• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แมร่ง ตอน เย้อ ปวด ดาด ชิบ ครับ ว่าๆ แล้ว แมร่งคิดถึงโตะกลม ว่ะ:coolly-0028: 285

วันไหนดีเล่า จะเข้าไปเลี้ยงคืนจักดอก 285 จงเจริญ :coolly-0005:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,643
ศุกร์นี้ไม๊ หุหุ
ว่างๆๆๆๆๆๆ

ศุกร์นี่ผมก็เสร็จงานพอดีเลย 3 คนก่อนเลยดีไหมล่ะพี่อ้ำ :coolly-0028:

• #5,645
อู่ใช่ไม๊
ศุกร์นี้นะ

อู่ใช่ไม๊
ศุกร์นี้นะ
นัดไว้ไม่มา หมานะครับ
:coolly-0023:
ม่างโทรหาไม่รับ กะเข้าไปหาที่บ้านแล้ว เผื่อว่าจะเหลือกระเพาะปลากะข้าวต้มไว้ให้กิน

• #5,647
นัดไว้ไม่มา หมานะครับ

:coolly-0023:​

ม่างโทรหาไม่รับ กะเข้าไปหาที่บ้านแล้ว เผื่อว่าจะเหลือกระเพาะปลากะข้าวต้มไว้ให้กิน

เหลือจากงานเมิงอ่ะนะ

ศุกร์นี้ไม๊ หุหุ
ว่างๆๆๆๆๆๆ

MEETING SCHEDULE 2011
มิถุนายน --> รามอินทรา หรือ JUNIOR
590 เข้าร่วมประชุมคณะทำงานด้วย
OK...........................
วันศุกร์คุยกันอีกที
นัดพี่กิจมาด้วยนะ

แอบมาดูว่าเค้าทำอะไรกัน :coolly-0010:

MEETING SCHEDULE 2011
มิถุนายน --> รามอินทรา หรือ JUNIOR
590 เข้าร่วมประชุมคณะทำงานด้วย
OK...........................
วันศุกร์คุยกันอีกที
นัดพี่กิจมาด้วยนะ
งานงอกแล้วพี่อั้มๆๆๆ 55+ :coolly-0044:
แอบมาดูว่าเค้าทำอะไรกัน :coolly-0010:

แอบด้วยคนครับพี่หนึ่ง :coolly-0031:

• #5,652
เยิ๊บๆ อะไรอะ งง
ไม่ข้าวจาย
วัยรุ่นสับสน
วันพรุ่งนี้อ่ะเหรอที่ไหน ยังไง เมื่อไหร่ ชวนไคร 555

• #5,654
ผมไม่นับคุณเป็นเพื่อนหลอก 555
ไอ้แสะ :coolly-0040:

http://www.youtube.com/watch?v=dOibtqWo6z4

ว่าไงพี่น้อง วันนี้ที่อู่มั้ย
:coolly-0033:​

• #5,658
เขร้จะสี่ทุ่มแล้วยังไม่ถึงกรุงเทพเลย
หุหุ คงด่าผมอยู่รู้ 555

• #5,659
หวัดดียามเช้า
แหม๊ อากาศตอนเช้านี้มันสดใสเจงๆ
Freshy สดใสพร้อมทำงาน 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม