รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันที่ 1 หาร้านนั่งกินกัน โอเชไหม พี่น้องครับ จะหมูกระทะหรือว่า ร้านเหล้าเล็กๆ ว่าไงจ๊ะ:coolly-0039:

ขอเสนอเป็นร้านเหล้าเล็กๆ (ทำไมต้องเป็นร้านเล็กๆ ใหญ่ๆ ได้เปล่า) หรือไม่ก็ร้านระบำบาร์ (แถวสวนสยาม) ก็ดีนะ:coolly-0010::coolly-0010:

ขอที่ขากลับ ไม่ต้องเจอด่านอ่ะ :coolly-0001:

• กระทู้ ผู้เขียน
1. ร้านหมูทะเฉินหลงเส้นสุขา 1 เลย MAXVALLU
มาประมาณ 2กิโลเมตร ก่อนถึงแยกแฮบปี้แลนด์อะ พึ่งเปิดใหม่
ร้านนี้สาวๆน่าจะเยอะ กระเทยก็ใช่ย่อย 555

2.ร้านกระทะทองแดง(หมูกระทะ)อยู่เส้นเรียบด่วน ร้านนี้เงียบๆน่าไปนั่งกินเหมือนกัน
ไครมีที่ไหนก็เสนอแนะมานะ

ส่วนเหล้านะขอเหอะพวกเราก็ต้องขับรถกลับบ้านกันอีก
เป็นไรขึ้นมาก็มานั่งเสียใจกันป่าวๆ
แต่นิหน่อยก็โอนะครับ

สักกลมนะพอไหว 555

:coolly-0010:จัดไปอย่าให้เสีย

กินที่ร้าน :coolly-0045: แต่ไปขี้ที่โรงพัก อันนี้น่ากลัว:coolly-0023:

เฉินหลง น่าสนใจ :coolly-0043:

ที่ไหนก็ว่ากันมา แต่อย่าไปโรงพักเลย ยังติดทัณฑ์บนอยู่เลย
ถ้าโดนอีกจุกแน่

* อั้ม เรื่องเบรคที่ถามในหน้าเทคนิค อาการนี้เบรครั่วแน่นอน
รีบไปแก้ไขด่วน เดี๋ยวจะอยู่หล่อได้ไม่นาน

ถามหน่อยคราบบบบบ

เฟืองไมล์ 1 เจ ใส่ตรงไหนหว่าาา

ได้เฟืองมาแล้ววว

แต่ไม่รู้จะใส่ยังไง

แซดดดดดดดดดดด
มาดู,,,,,,,...ไปหละ
ฟิ้ววววววววววววววว
:coolly-0010:

ถามหน่อยคราบบบบบ

เฟืองไมล์ 1 เจ ใส่ตรงไหนหว่าาา

ได้เฟืองมาแล้ววว

แต่ไม่รู้จะใส่ยังไง
อยู่ใต้ท้องรถ บริเวณตูดเกียร์:coolly-0029:

ตูดเกียร์นะ ไม่ใช่ไปยัดตูดเมียหละ
ฮาแน่ 555

ที่ไหนก็ว่ากันมา แต่อย่าไปโรงพักเลย ยังติดทัณฑ์บนอยู่เลย
ถ้าโดนอีกจุกแน่

* อั้ม เรื่องเบรคที่ถามในหน้าเทคนิค อาการนี้เบรครั่วแน่นอน
รีบไปแก้ไขด่วน เดี๋ยวจะอยู่หล่อได้ไม่นาน

แก้เรียบร้อยแล้วครับพี่ ปั๊มเบรครั่ว เปลี่ยนชุดซ่อม
หายแล้วครับ

เออพี่ผ้าเบรคอะทุกวันนี้ผมใช้ Bendix เมทาริกคิงส์อยู่
แต่รถผมมันไม่แรงเลยว่าจะลดไปใช้แบบธรรมดาดีไหม
หรือใช้แบบนี้ดีอยู่แล้วอะพี่:coolly-0043:

แก้เรียบร้อยแล้วครับพี่ ปั๊มเบรครั่ว เปลี่ยนชุดซ่อม
หายแล้วครับ

เออพี่ผ้าเบรคอะทุกวันนี้ผมใช้ Bendix เมทาริกคิงส์อยู่
แต่รถผมมันไม่แรงเลยว่าจะลดไปใช้แบบธรรมดาดีไหม
หรือใช้แบบนี้ดีอยู่แล้วอะพี่:coolly-0043:
อย่างที่ใช้อยู่ดีแล้วพี่เพื่อวันไหน แอบซิ่ง จะได้เบรคอยู่:coolly-0034:

bendix อ่ะดีนะ

เสียอย่างเดียว ดำไปหน่อยย

ไงพี่น้องสบายดีไม๊ตอนนี้อยู่ต่างจังหวัด ไปๆมาๆถ้าว่างเจอกัน:coolly-0015:

หายแล้วครับ

ถ้าไม่เดือดร้อนเรื่องราคาก็ใช้ไปเถอะ แต่ถ้าคิดว่าเบรคมันดีกว่าเครื่อง
ก็ให้เปลื่ยนเครื่อง(ล้อเล่น) จริงๆ Bebdix มันก็มีหลายเกรดนะ ไม่ต้อง
รุ่นเมทัลคิงส์ก็ได้ เพราะเรื่องเบรคมันมีปัจจัยหลายอย่าง ไม่ไช่ผ้าเบรค
อย่างเดียว แต่ถ้าตอนนี้ใช้แล้วรู้สึกดี มั่นใจ ก็ใช้ไปเถอะครับ นานๆมัน
ถึงจะเปลี่ยนซะทีนึง

จอดปั้มไหนขอไปด้วย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม