• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

งั่น 18 นี้พี่ก็กลับไปรำลึกความหลังครั้งก่อนซ๊ะน่ะ อิอิ:coolly-0046:

ขออนุญาติอวยพร น้องสาวคนสวย ล่วงหน้าครับ เผื่อพี่ไม่ได้ไป
ยังไง ก็ขอให้น้องสาวคนสวย มีความสุข สุขทั้งกาย สุขทั้งใจ
คิดการสิ่งใดขอให้สมความตั้งใจครับ

ที่ยกเว้นเมิง

:coolly-0040::coolly-0040:

ยกเว้นของใหม่ๆด้วย เมื่อคืนเพื่อนพี่ถามนู๋ว่าคนที่พี่พาไปงานแต่งพี่แมนอ่ะ เปงญาติผู้ใหญ่พี่บอยหรา :coolly-0025:
ที่จิงแล้วพี่บอยเค้าเอาเพื่อนแม่ทำเมีย:coolly-0028:

ขออนุญาติอวยพร น้องสาวคนสวย ล่วงหน้าครับ เผื่อพี่ไม่ได้ไป

ยังไง ก็ขอให้น้องสาวคนสวย มีความสุข สุขทั้งกาย สุขทั้งใจ

คิดการสิ่งใดขอให้สมความตั้งใจครับ

ขอบคุณค่ะพี่ชายสุดที่เลิฟ :coolly-0039:​

ผู้หญิง คือ รถยนต์ชั้นยอดเยี่ยมที่สุดของโลก เพราะมีไฟหน้า 2 ดวง ที่งามเหลือเกิน มีกันชนหลังที่บึบบับมาก มีน้ำมันหล่อลื่นอัตโนมัติเมื่อเครื่องร้อน สตาร์ทให้เครื่องติดได้ด้วยปลายนิ้ว เปลี่ยนน้ำมันเครื่องได้เองแบบอัตโนมัติทุกๆรอบเดือน ใช้กับลูกสูบขนาดไหนก็ได้ สามารถปรับเบาะนั่งได้หลายแบบ หลายท่า มีสิ่งอำนวยความสะดวกและเครื่องตกแต่งภายในอย่างดี วิ่งได้นานสุดถึง 9 เดือน จึงค่อยจอดเติมน้ำมัน
"เห็นมั๊ยนี่แระทำไมพวกผู้ชายจึงอยากจะมีรถ":coolly-0010:
:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:​
เจ็ทโด้ววว อ่านไปจิตนาการไป ขนลุกเลย แสรดดดดด โดยเฉพาะท่อนนี้ **สตาร์ทให้เครื่องติดได้ด้วยปลาย นิ้ว เปลี่ยนน้ำมันเครื่องได้เองแบบอัตโนมัติทุกๆรอบเดือน ใช้กับลูกสูบขนาดไหนก็ได้ สามารถปรับเบาะนั่งได้หลายแบบ หลายท่า

แก้ไขล่าสุด:
ยกเว้นของใหม่ๆด้วย เมื่อคืนเพื่อนพี่ถามนู๋ว่าคนที่พี่พาไปงานแต่งพี่แมนอ่ะ เปงญาติผู้ใหญ่พี่บอยหรา :coolly-0025:

ที่จิงแล้วพี่บอยเค้าเอาเพื่อนแม่ทำเมีย:coolly-0028: :coolly-0039:​
[/CENTER]
อุสาห์บอกว่าวันเกิดของขวัญสักชิ้นมีบ้างป่ะ:coolly-0004: มาถึงสั่งเอา สั่งเอา แดกซ์ๆๆๆ อิ่มแล้วปัดตรูดหนีกลับ สักบาทก็ไม่กระเด็น:coolly-0002:

อืม...ช่างเปรียบเทียบน่ะ คิดได้งัยฮึ
มีคนเคยบอกไว้ว่า อัจฉริยะ กะ ปัญญาอ่อนมันห่างกันนิดเดียว พี่น้องว่าไอ่1123 มันอยู่อันไหน มันถึงคิดได้แบบนี้:coolly-0025:

เบรคซะหน้าแถบชนคอนโซล:coolly-0028::coolly-0028:

ก็เอาความจริงมาพูด ผิดหรา
:coolly-0001:​
<!-- / message --><!-- sig -->

[/CENTER]

อุสาห์บอกว่าวันเกิดของขวัญสักชิ้นมีบ้างป่ะ:coolly-0004: มาถึงสั่งเอา สั่งเอา แดกซ์ๆๆๆ อิ่มแล้วปัดตรูดหนีกลับ สักบาทก็ไม่กระเด็น:coolly-0002:
ถุ้ยยยยยยยยย บอกซักคำหรือยังว่าวันเกิดพี่แช่ม นิสัย ขนาดคนตอแหลว่าวันเกิด ยังเอาของขวัญไปให้เล้ย ถ้าวันเกิดจิงๆทำไมจะไม่เอาไปให้ฟ่ะ มีปากไว้กัด มีหัวไว้กั้นหูอย่างเดียวจิงๆ:coolly-0014:

ขอบคุณ บอย รามอินทรา ด้วยน่ะครับ
ที่ช่วยเป็นธุระเรื่องร้านซ่อมแอร์ให้
ตอนนี้ทำเสร็จเรียบร้อยแล้ว พู่เลย์หน้าเครื่องตัวใหญ่ขาด
ไปทำที่ อู่พี่จบ (บรรจบ เซอร์วิส) เย็นฉ่ำ เหมือนเดิม
......................................

ขอบคุณ บอย รามอินทรา ด้วยน่ะครับ
ที่ช่วยเป็นธุระเรื่องร้านซ่อมแอร์ให้
ตอนนี้ทำเสร็จเรียบร้อยแล้ว พู่เลย์หน้าเครื่องตัวใหญ่ขาด
ไปทำที่ อู่พี่จบ (บรรจบ เซอร์วิส) เย็นฉ่ำ เหมือนเดิม
......................................
มาอยู่แถว ๆ นี้ต้องรู้จักพี่จบ พี่โด่งเอาไว้ครับพี่

ครับพี่ ยินดีครับ ว่างๆ มานั่งกินเหล้าด้วยกันหน่อยนะครับ เรียนเชิญครับบ๋ม:coolly-0033: เบอร์พี่ผมมีแล้ว อิอิ:coolly-0046:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,772
ครับพี่ ยินดีครับ ว่างๆ มานั่งกินเหล้าด้วยกันหน่อยนะครับ เรียนเชิญครับบ๋ม:coolly-0033: เบอร์พี่ผมมีแล้ว อิอิ:coolly-0046:

โถๆๆๆๆ พอโทรไปก็บอกพี่ผมฟาดมา 3 วันแล้ว
วันนี้ขอตัวทำงาน เบื่อโว้ยๆๆๆๆ555

ทีนี้เมิงรู้ยังว่าคนเรามีเวลาว่างเหมือนกัน
แต่ไม่จำเป็นต้องตรงกันเสมอไป

แต่ยกไว้ให้ 1012คนเดียว หยิงเอ่ยพี่บอกว่างเสมอ หุหุ

ฝนตกทั้งวัน ขับรถ ระวังกันน่ะครับ:coolly-0022:

โถๆๆๆๆ พอโทรไปก็บอกพี่ผมฟาดมา 3 วันแล้ว
วันนี้ขอตัวทำงาน เบื่อโว้ยๆๆๆๆ555

ทีนี้เมิงรู้ยังว่าคนเรามีเวลาว่างเหมือนกัน
แต่ไม่จำเป็นต้องตรงกันเสมอไป

แต่ยกไว้ให้ 1012คนเดียว หยิงเอ่ยพี่บอกว่างเสมอ หุหุ
หญิงไหน ใคร?ไม่มีอ่ะ ผมโสด:coolly-0009:

5555+โสด จริง อ่ะ พี่

ทั้งโสด ทั้งซิง (ซิงตูด):coolly-0028:

หญิงไหน ใคร?ไม่มีอ่ะ ผมโสด:coolly-0009:
นั่นดิ ใครจะเอาฟ่ะ ไม่งั้นผู้หญิงคนนั้นคงตาบอด สมองเสื่อม หูหนวก เปงใบ้ อ่ะถึงจะเอาพี่บอยทำแฟน:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

นั่นดิ ใครจะเอาฟ่ะ ไม่งั้นผู้หญิงคนนั้นคงตาบอด สมองเสื่อม หูหนวก เปงใบ้ อ่ะถึงจะเอาพี่บอยทำแฟน:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

หายากว่ะเก๋ สเปคเทพเลยนะเนี่ย:coolly-0011:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,779
เทพเห้ อ่ะนะพี่เล็ก 555
เดี๋ยวแม่มงอนอีก หุหุ:coolly-0001:

มารับกลับด้วย

ไฟล์แนบ

84.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 91

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม