• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,741
โอยมันก็บ่อมีหยังดอกพี่
555 มันเป้นเรื่องธรรมดาไปแว้ว หุหุ

อะไรกันหึ.....โตๆกันแล้ว จะพูดไรคิดกันหน่อย
อันนี้หน้าบอร์ด บุคคลทั่วไปเข้ามาดูแยอะครับ
คิดมากไปใยพี่ชาย เหน็บกัดก็พอประมาณ ผมยังนับถือพี่อั้มอยู่ ดูการกระทำก็รู้ อย่าคิดมากเด๋วหัวล้านเอาน๊า:coolly-0010: ถึงการพิมพ์อาจจะไม่หล่อ แต่หัวใจผมหล่อมาก:coolly-0003:

เมื่อ เวลา15.30น.วันที่02/03/2011 ออกมาจากหมู่บ้าน รังสิยา ตรงข้ามแฟชั่นไอแลนด์ ไปดูรถเพื่อนที่ส่งทำสีอยู่ เนื่องจากแดดร้อนมาก จึงถอดเสื้อนั่งตากแอร์ ออกมาจาก หมู่บ้านรังสิยา ถ้าออกข้างหลังก้โผล่เส้นเลียบด่วน ดันมีธุระ แถวๆสยามกีฬา เลยออกเส้นรามอินทรา เลี้ยวปุ๊บเจอด่านปั๊บ (โง่เองเสือกไม่มองก่อน) โดนซะเต็มๆ แล้วพวกก้ตั้งโต๊ะปรับตรงนั้น

1 เสือกไม่ใส่เสื้อขับรถ (ข้อหานี้โดนข้นรถทั้งคัน เจออะไหล่เพียบซักกันยาว)
2 ป้ายทะเบียนหลังไม่ใส่ (อันนี้หนักหน่อย ตร.บอก1000
3 ไม่คาดเข็มขัดนิรภัย (เนื่องจากเพิ่งออกจาก หมู่บ้านมาเลยยังไม่ทันได้ดึงคาด)
4 ใบขับขี่ดันหมดอายุ (ไม่เคยดูว่าหมดเมื่อไหร่)

ดีนะไม่ขอดูเอกสาร สำเนารถ ว่าเปลี่ยนเครื่องแต่ไม่ได้ลงเล่มอีก งั้นยับกว่านี้แน่
ยังดีนะที่ทะเบียนหลังจากที่ปล่อยขาดมา2ปีกว่าเพิ่งต่อเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว..

เมื่อ เวลา15.30น.วันที่02/03/2011 ออกมาจากหมู่บ้าน รังสิยา ตรงข้ามแฟชั่นไอแลนด์ ไปดูรถเพื่อนที่ส่งทำสีอยู่ เนื่องจากแดดร้อนมาก จึงถอดเสื้อนั่งตากแอร์ ออกมาจาก หมู่บ้านรังสิยา ถ้าออกข้างหลังก้โผล่เส้นเลียบด่วน ดันมีธุระ แถวๆสยามกีฬา เลยออกเส้นรามอินทรา เลี้ยวปุ๊บเจอด่านปั๊บ (โง่เองเสือกไม่มองก่อน) โดนซะเต็มๆ แล้วพวกก้ตั้งโต๊ะปรับตรงนั้น

1 เสือกไม่ใส่เสื้อขับรถ (ข้อหานี้โดนข้นรถทั้งคัน เจออะไหล่เพียบซักกันยาว)
2 ป้ายทะเบียนหลังไม่ใส่ (อันนี้หนักหน่อย ตร.บอก1000
3 ไม่คาดเข็มขัดนิรภัย (เนื่องจากเพิ่งออกจาก หมู่บ้านมาเลยยังไม่ทันได้ดึงคาด)
4 ใบขับขี่ดันหมดอายุ (ไม่เคยดูว่าหมดเมื่อไหร่)

ดีนะไม่ขอดูเอกสาร สำเนารถ ว่าเปลี่ยนเครื่องแต่ไม่ได้ลงเล่มอีก งั้นยับกว่านี้แน่
ยังดีนะที่ทะเบียนหลังจากที่ปล่อยขาดมา2ปีกว่าเพิ่งต่อเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว..

โอย.......ชุดใหญ่

ผมข้องใจข้อแรก... ว่ากรูไม่ใส่เสื้อ ผิดกฏหมายตรงไหนอ่ะ

กลับจากตีแบต ผมก็ถอดเสื้อขับรถกลับบ้านออกบ่อย
ถ้าโดนข้อนี้ มีเถียงกันตาย
ส่วนข้อที่เหลือ ช่วยไม่ได้จริงๆ ครับน้า

ผมข้องใจข้อแรก... ว่ากรูไม่ใส่เสื้อ ผิดกฏหมายตรงไหนอ่ะ

กลับจากตีแบต ผมก็ถอดเสื้อขับรถกลับบ้านออกบ่อย
ถ้าโดนข้อนี้ มีเถียงกันตาย
ส่วนข้อที่เหลือ ช่วยไม่ได้จริงๆ ครับน้า

ก้ไม่ผิดกฏหมายไงน้า แต่น่าสงสัย เลย ค้นรถ ทั้งคัน

เจอพวงมาลัยสกายลาย2อัน เกจอีก3ตัวใส่ถุงไว้ สเปเซอร์2คู่(อยู่บนเบาะหลัง)และมีเครื่องมือกองอยู่ที่พื้นฝั่งคนนั่งซ้ายอีกเพียบ
เปิดท้ายรถมาเจอกล่องใส่อะไหล่ชุดแก๊สอีกเพียบ แม่งเลยซักฟอกผมยาวเลย

ก้ไม่ผิดกฏหมายไงน้า แต่น่าสงสัย เลย ค้นรถ ทั้งคัน

เจอพวงมาลัยสกายลาย2อัน เกจอีก3ตัวใส่ถุงไว้ สเปเซอร์2คู่(อยู่บนเบาะหลัง)และมีเครื่องมือกองอยู่ที่พื้นฝั่งคนนั่งซ้ายอีกเพียบ
เปิดท้ายรถมาเจอกล่องใส่อะไหล่ชุดแก๊สอีกเพียบ แม่งเลยซักฟอกผมยาวเลย
ถ้าผมเป็นพี่รวยนะ จะถามคำถามแรกว่า
"ไปขโมยเขามาหรือปล่าว"
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:​

..โส..นะ..หน้า..อิิ..อิ..อะ ล้อเล่งงงงงงง..มีพวงสะกาย..2 อันเหรอออออ...เอามาให้ที่อู่ อัน นุง..นะ..อยากได้..อยากด้ายยยยย...

ใช่แล้วครับ เจอกันตอนไหนก็ทักได้นะ ว่างๆเข้ามาหาไรเย็นๆดื่มกันก็ดีนะครับ แต่ว่าเรียกผมพี่ง่ะ แรงส์รับไม่ได้เน้อ เรียกผมว่า ติ๊ก เฉยๆดีก่า ว่าแต่ลงเบอร์ไว้หน่อยดิ เผื่อว่าจะโทรไปขอความช่วยเหลือ ไม่มีจุดประสงค์อื่นเจงๆ ฮิฮิ

แฮ่ะๆๆ ผมเรียกพี่ อะถูกแล้วมั้งคับพี่ ^^ ผม เพิ่ง 21 เอง หน้าแก่ไปหน่อย :coolly-0027: แฮ๋ะๆๆ 0853657561 ชื่อ แปง นะคับพี่ ^^ ว่าแต่พี่นี่คนไหนอ่าา
จาทัก มะรู้ว่าคนไหน แฮ่ะๆๆ :coolly-0023:

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

แฮ่ะๆๆ ผมเรียกพี่ อะถูกแล้วมั้งคับพี่ ^^ ผม เพิ่ง 21 เอง หน้าแก่ไปหน่อย :coolly-0027: แฮ๋ะๆๆ 0853657561 ชื่อ แปง นะคับพี่ ^^ ว่าแต่พี่นี่คนไหนอ่าา
จาทัก มะรู้ว่าคนไหน แฮ่ะๆๆ :coolly-0023:
อย่าเรียกผมพี่เลย ผม23เอง เรียกติ๊ก เฉยๆดีกว่า ว่าแต่เสาร์นี้ว่างป่ะ เข้าอู่น้าเหลิม ดีกว่า หาไรเย็นๆดื่มกัน จะได้รู้จักสมาชิกหลายๆคน แล้วจะโทรไปหานะ:coolly-0003: ว่าแต่วันที่12 มีมิตติ้งใหญ่ ถ้าว่างไปด้วยกันก็ได้นะ:coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,753
โฮ๊ะๆ โดนชุดใหญ่เลยพี่อั๋นกรู
แล้วโดนไปเท่าไรล่ะคร๊าบๆๆๆ
จร.กลาง หรือ สน. อ่ะ

สน. บางชัน
590 มีคนรู้จักอยู่ที่นั่น

ติดคุกอยู่ ฮิฮิ

เสาร์นี้มีรวมหรองับ ผมจะได้ขึ้นไป :coolly-0010:

วันนี้ผมขับตามรถพี่อ่าคับ ผมอยู่ซอย รามอินทรา 109 เหมือนกัน แฮ่ะๆ เจอพี่บ๊อยบ่อย ดีใจๆๆ คับ :coolly-0009:

อ่อ ครับ แปงง พี่แบง ก้ อย แถวนี่ ล่ะ ครับ +เรียบด่วน+สุขา1 2 3 + อู่
+หน้าราม หลังราม :coolly-0034:
เรา เจอกันบ่อย มากๆ เช้า สาย บายเย็น 55 เดียว คงจะได้เจอกัน อีก แปง

แก้ไขล่าสุด:
ดีแล้วตามตา แบงค์1013 เข้าไว้
อย่าไปนำหน้านะ เดี๋ยวมันชนตูดเอา 555
:coolly-0023:

แสรดดดดดดดดดดดดดด
มึงอย่า หงายเก่ง มา นะ ครับ กู จะไป อยุ่ข้าง บุเรงนอง เลย นะ สาดดดด:coolly-0028: เอาปลามาฝากบ้าง นะ คิดถึง เย้น นี่ ที่โทรคุย กัน ไง ว่า อีกที่นะ หน้าราม :coolly-0021::coolly-0024:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม