coolly-0010:

01/10/11 มิ้ตติ้งกันคับพี่น้อง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,848
กลับมาแล้วครับพี่น้อง

เอารูปมาให้ดูอะไปถ่ายที่วัดพระพุทธฉาย สระบุรี

ไฟล์แนบ

33.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67
    34.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 66
    33 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
  • #2,856
พักนี้ไม่ค่อยว่างเลยครับ

• #2,858
พี่น้อง..ยุธยา..ได้รับผลกระทบจากน้ำท่วมกันบ้างป่าวครับเห็นโดนทั้งจังหวัดเลยเป็นกำลังใจให้ครับ :coolly-0033: