รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จอดปั้มไหนขอไปด้วย
นั้นแน่เห็นตูดแวบๆ
เลยตามมาดู:coolly-0010:

ถ้าไม่เดือดร้อนเรื่องราคาก็ใช้ไปเถอะ แต่ถ้าคิดว่าเบรคมันดีกว่าเครื่อง
ก็ให้เปลื่ยนเครื่อง(ล้อเล่น) จริงๆ Bebdix มันก็มีหลายเกรดนะ ไม่ต้อง
รุ่นเมทัลคิงส์ก็ได้ เพราะเรื่องเบรคมันมีปัจจัยหลายอย่าง ไม่ไช่ผ้าเบรค
อย่างเดียว แต่ถ้าตอนนี้ใช้แล้วรู้สึกดี มั่นใจ ก็ใช้ไปเถอะครับ นานๆมัน
ถึงจะเปลี่ยนซะทีนึง
:coolly-0029:อย่างที่พี่วุธ นั้นละใช้เลย มันอยู่ที่ความรู้สึก:coolly-0034:

ตูดพี่สวยๆ นะสนไหม non

:coolly-0041:เย้ ๆ ไปสอบมาผลอกมาแว้วครับพี่น้อง ได้ที่ 2 ดีใจมากเลย:coolly-0033:

ถามคนที่บ้านก่อนค่อยว่ากัน นะ non

:coolly-0010:เสาร์นี้เราจะเจอกันที่ไหนกันดี หรือ ว่าเจอกันที่ร้านเลย :coolly-0043: ออ แล้วจะไปกินร้านไหนกันดีหว่า:coolly-0043:

ร้านไหนก็ได้ เอารถเมล์ผ่านนะ รถพัง :coolly-0010:

ร้านไหนก็ได้ เอารถเมล์ผ่านนะ รถพัง :coolly-0010:

หายไวๆครับ น้องต๋อม :coolly-0033:

เสานี่ ทานไหนกันครับ แต่ แบงค์ ลง ต จ ว ครับ ถ้าไม่ผิดแผนงานนะ:coolly-0012::coolly-0018::coolly-0028::coolly-0024:

อาจจะได้เซย์กู๊ดบายกันแล้วครับ เซฟิโร่

จะหนีไปขับวีออสแล่ว :coolly-0033:

อาจจะได้เซย์กู๊ดบายกันแล้วครับ เซฟิโร่

จะหนีไปขับวีออสแล่ว :coolly-0033:
ไม่จิงๆ:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:

คิดดีแล้วหรือ:coolly-0043:
แล้วคุณจะเสียใจ:coolly-0010:

5555

ตายๆ อีกฝั่งบอกขับวีออสเถอะ

ฝั่งนี้บอก แล้วจะเสียใจ

สับสนเลยนะเนี่ยยย :coolly-0033:

5555

ตายๆ อีกฝั่งบอกขับวีออสเถอะ

ฝั่งนี้บอก แล้วจะเสียใจ

สับสนเลยนะเนี่ยยย :coolly-0033:
ไม่ต้องเชื่อใครครับเอาใจรักไว้ดีกว่า
ชอบอย่างไหนก็เอาใจตัวเองเป็นหลักครับ...ไปหละ
แซดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
ฟิ้ว............................:coolly-0003:

มันแบบ ไม่ไหวจะซ่อมอ่ะพี่

รถมันต้องใช้ทุกวัน ขับไปเรียนทุกวัน

เลยไม่รู้จะทำยังไง

• กระทู้ ผู้เขียน
ขายตอนนี้คงยากแล้ว
เพราะตอนนี้แนนท์เขาไม่รับแล้ว NISSANรับปี94ขึ้นไป555
ของอ้ำเองยังจัดได้ 5-6 หมื่นเองโฮะๆๆๆ
เลยใช้กันไปยาวๆ

ถ้ามีคนผ่อนไห้ ดาวน์ให้ก็เอาเถอะ
แต่ของผมทุกอย่างออกเองเลยไม่ไหว
รอเป็นผู้บริหารก่อน

จะเอาเซฟ ไปลง 2 เจ
ล้อปริ้นๆ สวนรถเมกับต้อมเลย 555

แต่คงฝันไปก่อนอิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม