• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากนอนจัง ฝนตกอากาศสบายๆ:coolly-0015:
.
.แต่ต้องมาทำงาน โอ้ยยยยยย:coolly-0018:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,782
หึหึ กระติกราคะ

เจ้าของไม่สนใจทิ้งไปเลยพี่เกรียง 555

ทั้งโสด ทั้งซิง (ซิงตูด):coolly-0028:
เอากะเค้าด้วยหราเมเม่จัง ไม่คิดจะช่วยกันหน่อยหรา รอซ้ำอย่างเดียวเลยนะ:coolly-0019:

นั่นดิ ใครจะเอาฟ่ะ ไม่งั้นผู้หญิงคนนั้นคงตาบอด สมองเสื่อม หูหนวก เปงใบ้ อ่ะถึงจะเอาพี่บอยทำแฟน:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
เป็นผู้หญิงที่คุณสมบัติเพียบพร้อมมากกว่าเมิงอีกนะนั่นนะ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

หึหึ กระติกราคะ

เจ้าของไม่สนใจทิ้งไปเลยพี่เกรียง 555
นี่คือเหตุผลที่ไม่ป่ะล่ะ ป่ะล่ะ กลัวว่าจะมีคนมาถามว่ากระติกหายไปไหน แล้วจะบอกที่ไปที่มาไม่ได้ สุดท้ายก็อ่ะนะ ยังมีคนไปเห็นอีก:coolly-0040:

เอากะเค้าด้วยหราเมเม่จัง ไม่คิดจะช่วยกันหน่อยหรา รอซ้ำอย่างเดียวเลยนะ:coolly-0019:

เป็นผู้หญิงที่คุณสมบัติเพียบพร้อมมากกว่าเมิงอีกนะนั่นนะ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
งั้นนู๋ก็ขออวยพรให้พี่บอยเจอผู้หญิงที่มีคุณสมบัติที่นู๋บอกเป็นศรีภรรยาเร็ว ๆ น่ะ สาธุๆๆๆ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

หายากว่ะเก๋ สเปคเทพเลยนะเนี่ย:coolly-0011:
เชื่อม่ะว่ามีอยู่จิง เด๋วได้เห็นเปงกรรมตา เอ้ยบุญตา:coolly-0028:

เทพเห้ อ่ะนะพี่เล็ก 555

เดี๋ยวแม่มงอนอีก หุหุ:coolly-0001:
ให้งอนจิงๆซักทีเห๊อะ งอลเปงเด็กไปได้น่ารักตายหล่ะ:coolly-0010:

จะฝันดีมาก ถ้านู๋มาอยู่ในฝันพี่:coolly-0046:
จาอ้วกกกก ไปบอกคนข้างบน ไททันล้อP1สีชมพูเหอะ แล้วก็ปล่อยให้น้องหนึ่งไปเจอสิ่งดีๆในชีวิตเถอะ ทั้งเรื่องจริงและความฝัน:coolly-0028:

จาอ้วกกกก ไปบอกคนข้างบน ไททันล้อP1สีชมพูเหอะ แล้วก็ปล่อยให้น้องหนึ่งไปเจอสิ่งดีๆในชีวิตเถอะ ทั้งเรื่องจริงและความฝัน:coolly-0028:
เจอนู๋อ่ะเป็นสิ่งดีๆที่สุดในชีวิตแล้ว จิงม่ะน้องหนึ่ง:coolly-0046:
พักนี้หายหน้าหายตาเลย กำลังเห่อของใหม่จิงๆ เศร้าแล้วอย่ามาง้อน่ะ เชอะ:coolly-0010::coolly-0010:

หรือไม่จริง

:coolly-0001:​
แหวะ ยังจะกล้าเล่น หน้ายังกะพี่เสก หิวโซ:coolly-0028::coolly-0028:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,800
หวาดดีตอนเช้า
เมื่อไหร่ฝนจะหยุดตกว้าเซ็งเจงๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม