รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ส่วนเสาร์นี้ไครจะมาบ้าง
ขอแบบชัวร์นะครับ
คือใจผมนะมาเจอกันที่เดิมก่อนดีไหม
แล้วตกลงกันแล้วไปพร้อมกัน
เพราะเสาร์นี้ต้นเดือน ทุกๆร้านแน่นอน แน่น
เพราะฉนั้น ถ้ามากันทีละ คน 2 คน จะนั่งกันลำบากนะครับ
เอายังไงคิดให้ดีกันนะครับ

ส่วนต้อมไปรับเอาไหมแต่มารอที่ MAXVALLU นะ

อ่าว จิงดิพี่อ้ำ เค้าไม่รับแนนท์แล้วหรอ เดี๋ยวนี้รถเก่าๆ เนี่ย

• กระทู้ ผู้เขียน
วันนั้นถามของ CITY LISING มา
HONDA TOYOTA รับปี 93 ขึ้นไป
NISSAN ปี 94 ขึ้นไป
แต่ที่รับของพี่เพราะผ่อนกับเขามา เขาก็เลยยอม แต่ได้ เท่าที่บอกไป
ไม่เกิน 70,000 อะ ต้องดูสภาพรถอีก
อืมยิ่งวางเครื่องข้ามสายพันธ์ละก็อดครับสำหรับที่นี่อิอิ

แย่จัง จะขายได้มั้ยเนี่ย :coolly-0001:

5555

ตายๆ อีกฝั่งบอกขับวีออสเถอะ

ฝั่งนี้บอก แล้วจะเสียใจ

สับสนเลยนะเนี่ยยย :coolly-0033:
:coolly-0029:ลองคิดดูนะน้อง เซฟขายในหลายประเทศ แต่วีออส เห็นมีขับแต่ไทยกับประเทศเพื่อนบ้าน แต่เซฟ มีขายที่ ญี่ปุ่น อเมริกา ก็รู้ๆกันอยู่ว่าสองประเทศนี้มาตราฐานการผลิตรถยนต์เขาสูงขนาดไหน:coolly-0043: ถ้าวีออสดีจิงก็คงมีขายที่ ญี่ปุ่นกับอเมริกา ด้วยแล้วละ :coolly-0029:เรามีของดีอยู่จะไปกลัวทำไมน้อง ค่อยทำไปเดียวมันก็ดีขึ้น:coolly-0024:

ขายตอนนี้คงยากแล้ว
เพราะตอนนี้แนนท์เขาไม่รับแล้ว NISSANรับปี94ขึ้นไป555
ของอ้ำเองยังจัดได้ 5-6 หมื่นเองโฮะๆๆๆ
เลยใช้กันไปยาวๆ

ถ้ามีคนผ่อนไห้ ดาวน์ให้ก็เอาเถอะ
แต่ของผมทุกอย่างออกเองเลยไม่ไหว
รอเป็นผู้บริหารก่อน

จะเอาเซฟ ไปลง 2 เจ
ล้อปริ้นๆ สวนรถเมกับต้อมเลย 555

แต่คงฝันไปก่อนอิอิ
:coolly-0032:ไม่ฝันหลอกพี่อ้ำ ถ้าเปลี่ยนเครื่องก่อนแล้วค่อยทำสี แค่นี้ก็ซิ่งได้แว้ว:coolly-0034:

ส่วนเสาร์นี้ไครจะมาบ้าง
ขอแบบชัวร์นะครับ
คือใจผมนะมาเจอกันที่เดิมก่อนดีไหม
แล้วตกลงกันแล้วไปพร้อมกัน
เพราะเสาร์นี้ต้นเดือน ทุกๆร้านแน่นอน แน่น
เพราะฉนั้น ถ้ามากันทีละ คน 2 คน จะนั่งกันลำบากนะครับ
เอายังไงคิดให้ดีกันนะครับ

ส่วนต้อมไปรับเอาไหมแต่มารอที่ MAXVALLU นะ
ผม 2 คน:coolly-0010:ลุยแหลกที่ไหนก็ได้:coolly-0045:อิ่มด้วยเมาอีก โอ้ยแค่คิดก็มันแล้ว:coolly-0046:

บ้านอยู่แถวมีนบุรี....ไปแอ่วด้วยได้ปะคับ

:coolly-0043: อาจจะขายคันที่ใช้อยู่ปัจจุบันนี้ แล้วซื้อคันอื่นมาแทนอ่ะคับพี่ แต่คงจะเป็นเซฟิโร่เหมือนเดิมแหละ กำลังคุยๆไกล่เกลี่ย กับที่บ้านอยู่ ยังตกลงไม่ได้ ยังไม่ได้ลงขายคันนี้ด้วย
วายสายใหม่อยู่ เสร็จหมด คงประกาศขายแล้วว

รู้สึกคันปัจจุบัน จะงอแงบ่อย สงสัย ไม่ถูกกัน

บ้านอยู่แถวมีนบุรี....ไปแอ่วด้วยได้ปะคับ

ถ้าว่าง ก็เชิญมาได้เลยครับผม พูดคุยกันสนุกสนานเฮฮา

ยินดีต้อนรับครับ :coolly-0044:

Cef คันฟ้าล้อขาวนี้เมื่อวานก่อนเจอแถวๆบางกะปิเส้นโรงบางกะปิ ใส่ชุดนักเรียนขับ คันเดียวกันป่ะว้า..บังเอินกลับรถเห็นแว๊ปๆ...อิๆ Cef@Bangkapi `G.คาฟูร์<สุขาภิบาล3> 55555/2Jz Get Vvt-i

แก้ไขล่าสุด:

:coolly-0029:มาได้เลย รู้จักกันไวเยอะๆ ถ้าไปเที่ยวไหนจะได้ไปด้วยกัน:coolly-0044:

:coolly-0028:เลี้ยงเบียร์ด้วยนะ:coolly-0046:

ล้อเล่น อิอิ:coolly-0045:

Cef คันฟ้าล้อขาวนี้เมื่อวานก่อนเจอแถวๆบางกะปิเส้นโรงบางกะปิ ใส่ชุดนักเรียนขับ คันเดียวกันป่ะว้า..บังเอินกลับรถเห็นแว๊ปๆ...อิๆ Cef@Bangkapi `G.คาฟูร์<สุขาภิบาล3> 55555/2Jz Get Vvt-i

อ่าววว พี่เองหรอออ

ผมก็ว่า รถคุ้นๆ 55

:coolly-0029:มาได้เลย รู้จักกันไวเยอะๆ ถ้าไปเที่ยวไหนจะได้ไปด้วยกัน:coolly-0044:

:coolly-0028:เลี้ยงเบียร์ด้วยนะ:coolly-0046:

ล้อเล่น อิอิ:coolly-0045:

เ ลี้ ย ง ผ ม ด้ ว ย

พู ด จ ริ ง . . . แ ฮ่ ๆ :coolly-0046:

ว่าง ก็ มาเถะ ครับ เดียว แบงค์ เลียงเหล้า ครับ ทาน หรือ เปล่า ครับ:coolly-0039: ยินดีครับ ตาม อัตรภาพ นะ ครับ:coolly-0024:

อือจิ...บ้านอยู่แถวนี้หรอเห็นเลี้ยวเข้าซอยแถวๆเซเว่น
ชาวรามอินทราๆไปกินเหล้ากันวันไหนเนี้ยชักอยาก..อิอิ

แก้ไขล่าสุด:
อือจิ...บ้านอยู่แถวนี้หรอเห็นเลี้ยวเข้าซอยแถวๆเซเว่น
ชาวรามอินทราๆไปกินเหล้ากันวันไหนเนี้ยชักอยาก..อิอิ

บ้านอยู่นวมินทร์แถวๆ แม๊กแวลู่

แต่วันนั้นพอดีไปแรดแถวบางกะปิอ่ะ :coolly-0028:

มีคนเลี้ยงด้วยหรือ:coolly-0009:

รถเสร็จม่ายทันนนน

เด่วนั่งรถเมล์ไปนะ :coolly-0022:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม