• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

นเรศครับ0815509774ครับขอบคุนร่วงห้นาครับคุนเกรียง

ดีครับ พี่ เรศ bank ครับ ไวเจอกัน ทานไรกัน เทียวกัน หา ตับกินกัน RC น้ำมัน นี่ของชอบ :coolly-0010:

วันนี้คงต้องยกเลิก(คุยกับพี่เหลิมแล้ว)ไปก่อนครับ รอทางคณะกรรมการของทางชมรมฯ เค้าตอบรับมาก่อนครับว่าจะยังงัย พวกเราต้องรอรับคำตอบรับมาก่อน แล้วค่อยดำเนินการกันต่อแล้วกัน :coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:

ถ้าทางกลุ่มเค๊าพร้อมก็ดำเนินการได้เลยครับ เพราะเวลากระชั้นเข้ามาแล้ว

ว่าตามกันครับ ใกล้ไกลไปอยู่แล้ว :coolly-0010:

จัดเด้....ต้องแต่งแนวคาวบอยมั๊ย

มีตอบมาแค่นี้นะครับ แต่ถือว่าโอเค จัดการต่อได้เลยครับ
พร้อมแล้วก้อแจ้งมา จะได้ขึ้นแบนเนอร์และประชาสัมพันธ์ให้นะครับ
ขอบคุณกลุ่มรามอินทรามาก ๆ ครับ

ปล.คุณนเรศ บ้านผมก้ออยู่สี่แยกวังหินนะครับ รถสีขาว ล้อขาว หน้าอูม หลังอูม น่าจะเคยเห็นบ้างนะ มีไรโทรคุยกันได้ครับ
0817729909

มีตอบมาแค่นี้นะครับ แต่ถือว่าโอเค จัดการต่อได้เลยครับ
พร้อมแล้วก้อแจ้งมา จะได้ขึ้นแบนเนอร์และประชาสัมพันธ์ให้นะครับ
ขอบคุณกลุ่มรามอินทรามาก ๆ ครับ

ปล.คุณนเรศ บ้านผมก้ออยู่สี่แยกวังหินนะครับ รถสีขาว ล้อขาว หน้าอูม หลังอูม น่าจะเคยเห็นบ้างนะ มีไรโทรคุยกันได้ครับ
0817729909

ขอบคุณครับ
งั้นวันนี้ตามนัดเหมือนเดิมเจอกันที่ร้าน จะได้ล๊อควันกับทางร้านไว้ครับ
แล้วเจอกัน 6 โมงครับ

0817729909
ครับคุนๆอยู่เหมือนกันบ้านผมอยู่ซอยธนาคารกรุงศรีครับหลังรถติดสตกเกอร์
MIKADOนะครับ

ดีครับ พี่ เรศ bank ครับ ไวเจอกัน ทานไรกัน เทียวกัน หา ตับกินกัน RC น้ำมัน นี่ของชอบ :coolly-0010:
ยินดีครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยครัย

รีบดำเนินการเลยครับ ชักช้า เดี๋ยวจะเสียการ

:coolly-0043:ผมเป็นส่วนหนึ่งของรามอินทราหรือเปล่า ไม่รับฟังไม่ว่า ทำไมต้องชักสีหน้า ดึงอารมณ์ด้วย ถ้าให้ไปแค่เก็บเงิน ให้ผมโอนยังดีซะกว่า ดีกว่าต้องไปเจอเหตุการณ์ในวันนี้ ผมยังเหมือนเดิม แค่เสียความรู้สึกเท่านั้นเอง
........................................................................................
ปล.ผมอาจจะไม่ใช่คนที่เก่งที่สุด แต่ผมก็พร้อมที่จะเหนื่อยเพื่อกลุ่มมากที่สุดเช่นกัน

ครับคุนๆอยู่เหมือนกันบ้านผมอยู่ซอยธนาคารกรุงศรีครับหลังรถติดสตกเกอร์
MIKADOนะครับ
ธ.กรุงศรีที่ข้าง ๆ เป็นร้านก๋วยเตี๋ยวเหรียญร้อนใช่ป่าวคั๊บ
ผมอยู่สินธานีคอนโดข้าง ๆ ธ.ทหารไทยอ่ะ

:coolly-0043:ผมเป็นส่วนหนึ่งของรามอินทราหรือเปล่า ไม่รับฟังไม่ว่า ทำไมต้องชักสีหน้า ดึงอารมณ์ด้วย ถ้าให้ไปแค่เก็บเงิน ให้ผมโอนยังดีซะกว่า ดีกว่าต้องไปเจอเหตุการณ์ในวันนี้ ผมยังเหมือนเดิม แค่เสียความรู้สึกเท่านั้นเอง
........................................................................................
ปล.ผมอาจจะไม่ใช่คนที่เก่งที่สุด แต่ผมก็พร้อมที่จะเหนื่อยเพื่อกลุ่มมากที่สุดเช่นกัน

คิดมากไปป่าว นอยเป็นเด็กๆไปได้ ไม่รู้น่ะว่าไปสะดุดตรงไหนใครทำ แต่ถ้าเป็นพี่พี่ไม่ได้มีเจตนาทำให้ทุกๆ เสียความรู้สึก แค่เห็นสมากชิกในกลุ่มมากันก็ดีใจ ในการเห็นความสำคัญของกิจกรรมของกลุ่มและชมรม

ถ้าเป็น กู กู ขอโทษครับ จากใจ:coolly-0013:
ส่วนตัว หน้าตา+สายตา กูมีอารมเสมอ+มีความรู้สึกด้วย มันเป็นคาแร็คเตอร์:coolly-0022:
แต่ กูไม้ได้มีเจตนา จะ ทำให้น้องกูเสียความรู้สึกเลย จริงๆ นะ
อย่าคิดมาก เรามาเจอกัน กิน เทียว เมา กัน ก็มาจากหลากหลายที่ ทั่ง นิสัย ทัศนะคติ พฤติกรรม:coolly-0013:
ก็ต้องเขาใจในส่วนนี่ เราอยู้ด้วยกัน ก็รักษาน้ำใจกัน แคร์ กันไป:coolly-0033:

ใครหน้าไหน มันก็มีอารม+ความรู้สึกทั่งนัน ล่ะ :coolly-0018:

ก็ดูเอา ปกติเค้า เป็น แบบนี่ เหรอ หรือ อย่างไร คิด วิเคาะ แยกแยะ ทฤษดี ค.ว.ย:coolly-0010:
เสียความรู้สึก กู ก็เคย ทั่ง ที่นี่ หรือ ที่อื่น แต่ กูพูดเลยยย เครียล เลยย แล้ว มัน จะจบ +เข้าใจ :coolly-0004::coolly-0031:

เมือวานกูก็ถาม กูจะมาทำไม วันก่อนก็มา ทั่งที่ เงิน ทอง กู ก็ไห้ ไป แล้ว คงจะเรียบร้อย
แต่มันไม่ใช่

เงินมันเดินไมได้
เงินมันพูดไม่เป็น เงินมันไม่รู้ ต้องทำอะไร:coolly-0011:
ถ้าไม่มีคนเดินงาน เงิน ก็ ไร ค่า :coolly-0033:
**วันก่อนกูมาถึงร้าน ร้านปิด กูยังมา มาเพราะ คนที่กูรักบอก รอ กู อยู่รีบมานะ bank กูยังมา**:coolly-0028:

ส่วนตัวกูไมชอบทำไรเลย แต่กูคิดว่า ทำไรได้ ก็ จะทำไห้ เพราะ กูได้ใจมา กู จะไห้ ใจ ไป:coolly-0022:
กู ก็ ไปนั่งดื่ม กิน เหล้า เป็นเพือน พี่ น้อง เป้น กำลัง ใจ เท่าที่กูทำได้ กูมาแล้วนะะ เอาไงก็เอา ไม่ชอบ เดียวกูเถียง+เหตุผล
+แล้วกูมาก่อน ทุกครัง:coolly-0010:
ที่ไม่มา ก็รัก เหมือน เดิม +เข้าใจ :coolly-0015:
ส่วนที่มา แล้ว มาสายยยยยยยยยย นี่ กู ก็รักมากกก ด้วยยยยยยยย :coolly-0028:

**
ยังไง กู ยินดีช่วยเหลือง มึง ไม่ว่า คอม จะพัง หรือ ไรพัง กู ยิน ดี จากใจ
+ บางที่ ถึงหลาย ครั่ง กู ก็ยัง ขอความช่วยเหลือจากมึงเลยย ก็ขอบคุณ จากใจ:coolly-0023:

ยังไง กู ก็ ยินดี เสมอ ที่ มีมึง อยู่ ใน วง เหล้า หรือ วง อืนๆ เทียว กิน ไหน เมาไง ก็ ยิน ดี งาน ศพ งาน บวช งานแต่ง ยินดี:coolly-0034:
ดีแล้วที่มึงพูดบอย กู ชอบบบ:coolly-0022:

แก้ไขล่าสุด:
ถ้าเป็น กู กู ขอโทษครับ จากใจ:coolly-0013:
ส่วนตัว หน้าตา+สายตา กูมีอารมเสมอ+มีความรู้สึกด้วย มันเป็นคาแร็คเตอร์:coolly-0022:
แต่ กูไม้ได้มีเจตนา จะ ทำให้น้องกูเสียความรู้สึกเลย จริงๆ นะ
อย่าคิดมาก เรามาเจอกัน กิน เทียว เมา กัน ก็มาจากหลากหลายที่ ทั่ง นิสัย ทัศนะคติ พฤติกรรม:coolly-0013:
ก็ต้องเขาใจในส่วนนี่ เราอยู้ด้วยกัน ก็รักษาน้ำใจกัน แคร์ กันไป:coolly-0010:

ใครหน้าไหน มันก็มีอารม+ความรู้สึกทั่งนัน ล่ะ :coolly-0018:

ก็ดูเอา ปกติเค้า เป็น แบบนี่ เหรอ หรือ อย่างไร คิด วิเคาะ แยกแยะ ทฤษดี ค.ว.ย:coolly-0010:
เสียความรู้สึก กู ก็เคย ทั่ง ที่นี่ หรือ ที่อื่น แต่ กูพูดเลยยย เครียล เลยย แล้ว มัน จะจบ +เข้าใจ :coolly-0004::coolly-0031:

เมือวานกูก็ถาม กูจะมาทำไม วันก่อนก็มา ทั่งที่ เงิน ทอง กู ก็ไห้ ไป แล้ว คงจะเรียบร้อย
เงินมันพูดไม่เป็น เงินมันไม่รู้ ต้องทำอะไร:coolly-0011:
ถ้าไม่มีคนเดินงาน เงิน ก็ ไร ค่า :coolly-0033:
ส่วนตัวกูไมชอบทำไรเลย แต่กูคิดว่า ทำไรได้ ก็ จะทำไห้ เพราะ กูได้ใจมา กู จะไห้ ใจ ไป:coolly-0022:
กู ก็ ไปนั่งดื่ม กิน เหล้า เป็นเพือน พี่ น้อง เป้น กำลัง ใจ เท่าที่กูทำได้ กูมาแล้วนะะ เอาไงก็เอา ไม่ชอบ เดียวกูเถียง+เหตุผล
+แล้วกูมาก่อน ทุกครัง:coolly-0010:
ที่ไม่มา ก็รัก เหมือน เดิม +เข้าใจ :coolly-0015:
ส่วนที่มา แล้ว มาสายยยยยยยยยย นี่ กู ก็รักมากกก ด้วยยยยยยยย :coolly-0028:

**
ยังไง กู ยินดีช่วยเหลือง มึง ไม่ว่า คอม จะพัง หรือ ไรพัง กู ยิน ดี จากใจ
+ บางที่ ถึงหลาย ครั่ง กู ก็ยัง ขอความช่วยเหลือจากมึงเลยย ก็ขอบคุณ จากใจ:coolly-0023:

ยังไง กู ก็ ยินดี เสมอ ที่ มีมึง อยู่ ใน วง เหล้า หรือ วง อืนๆ เทียว กิน ไหน เมาไง ก็ ยิน ดี งาน ศพ งาน บวช งานแต่ง ยินดี:coolly-0034:

ดีแล้วที่มึงพูดบอย กู ชอบบบ:coolly-0022:

เอาซะยาวเซียวปวดตาเลยกรู....หวังบอยคงเข้าใจที่แบงค์พูด ถูกต้องแล้วครับ
ปล.ขอค้านเมื่อวานพี่มาถึงก่อนน่ะ อิอิอิอ้า..........

เอาซะยาวเซียวปวดตาเลยกรู....หวังบอยคงเข้าใจที่แบงค์พูด ถูกต้องแล้วครับ
ปล.ขอค้านเมื่อวานพี่มาถึงก่อนน่ะ อิอิอิอ้า..........

ขอค้านเมื่อวานพี่มาถึงก่อนน่ะ อิอิอิอ้า...

ไวจริงงงงงงงงงงงงงงงงง พี่ กู :coolly-0004:

เอาน่าาาาาาาาา...น้องๆทุกคน อยู่ด้วยกันก็ต้องมีบ้างนิดๆ หน่อยๆพอเป็นสีสรรค์ งานใหญ่จะเริ่มแล้ว คนที่จะทำการใหญ่ อย่าคิดเล็กคิดน้อย พวกกันทั้งนั้น ดีแล้วมีอะไรก็บอกไป เครียย์กันให้จบ งานข้างหน้ายังรอเราทุกคนอยู่ แล้วงานต่อๆ ไปจะได้มีเกิดขึ้นอีก รึจะให้เป็นงานแรกและก็งานสุดท้าย...อย่างนั้นหรือ...สำหรับเรื่องของชำร่วยเป็นที่ติดกระจกรถแบบบางแสนจะทำไปให้ 80 อัน และบัตรจองโต๊ะอีก50ใบ ว่าแต่ราคาเท่าไหร่ละต่อคน แล้วมีอะไรพิเศษที่เป็นรายการดึงดูด เช่นพร้อมเหล้า ,โค ของแจก อะไรแบบนี้ อ่ะ

มีไรกันตอนใหนเนี้ย สงสัยมาช้าเลยตกข่าว

บัตร300 มิกซ์ฟรี แถมเหล้า1ขวด ที่ร้านมีเวที มีดนตรีเล่นให้ฟัง
สลับคาราโอเกะให้แขกได้ร่วมสนุกร้องเพลง
กิจกรรมร่วมสนุก เล่นเกมส์ชิงของรางวัลอะไรประมาณนั้นครับผม

คุณแม่พี่กิต เสีย ครับ

รดน้ำ29-1 ครับ

เผา วันที่2 ครับ

วัดบำรุงธรรม เส้นทาง พี่ เกรียงจัดมาครับ

รดน้ำ 29
สวด 29 - 1 ครับ
เผา วันที่ 2 ครับ

วัดบำรุงธรรม เส้นทาง เกรียงจัดมาครับ

ก่อนอื่น ขอแสดงความเสียใจกับการจากไปของคุณแม่กฤษด้วยครับ

รอแป๊บกำลัง งงๆ อยู่ ดูตามลิ้งค์ กับตามนี้ควบคู่ไป
เส้นทาง ถ.รังสิต-องครักษ์-นครนายกเส้นทาง 305 กม.58 เลี้ยวซ้ายเข้าเส้น 3051 ตรงไปจนเจอสี่แยก บ้านนา เลี้ยวขวาเข้าเส้น 3222 ตรงไปถึง กม.24 เจอศาลาสีเหลืองเลี้ยวขวา เจอวัดบำรุงธรรม ครับ
ประมาณนี้ไม่เคยไปเหมือนกัน บอกตามข้อมูลที่ได้มาครับ

http://maps.google.co.th/maps?saddr=%E0%B8%8A%E0%B8%B0%E0%B8%AD%E0%B8%A1,+Kaeng+Khoi,+Saraburi+18110+(%E0%B8%A7%E0%B8%B1%E0%B8%94%E0%B8%9A%E0%B8%B3%E0%B8%A3%E0%B8%B8%E0%B8%87%E0%B8%98%E0%B8%A3%E0%B8%A3%E0%B8%A1)&daddr=%E0%B8%A3%E0%B8%B2%E0%B8%A1%E0%B8%AD%E0%B8%B4%E0%B8%99%E0%B8%97%E0%B8%A3%E0%B8%B2+117+%E0%B8%81%E0%B8%A3%E0%B8%B8%E0%B8%87%E0%B9%80%E0%B8%97%E0%B8%9E%E0%B8%A1%E0%B8%AB%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B8%84%E0%B8%A3&hl=th&ie=UTF8&ll=14.10994,100.886078&spn=0.627301,1.231842&sll=14.454628,101.026154&sspn=0.626341,1.231842&geocode=FcXQ2wAdnaoGBiGF0pDSwj8bBQ%3BFQjQ0gAddaMABilXfOqdgWMdMTFls-gfbzn3aQ&mra=iwd&z=10

ศ ที่ 1 ไปสวดศพ จากแย องคืรักษ ไป ไม่เกิน10 โล เข้าแยกบ้านนา

ก็ต้องเขาใจในส่วนนี่ เราอยู้ด้วยกัน ก็รักษาน้ำใจกัน แคร์ กันไป:coolly-0033:

**วันก่อนกูมาถึงร้าน ร้านปิด กูยังมา มาเพราะ คนที่กูรักบอก รอ กู อยู่รีบมานะ bank กูยังมา**:coolly-0028:

**

สาธุ
คุณรู้ไหม ว่า ปัญหา นะมันดียังไง

วัดบำรุงธรรม เส้นทาง พี่ เกรียงจัดมาครับ
เสียใจด้วยครับ..

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ น้องกฤษณะ..กับการสุญเสียผู้เป็นที่รักยิ่ง พี่เองก็เพิ่งจะเสียคุณแม่ไปเมื่อสัปดาห์ที่แล้วด้วยการหมดอายุขัย วัยชรา ด้วยอาการสงบ รวมอายุได้ 90 ปี กะอีก6 เดือน วันอาทิตย์ที่ผ่านมาได้นำอัถฐิ ไปลอยอังคารที่ วัดช่องลม ท่าฉลอม เค้าทำพิธีให้ดีมากๆ

attachment.php

ไฟล์แนบ

84.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 75
    48.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 26
    56.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 29
ขอแสดงความเสียใจกับป๋ายศและกฤษด้วยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม