• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เจอนู๋อ่ะเป็นสิ่งดีๆที่สุดในชีวิตแล้ว จิงม่ะน้องหนึ่ง:coolly-0046:

แหวะ ยังจะกล้าเล่น หน้ายังกะพี่เสก หิวโซ:coolly-0028::coolly-0028:
เรียกผมว่า เป้ จะเหมาะกว่านะ
:coolly-0001:​

สงสารน้องเค้าจัง :coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038:
พูดดี เอาไป8กระโหลก
:coolly-0010:​

ตอนนี้ติดเกม Car Town งอมแงม มีใครสนใจเล่นด้วยกันมะ:coolly-0003:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,804
ตอนนี้ติดเกม Car Town งอมแงม มีใครสนใจเล่นด้วยกันมะ:coolly-0003:

ตั้งใจทำงานมากกว่าช่วงนี้ หุหุ
ว่าแต่มันเล่นไงหว่า 555:coolly-0001:

ผมก็เล่นอยู่พี่ หนุกดีเหมือนกัน

• #4,806
GRAND MEETING 7th Anniversary

CEFIRO-THAILAND
วันเสาร์ที่ 4 กันยายน พ.ศ. 2553
สถานที่ : BANGKOK HALL

ริมถนนเลียบด่วน - รามอินทรา อยู่ใกล้ทางขึ้น - ลงทางด่วน ( ตรงข้ามปั๊มเจ๊ทเก่า ) ลานจอดรถ สามารถจอดได้กว่า 200 คันไม่มีเนินสูง ขึ้น - ลงสบาย
ค่าใช้จ่ายในการเข้าร่วมงาน 400.-/ท่านครับ

งานเริ่มเวลา 15.30 น. เป็นต้นไป

คืออยากรู้มีไครไปมั่ง จะได้นัดรวมกันก่อนดีไม๊
ตอนนี้คิดไว้ก็ปั๊มJET(ปตท.)เก่า
แถวๆร้าน กอ ทอ มอ.ส่วนเวลาว่ากันมาเลย

สาระนะ 1012 หุหุ

วันเสาร์ที่ 4 กันยายน พ.ศ. 2553

ริมถนนเลียบด่วน - รามอินทรา อยู่ใกล้ทางขึ้น - ลงทางด่วน ( ตรงข้ามปั๊มเจ๊ทเก่า ) ลานจอดรถ สามารถจอดได้กว่า 200 คันไม่มีเนินสูง ขึ้น - ลงสบาย
ค่าใช้จ่ายในการเข้าร่วมงาน 400.-/ท่านครับ

งานเริ่มเวลา 15.30 น. เป็นต้นไป

คืออยากรู้มีไครไปมั่ง จะได้นัดรวมกันก่อนดีไม๊
ตอนนี้คิดไว้ก็ปั๊มJET(ปตท.)เก่า
แถวๆร้าน กอ ทอ มอ.ส่วนเวลาว่ากันมาเลย

วันเสาร์ทำงานทั้งวันด้วยดี๊ เอางัยดีหว่า

ใครไปบ่างอ่ะครับ พี่ๆ

หมายความว่าไงว่ะครับ เห็นผมเล่นไปซะทุกเรื่องเลยหรา:coolly-0019: ว่าแต่ปั๊มเจ็ท ย่อมาจากไรหรา ใช่ "เจ็ทจะย่อง" ป่ะ :coolly-0010::coolly-0010:

วันเสาร์ทำงานทั้งวันด้วยดี๊ เอางัยดีหว่า
ลาออกเลยพี่ แล้วไปเมาด้วยกันนะจ๊ะ

มันอยู่ที่ใจ ใครไปไม่ไปไม่เกี่ยว เคยไปคนเดียวมาแระ ไม่เห็นมันจะตายเลย:coolly-0028:

a311012, A311035, nuang
1035 มาแอบดูหรา
:coolly-0040:​
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 4 คน ( เป็นสมาชิก 3 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน ) [/TD] [/TBODY]

ลาออกเลยพี่ แล้วไปเมาด้วยกันนะจ๊ะ

มันอยู่ที่ใจ ใครไปไม่ไปไม่เกี่ยว เคยไปคนเดียวมาแระ ไม่เห็นมันจะตายเลย:coolly-0028:

ไปน่ะไปแน่.......แต่ไปถึงกี่โมงเนี๊ยดิ
อาจจะเร็วหรือช้ายังไม่แน่ใจ ดูสถาณะการณ์ก่อง

มารับพี่ด้วยน่ะ อยากนั่งเจโบ อิอิ:coolly-0044:
หมายความว่าไงว่ะครับ เห็นผมเล่นไปซะทุกเรื่องเลยหรา:coolly-0019: ว่าแต่ปั๊มเจ็ท ย่อมาจากไรหรา ใช่ "เจ็ทจะย่อง" ป่ะ :coolly-0010::coolly-0010:
พูดไม่ทันขาดคำ ไร้สาระตลอด:coolly-0004:

พูดไม่ทันขาดคำ สาระเลวตลอด:coolly-0004:
ทำไมเก๋ไปว่าน้าเช สาระเลวล่ะ มันไม่งามนะน้อง :coolly-0026:

ทำไมเก๋ไปว่าน้าเช สาระเลวล่ะ มันไม่งามนะน้อง :coolly-0026:
:coolly-0025::coolly-0025::coolly-0025::coolly-0025::coolly-0025:
คัยว่าน้าเชสาระเลว นู๋ป่าวน้า เค้ามาเอง นู๋ป่าวชวนน๊า เค้ามาเอง:coolly-0028:​

หวัดดีพี่น้อง รามอินทราทุกท่าน

ไปน่ะไปแน่.......แต่ไปถึงกี่โมงเนี๊ยดิ
อาจจะเร็วหรือช้ายังไม่แน่ใจ ดูสถาณะการณ์ก่อง
ไปบ่าย3 เมาก่อนกลับก่อน โอป่ะ:coolly-0001:

:coolly-0025::coolly-0025::coolly-0025::coolly-0025::coolly-0025:

คัยว่าน้าเชสาระเลว นู๋ป่าวน้า เค้ามาเอง นู๋ป่าวชวนน๊า เค้ามาเอง:coolly-0028:​
ม่างร้องเพลงรู้เลยมันวัยไหน
:coolly-0036::coolly-0036::coolly-0036::coolly-0036:

วัยดึก

• #4,819
ไป 1 คัน
จะไปรอที่ปั้ม
ว่าแต่ไปกันได้กี่โมงแจ้งด้วย
เมาก่อนกลับก่อน ไอ้สันขวาน
เมื่อวานที่อู่พี่เหลิม ยังไม่เมาแล้วหนีกลับไมฟ่ะ
แค่มีน้องใหม่โทรเข้ามาแม่มหนีเลย
ที่เค้าโทรมานี่เค้าเปลี่ยวใช่ม๊ะ 555

กรูมีเบอร์นะ :coolly-0010::coolly-0026:
มือไม้สั่นรีบแจ้นโดยพลัน:coolly-0019:

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nuang
ผมก็เล่นอยู่พี่ หนุกดีเหมือนกัน

[email protected]

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม