• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เสียใจกับป๋ายศแล้วก้อกฤษ กิสโม่ ด้วยนะครับ

เสียใจกับป๋ายศแล้วก้อกฤษ กิสโม่ ด้วยนะครับ

ไม่เห็นขึ้นโปรโมทให้เลย หรือ ผมต้องทำอะไรเพิ่มอีกหรือขอรับ

ขอแสดงความเลียใจด้วยคนครับ

ธ.กรุงศรีที่ข้าง ๆ เป็นร้านก๋วยเตี๋ยวเหรียญร้อนใช่ป่าวคั๊บ
ผมอยู่สินธานีคอนโดข้าง ๆ ธ.ทหารไทยอ่ะ
ของผมธนาคารกรุงศรีวังหิน89นะครับตรงข้ามเป็นข้าวมันไก่ครับ
และของแสดงความเสียใจกับพวกพี่ๆที่เสียญาติอันเป็นที่รักไปด้วยนะครับถึงผมจะไม่ได้รู้จักพวกพี่ๆเป็นการส่วนตัวก็ของแสดงความเสียใจไวนะที่นี้ด้วยครับ

หวัดดีครับพี่น้องรามอินทราทุกท่าน

ถึงผู้เกี่ยวข้อง บัตรเข้างานครับ จำนวน 50 ใบ ต้นทุนใบละ5 บาท=250บาทนำไปขายล่วงหน้าก่อนเพื่อเป็นการ กระตุ้น สร้างความเชื่อมั่นจะได้ประมาณ คนเข้างานได้ ส่วนหน้างานหากบัตรขายหมดแล้ว ไม่จำเป็นต้องใช้บัตร ลงชื่อหน้างานเลย ของชำร่วยก็เป็นที่ติดกระจกไว้เป็นที่ระลึก จำนวน80ชิ้นราคาทุน15 บาท =1200บาท ป้ายเวทีจะส่งให้ดูอีกที เป็นไวนีล ขนาด1.2X 3 เมตรราคา720 บาทครับ ลองเช็คดู จะมีแก้ไขเพิ่มเติมอะไร รีบแจ้งมา เบื้องต้นด่วนที่สุดคือบัตรเข้างานหากไม่มีแก้ไขอะไร ผมจะปริ้นตามนี้ เพราะจะส่งของวันอาทิตย์ งานมันกระชั้นเข้ามาแล้วเด๋วจะไม่มีเวลาขายกัน..โอเค มั้ย..

attachment.php

ไฟล์แนบ

64.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 90
    61 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 91
ถึงผู้เกี่ยวข้อง บัตรเข้างานครับ จำนวน 50 ใบ ต้นทุนใบละ5 บาท=250บาทนำไปขายล่วงหน้าก่อนเพื่อเป็นการ กระตุ้น สร้างความเชื่อมั่นจะได้ประมาณ คนเข้างานได้ ส่วนหน้างานหากบัตรขายหมดแล้ว ไม่จำเป็นต้องใช้บัตร ลงชื่อหน้างานเลย ของชำร่วยก็เป็นที่ติดกระจกไว้เป็นที่ระลึก จำนวน80ชิ้นราคาทุน15 บาท =1200บาท ป้ายเวทีจะส่งให้ดูอีกที เป็นไวนีล ขนาด1.2X 3 เมตรราคา720 บาทครับ ลองเช็คดู จะมีแก้ไขเพิ่มเติมอะไร รีบแจ้งมา เบื้องต้นด่วนที่สุดคือบัตรเข้างานหากไม่มีแก้ไขอะไร ผมจะปริ้นตามนี้ เพราะจะส่งของวันอาทิตย์ งานมันกระชั้นเข้ามาแล้วเด๋วจะไม่มีเวลาขายกัน..โอเค มั้ย..

รูป Trip นี้แจ่มครับ สำหรับความเห็นผม (ส่วนตัว)
1 บัตรเข้างานตามนั้นครับ
2 ของที่ระลึก ตรงโลโก้รามอินทรา ขอลองขยับลงมาข่างล่างอีกนิ๊ดนึงครับ

ขอขอบคุณพี่ยศมากๆครับ ที่ช่วยเป็นพี่เลี้ยงและเป็นธุระให้ สำหรับมือใหม่อย่างรามอินทรา :coolly-0009:

คนทำแบนเนอร์ยังไม่ว่างนะครับ แต่ผมขึ้นกระทู้ให้แล้ว

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/53948

ขอบคุณครับ ตามนั้น เห็นว่ามันใกล้ๆแล้วก็เลยร้อนใจนิดหน่อยกลัวน้าลืม
เด่วประชาสัมพันม่ายทันนะคับ

วันพรุ่งนี้ ( วันศุกร์ที่ ) ใครมีความประสงค์จะไปร่วมงานสวดอภิธรรมคุณแม่ของกฤษ
รวมตัวกันที่อู่เฉลิมชาติ 4.30 น. ออกเดินทางไปยังวัดบำรุงธรรม สระบุรี

วันพรุ่งนี้ ( วันศุกร์ที่ ) ใครมีความประสงค์จะไปร่วมงานสวดอภิธรรมคุณแม่ของกฤษ
รวมตัวกันที่อู่เฉลิมชาติ 4.30 น. ออกเดินทางไปยังวัดบำรุงธรรม สระบุรี

ตาม นันัน พี่

ขอบคุณน้านะ ครับ เทียว กิน ไปไหน เป้นพี่เลียงเสมอ ครับ:coolly-0033:
สวย ครับ นึก ถึง วัน เก่าๆ :coolly-0023:
วันเมาๆ มึนๆ:coolly-0010:

เอาเป็นว่าทุกอย่าง ตามนั้นคร้บ

รูป Trip นี้แจ่มครับ สำหรับความเห็นผม (ส่วนตัว)
1 บัตรเข้างานตามนั้นครับ
2 ของที่ระลึก ตรงโลโก้รามอินทรา ขอลองขยับลงมาข่างล่างอีกนิ๊ดนึงครับ

ขอขอบคุณพี่ยศมากๆครับ ที่ช่วยเป็นพี่เลี้ยงและเป็นธุระให้ สำหรับมือใหม่อย่างรามอินทรา :coolly-0009:
ได้ครับไม่มีปัญหา น้องๆ น่ารักทุกคน ยินดีช่วยเต็มที่ อยากมีรูปเก็บไว้ออกงาน หรือใช้งานเวลาจัดงาน ต้องมีออกทิปกันเรื่อยๆ ภาพจะได้ไม่ซ้ำ ดีนะที่ยังมี เมมสำรอง ม่ายย..งั้นไม่มีรูปมาใช้งานแน่ 55555

รูปในบัตรนี่ limited มากๆค่า ชอบๆมากกกกกกกก 5555

จะได้ไปมั๊ยน้อออออ.......(อยากได้บัตร อิอิ)
:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

เกือบเสร็จแล้วค๊าฟ Preview Meeting พรุ่งนี้คงไปด้วยไม่ได้ ต้องทำงานถึงเที่ยงคืน :coolly-0012:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม