• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมพลาดไป 1 คนแล้วสินะ พอดีต้องกลับราชบุรี ป๊ะป๋าไม่สบาย :coolly-0023:

หวัดดียามเช้า

แหม๊ อากาศตอนเช้านี้มันสดใสเจงๆ

Freshy สดใสพร้อมทำงาน 555
โถ่ ไอ้ไอ้ไอ้ไอ้ นึกไม่ออกจะด่าอะไร แม่มเสมอต้นเสมอปลาย:coolly-0014:

ผมพลาดไป 1 คนแล้วสินะ พอดีต้องกลับราชบุรี ป๊ะป๋าไม่สบาย :coolly-0023:

ถึงว่าล่ะ เงียบไปเลย

วันนี้มั้ยเล่า เลิกงานเสร็จไปดูบอลกัน
ทุ่มครึ่ง แมนยูเตะ

ไอ่ผมมันเด็กหงส์นะสิ ถ้าไปคงเปลี่ยนจากเชียร์เป็นแช่งได้ไหมพี่ :coolly-0010:

ตอนนี้ข้าน้อยยังอยู่ราชบุรีอยู่เลยครับ กลับกทม.ก็คงวันอาทิตย์

ไอ่ผมมันเด็กหงส์นะสิ ถ้าไปคงเปลี่ยนจากเชียร์เป็นแช่งได้ไหมพี่ :coolly-0010:

ตอนนี้ข้าน้อยยังอยู่ราชบุรีอยู่เลยครับ กลับกทม.ก็คงวันอาทิตย์
บอลดูเมื่อไหร่ก็ได้ อยู่กะพ่อเถอะ ว่างๆค่อยมาตำจอกกัน:coolly-0003:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,667
ตำจอก คือ อะไรอ่ะพี่ :coolly-0028:

ปล. ทุกอย่างปกติดีแล้วครับ กลับมา กทม.แล้ว

แต่กทม.ดันไม่ปกติ รถติดบรรลัยเลย
:coolly-0018:

เมื่อไรนวมินจะมีมิงติงอีกอ่าคับ

• #5,670
หวาดดียามเช้าๆๆๆๆๆๆ

วันแห่งความรัก รักกันมากๆนะคร๊าบๆๆๆ

• #5,671
ออ มิตติ้งทางการไม่ค่อยมีอ่ะไปร์ท
มีแต่นัดๆกันในนี้ แล้วก็ไปเลยอ่ะครับ
ส่วนมากก็ที่อู่พี่เหลิม "เฉลิมชาติการาจ"
รามอินทรา 117 ไปนั่งทานไรกันชิวๆ
ส่วนเบอร์ก็ตามลายเซ็นต์เลยครับ

ถ้าจะให้ดี บอกเวลาที่ตัวเองจะว่างบ่อยสุดก็ดีครับ
จะได้รู้ไว้ครับ

ส่วนผม ว่างไม่แน่นอน
บางทีบอกว่างแต่งานเข้าก็ชวดได้ครับ

555

:coolly-0004:อั้ม กูมีไรจะบอกครับ:coolly-0004:

กูคิดถึงมึงนะ:coolly-0028:

แต่ในเวลาเดียวกัน
กู ก็เกลียดมึงด้วยนะ :coolly-0016::coolly-0012::coolly-0004: แมร่ง อยาก จะเอา285 กอก ปาก:coolly-0028:

• #5,673
555
ทามอย่างนั้นจะดี เหรอ
กรูจะเสียทรงนะ

• #5,674
ช่วงนี้กรูโดนเล่งยอดอ่ะ
คงเข้าใจนะท่าน
ต้นปี มันมีผลต่อ 1ไตรมาสอ่ะ
บอกแล้วไง
ปีที่แล้วฟรี ปีนี้ไม่ได้แล้ว เอาจริง​

ช่วงนี้กรูโดนเล่งยอดอ่ะ

คงเข้าใจนะท่าน
ต้นปี มันมีผลต่อ 1ไตรมาสอ่ะ
บอกแล้วไง

ปีที่แล้วฟรี ปีนี้ไม่ได้แล้ว เอาจริง​
อย่ามาอ้าง

:coolly-0028::coolly-0028:

เงียบจัง หายไปไหนหมดแล้ว

คงจะไม่ได้แวะเวียนไปอู่อีกอาทิตย์หนึ่งเต็มๆแล้วล่ะฮะ

พรุ่งนี้ต้องลงไปพะงัน รถก็จะพังแหล่ไม่พังแหล่
:coolly-0028:

คงจะไม่ได้แวะเวียนไปอู่อีกอาทิตย์หนึ่งเต็มๆแล้วล่ะฮะ

พรุ่งนี้ต้องลงไปพะงัน รถก็จะพังแหล่ไม่พังแหล่ :coolly-0028:
ไม่ต้องรีบ ค่อยเป็นค่อยพัก รถมันแก่แล้ว จอดพักมันบ้างก็ดี ไปถึงช้า ดีกว่าไปไม่ถึง เคป่ะ:coolly-0003:

ไกลจัง ไม่กล้าขับไปว่ะ...

ไม่มีตังเติมน้ำมัน5555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม