• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากมีส่วนร่วมด้วยจัง บ้านอยู่ ซอยข้างรามอินทรา 123 ทำงานเพชรบูรณ์ ตอนนี้แรดอยู่เชียงใหม่

ยินดีคับ ฝากชื่อฝากเบอร์ไว้ด้วย มีมินิมิตติ้งจะได้โทรหา

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,703
ตาแบงค์เมื่อคืนเมาอยู่แถววัดเทพอ่ะ 555

อยากมีส่วนร่วมด้วยจัง บ้านอยู่ ซอยข้างรามอินทรา 123 ทำงานเพชรบูรณ์ ตอนนี้แรดอยู่เชียงใหม่
ยินดีต้อนรับครับผม เข้ามาเล่นบ่อยๆ จะได้ทำความรู้จักพื้นฐานกันก่อน เวลามาเมา จะได้ไม่เหนียมอาย รามอินทรายินดีต้อนรับครับ ฝากชื่อและเบอร์ติดต่อไว้ครับ แล้วมาหมดตรูดกะเซฟิโร่กันเถอะ

ตาแบงค์เมื่อคืนเมาอยู่แถววัดเทพอ่ะ 555
แล้วคุณเป็นใครว่ะครับ โทรศัพย์มีไว้ประดับบารมีรึไง โทรไปไม่รับ แสรดดด:coolly-0012:

ไปไหนไปด้วย ช่วยเต็มที่150บาทไทย

• #5,707
แล้วคุณเป็นใครว่ะครับ โทรศัพย์มีไว้ประดับบารมีรึไง โทรไปไม่รับ แสรดดด:coolly-0012:

หุหุ กรูเลือกรับโว้ยๆๆๆ:coolly-0010:

ยินดีต้อนรับทุกๆท่านนะครับ

หุหุ กรูเลือกรับโว้ยๆๆๆ:coolly-0010:

ยินดีต้อนรับทุกๆท่านนะครับ
โทรกลับด้วย จะถามเรื่องจี้ล้อ

• #5,709
แจ้งข่าว

มิตติ้งประจำเดือน มีนาคม ณ.ร้าน BANGKOK BRASS แดนเนรมิตร
BY JUNIOR

สถานที่ : ร้าน BANGKOK BRASS อยู่ภายในแดนเนรมิตร
แยกรัชโยธิน

วันที่ : วัน
เสาร์ที่ 12 มีนาคม พ.ศ.2554

เวลา : ตั้งแต่เวลา 15.00 น. เป็นต้นไป ( รีบไปหน่อย แสงเยอะ ๆ จะได้ถ่ายรูปคู่กับปราสาทเทพนิยาย สวย ๆ เลยครับ )
ส่วนท่านที่ยังไม่เลิกงานไม่ต้องตกใจนะครับ อาหารจะยกออกมาจานแรกราว ๆ 18.30 น. มาให้ทันแล้วกัน

ค่าใช้จ่าย : ท่านละ 300 บาท พร้อมอาหารเต็มอิ่ม และซอฟท์ดริงค์มิกซ์เซอร์เต็มที่จนกว่าจะกลับบ้าน
หมายเหตุ สำหรับท่านที่ทำเครื่องดื่มแอลกอฮอลล์มาเองไม่เสียค่าใช้จ่ายในการเปิด ยกเว้นเบียร์ และไวน์

แจ้งข่าว

มิตติ้งประจำเดือน มีนาคม ณ.ร้าน BANGKOK BRASS แดนเนรมิตร
BY JUNIOR

สถานที่ : ร้าน BANGKOK BRASS อยู่ภายในแดนเนรมิตร
แยกรัชโยธิน

วันที่ : วันเสาร์ที่ 12 มีนาคม พ.ศ.2554

เวลา : ตั้งแต่เวลา 15.00 น. เป็นต้นไป ( รีบไปหน่อย แสงเยอะ ๆ จะได้ถ่ายรูปคู่กับปราสาทเทพนิยาย สวย ๆ เลยครับ )
ส่วนท่านที่ยังไม่เลิกงานไม่ต้องตกใจนะครับ อาหารจะยกออกมาจานแรกราว ๆ 18.30 น. มาให้ทันแล้วกัน

ค่าใช้จ่าย : ท่านละ 300 บาท พร้อมอาหารเต็มอิ่ม และซอฟท์ดริงค์มิกซ์เซอร์เต็มที่จนกว่าจะกลับบ้าน
หมายเหตุ สำหรับท่านที่ทำเครื่องดื่มแอลกอฮอลล์มาเองไม่เสียค่าใช้จ่ายในการเปิด ยกเว้นเบียร์ และไวน์
แล้วไง ไม่ต้องมาประชาสัมพันธ์ บอกตัวเองดีกว่ามั้ย :coolly-0023:

ศุกร์นี้ว่าง เย็นๆจะเข้าไปอู่เฉลิมชาติ หารัยดื่มซะหน่อย
ใครว่างเจอกันคับ

ยินดีคับ ฝากชื่อฝากเบอร์ไว้ด้วย มีมินิมิตติ้งจะได้โทรหา
ชื่อ วุด โทร 0831733696 แต่ไม่ค่อยได้ใช้ อยู่ถิ่นทุรกันดาล ติดต่อ msn ง่ายกว่า [email protected]:coolly-0015:

แจ้งข่าว

BY JUNIOR

แยกรัชโยธิน

วันที่ : วัน
เสาร์ที่ 12 มีนาคม พ.ศ.2554

:coolly-0010: ใกล้บ้านล่ะทีนี้

เด๋วนี้ไปแถวแฟชั่นบ่อยๆ แต่ไม่ได้โทรหาเลย...โทษที

เพื่อนเอารถไปเคลมสีอู่ตรงข้ามแฟชั่นนะ เลยต้องพามันไปดูบ่อยๆหน่อยเด๋ววันไหนไปเย็นๆแล้วจะโทรหานะค้าบบบบบบบบบบบบ

ประกาศ..ชมรม Cefiro-Thailand ปิดเว็ป.เป็นการชั่วคราว ระหว่างเวลาเที่ยงวันที่ 25 ก.พ.ถึง 26 ก.พ.2554 เพื่อเคลื่อนย้ายไปบ้านใหม่กว้างขวางกว่าเดิม
ช่วงเวลานี้จนถึงเที่ยงพรุ่งนี้ขอให้ทุกคนเก็บข้างของส่วนตัวใส่กล่องให้เรียบร้อยครับ จะไปอยู่บ้านใหม่กัน
ประธานชมรม Cefiro-Thailand

<!-- / message --><!-- sig -->

• #5,719
วันนี้ผมขับตามรถพี่อ่าคับ ผมอยู่ซอย รามอินทรา 109 เหมือนกัน แฮ่ะๆ เจอพี่บ๊อยบ่อย ดีใจๆๆ คับ :coolly-0009:

ดีแล้วตามตา แบงค์1013 เข้าไว้
อย่าไปนำหน้านะ เดี๋ยวมันชนตูดเอา 555
:coolly-0023:

วันนี้ผมขับตามรถพี่อ่าคับ ผมอยู่ซอย รามอินทรา 109 เหมือนกัน แฮ่ะๆ เจอพี่บ๊อยบ่อย ดีใจๆๆ คับ :coolly-0009:
อยู่ซอยเดียวกันเลย
ดีแล้วตามตา แบงค์1013 เข้าไว้
อย่าไปนำหน้านะ เดี๋ยวมันชนตูดเอา 555
:coolly-0023:
ให้คนอื่นชนตูด ดีกว่าชนตูดคนอื่น แล้วประกันหมดนะจ๊ะ 555:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม