รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เป็นไงกันบ้างครับ นำรถหนีน้ำยังครับ เป็นวงกลม เพื่อนๆรามอินทราจังครับ ยิ้มเข้าไว้นะครับเอาใจช่วยครับผม

เส้นนวมินทร์ระหว่าง 590, 1195 แล้วก็ 1012 ใครจะไปก่อนกันหว่า :coolly-0028:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,184
ตอนนี้มันมาโผล่แยกนวลจันทร์แล้ว
ถ้าจะเลี้ยวซ้ายไปประดิษมณูญธรรม รถพวกเราไม่ควรเสี่ยง

แต่ถ้าไปยังได้อยู่แล้วก็ไปสุดแค่ กลับรถ ก่อนถึงโลตัส หากเลยไป จบกัน

• #7,185
เส้นนวมินทร์ระหว่าง 590, 1195 แล้วก็ 1012 ใครจะไปก่อนกันหว่า :coolly-0028:

หุหุ เออเนะอน่าลุ้นดี:coolly-0046:

แล้วอู่มิดยัง เดี๋ยวคงมีข่าวผู้เฒ่าพาลูกน้อยลอยเรือโฟมอยู่ 555

• #7,186
เมาปะเนี๊ย พิมพ์ผิดๆถูก ไประยองแล้วเที่ยวดีก่า ทั้งบ้านที่ทำงานแม่มท่วมหมดแล้ว เวรจิงๆ
ปล.บ้านน้ำไม่ท่วมมั่งให้รู้ไป สาธุ หนุกจิงๆ

บ้านผมสูง 555

• #7,187
พูดง่ายๆให้เข้าใจกันง่ายๆ จากแยกโล8ถึงโลตัส
รถเล็กวิ่งไม่ได้แล้วเสี่ยง
จากนั้นมาพอได้อยู่เด้อๆๆๆๆ

สู้ๆๆกันนะครับ

• #7,193
ตอนนี้ ถนนนวมินทร์
รถเล็กสามารถวิ่งได้แค้สุดกลับรถก่อนถึงโลตัส
และตอนนี้น้ำเริ่มมากขึ้นทุกวันๆ

ได้ข่าวมาว่าเมื่อวานเตรียมความพร้อมมิใช่น้อย น้องเค้าส่งข่าวมา :coolly-0010:
อยากรู้เหยี่ยวข่าวคนไหนน๊า

555 บ้านเมิงจมแน่ๆ หึหึ:coolly-0046:
590 รับโทรศัพย์ด้วย ไอ่แสรด

มีเวลามาเมนท์ แต่ไม่ยักกะรับโทรศัพย์

เป็นอย่างไรกันบ้างน้อง รวมทั้งอู่ป๋าเหลิม.มากน้อยแค่ไหนครับ

เป็นอย่างไรกันบ้างน้อง รวมทั้งอู่ป๋าเหลิม.มากน้อยแค่ไหนครับ
บ้านกระผมยังลูกผีลูกคนอยู่ครับ จะท่วมก็ไม่ท่วม จะแห้งก็ไม่แห้ง ยังไงก็ท่วมบ้าน590ก่อนอยู่แระ:coolly-0028:

ล่าสุดคุยกันวันอาทิตย์อู่ป๋าเหลิมท่วมเต็มพื้นที่คนอยู่ชั้นสอง เสบียงยังพอมี

เข้าออกรถทหารอย่างเดียว ส่วนผมอีกสองป้ายรถเมล์น้ำจะถึงปากซอยแล้ว

ลุ้นครับลุ้น :coolly-0028:

บ้านกระผมยังลูกผีลูกคนอยู่ครับ จะท่วมก็ไม่ท่วม จะแห้งก็ไม่แห้ง ยังไงก็ท่วมบ้าน590ก่อนอยู่แระ:coolly-0028:

ถ้าย้ายหนีไปอยู่ที่เดียวกับน้องเค้ากระซิบบอกกันบ้างนะ จะตามไปเยี่ยมครับ :coolly-0044:

ท่วมเต็มพื้นที่มา 2 อาทติย์แล้วป๋า ทั้งที่ทำงานและที่อยู่
ไปกลับระยอง 2 รอบล่ะ
ตอนนี้ย้ายมาอยู่ชั่วคราวแถวบางปูครับ
/'//'/ขอบคุณครับสำหรับความห่วงใย ที่มีให้เสมอมา/'//'/

ถ้า จะเอาเสบียง เหล้า,เบียร์ไปส่งที่อู่ จะเข้าได้มั้ย..วิธีไหน..ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม