• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอา:coolly-0019: ไปก่อน วันพฤหัสหัวค่ำ ทำตัวให้ว่างไว้นะครับ เราจะไปลั่นล้ากัน :coolly-0003:
......................................................
มีแฟนพาแฟนมา มีลูกพาลูกมา ไม่พามาจะดีกว่า..55+:coolly-0024:

อาทิตย์หน้าไม่อยู่ครับ ไปสุพรรณ กลับวันสุข วันสุขไปชลบุรีต่อครับ กลับ กทม. วันอาทิตย์เลยครับ โทษทีครับไม่อยากเบี้ยวพอดีมีงานครับ:coolly-0022:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,384
กระทูตก ผ่านมาอัพให้นะครับ

ไครบอกวันนั้น 1012 กลับบ้าน
เห็นนัดรับสาวที่โลตุ๊ด....
ออสงสัยกลับบ้านแล้วจริงๆ
อ้า.... โอ้..... อืมส์.....:coolly-0001:

เมื่อวานวันเกิดใครว่ะ เขร้....หลอกตรูไป เหล้าก็ไม่เลี้ยง ญ ก็ไม่ติดต่อให้ คุยนิดๆหน่อยๆ ก็ไม่ได้

แก้ไขล่าสุด:
โทรไปตอน 16.40-44 ก็ไม่รับสายน่าตีไม๊เนี่ย หุหุ
น้าเหลิมไม่อยู่ฟาวซะ 555
อ้าวเรอะ..ขอโทษทีลืมโทรศัพท์ไว้ในรถ..เลยไม่รู้เรื่องเลย..

• #4,387
อ้าวเรอะ..ขอโทษทีลืมโทรศัพท์ไว้ในรถ..เลยไม่รู้เรื่องเลย..

ก็กะไปเฮฮาที่อู่ป๋าเต็มที่เลย
ไปถึงบอกพี่เหลิมไม่อยู่อะคงแป๊บเดียวกลับ
ช่างบอกไปบางแสนเอาแล้วงานเข้าเลย555

สวััดดี ยาม สาย ครับ พี่

เมื่อวานวันเกิดใครว่ะ เขร้....หลอกตรูไป เหล้าก็ไม่เลี้ยง ญ ก็ไม่ติดต่อให้ คุยนิดๆหน่อยๆ ก็ไม่ได้

:coolly-0004:หลอกกันได้ โดนเหมือนกัน เขร้ๆๆๆๆๆ ทีวันเสาร์ไม่กิน:coolly-0035:

กะลังไหลเลย ดันเลิกลากันซะก่อน :coolly-0019:

• #4,391
555 โดนกันถ้วนหน้า
ดีที่หลับเพื่อเตรียมดูบอลเลยไม่รับรู้ อิอิ

กะลังไหลเลย ดันเลิกลากันซะก่อน :coolly-0019:
อ้าว ฮอลแลนด์เสมอใน90นาที 5555มีเหล้ากินฟรีแล้ว
555 โดนกันถ้วนหน้า
ดีที่หลับเพื่อเตรียมดูบอลเลยไม่รับรู้ อิอิ
ไม่หลับก็ไม่ค่อยรับ 55555
:coolly-0004:หลอกกันได้ โดนเหมือนกัน เขร้ๆๆๆๆๆ ทีวันเสาร์ไม่กิน:coolly-0035:
พยาน.... มี100pipes กินฟรี:coolly-0044:

กระทูตก ผ่านมาอัพให้นะครับ

ไครบอกวันนั้น 1012 กลับบ้าน
เห็นนัดรับสาวที่โลตุ๊ด....
ออสงสัยกลับบ้านแล้วจริงๆ
อ้า.... โอ้..... อืมส์.....:coolly-0001:
อย่าปั่นเดะ
เด๋ว 1123 มันมาต่อ ปล่อยให้คลื่นลมสงบบ้างเหอะ :coolly-0033:

เอาน่าๆ พี่มีเยอะแล้ว ปล่อยให้เพื่อนเขาเจอแสงสว่างดีๆบ้างเถอะ ว่าแต่เมื่อวานผมจ่ายไปกี่บาทง่ะ กลับบ้านมาเหลือ 20เอง:coolly-0017:

ถ้าไม่โกหกจะมาป่ะละ
:coolly-0046:​

อ้าว ฮอลแลนด์เสมอใน90นาที 5555มีเหล้ากินฟรีแล้ว

ไม่หลับก็ไม่ค่อยรับ 55555

พยาน.... มี100pipes กินฟรี:coolly-0044:

ได้เลย เมื่อไหร่เด๋วว่ากันอีกที:coolly-0022:

100pipes ไม่เอาได้ป่ะ เมาแล้วม่างจำห่านอะไรไม่ได้เลย ยังงงอยู่กรูกลับมาบ้านตอนไหนว่ะ:coolly-0043:

จำไรไม่ได้เลยหรือพี่:coolly-0028:

พึ่งกลับมาตอน 6 โมงเช้าอ่ะ นั่งออตโตกัสทีไรเช้าแม่มทุกที :coolly-0044:
เมื่อคืนคัยทำไรไว้เราได้เก็บหลักฐานไว้หมดแล้ว:coolly-0028:

เอาแค่พอหอมปากหอมคอน่ะ:coolly-0046:

เมื่อคืนผมถามน้องปลาเขา เบื่อไหม เขาบอกไม่อะ แต่ลำคาญมือพี่บอยมากอะ

พี่ยังไม่อยากกลับไม่บอกอ่ะ เก๋นั่งกินต่อกับน้องหนึ่งและก้อเพื่อนๆอ่ะ

อย่าปั่นเดะ

เด๋ว 1123 มันมาต่อ ปล่อยให้คลื่นลมสงบบ้างเหอะ :coolly-0033:

เอาน่าๆ พี่มีเยอะแล้ว ปล่อยให้เพื่อนเขาเจอแสงสว่างดีๆบ้างเถอะ ว่าแต่เมื่อวานผมจ่ายไปกี่บาทง่ะ กลับบ้านมาเหลือ 20เอง:coolly-0017:

ถ้าไม่โกหกจะมาป่ะละ

:coolly-0046:​
นู๋ไม่ได้ปัน แต่นู๋พูดฟามเจง :coolly-0046:
เรื่องวันเกิดยังไม่ได้ชำระความน่ะ คนอุส่าซื้อของขวัญไปให้ เปงเด็กเลี้ยงแกะทีหลังจะไม่มีคัยเชื่อไรพี่อีก:coolly-0002:
จำไรไม่ได้เลยหรือพี่:coolly-0028:
แล้วน้องหนึ่งจำหน้าพี่ได้ม่ะ...แอ๊:coolly-0044:

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม