• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอบคุณ คุณ บอล a311012 นะครับที่โทรมาชวน ม่ายว่างจิงๆๆ:coolly-0033:

เด๋วโทรตาม รันดีป่ะ ไปเปิดตัวทีเดียวกับน้องหนึ่งเลย

ขอโทษทีครับ พอดีวันนี้ติดธุระกะปะป๊า ไว้คราวหน้าครับจะพยายามไม่พลาดอีก

ยังไงก็ขอขอบคุณ คุณบอยเป็นอย่างสูงครับที่โทรชวนกัน

ขอโทษคับพอดีไม่ได้มีใครชวนแต่สะเออะไป หุหุ

ขอ โทด น่ะครับ พี่ๆ ติดเรียน อ่ะครับ

ผึ่งถึงบ้าน:coolly-0041: อดไปเลย

ขอ โทด น่ะครับ พี่ๆ ติดเรียน อ่ะครับ

ผึ่งถึงบ้าน:coolly-0041: อดไปเลย
โห้น้องนู๋เลิกเรียนหรอเนี๊ยะ 5 ทุ่มอ่ะน่ะ:coolly-0025:
วันพฤหัสทำตัวให้ว่างน่ะจ๊ะ เจอกันออสโตกัส:coolly-0009:

อ้างถึง:
โห้น้องนู๋ เลิกเรียนหรอเนี๊ยะ 5 ทุ่มอ่ะน่ะ:coolly-0025:
วันพฤหัสทำตัวให้ว่างน่ะจ๊ะ เจอกันออสโตกัส:coolly-0009:

ครับๆๆ

สบาย ดี ยาม เช้า ครับพี่ ๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,367
ปล.ถึงทุกท่านโดยเฉพาะ คุณบอย1012 ด่ามันอ่ะแหละ

จะชวนไปไหนทำไมไม่โทรหาเจ้าของสถานที่เค้าก่อน
เวรเลย แบกของไปเต็มที่ พี่เหลิมไปบางแสนซะ :coolly-0011:

สุดท้ยกลับมาตายรัง แต่ก็ดีเพลินดี:coolly-0005:

1012เมื่อคืนไปรับไครหว่า มีเยอะไม่แบ่งเลยนะพ่อคุณ
555 ไปละ

ปล.ถึงทุกท่านโดยเฉพาะ คุณบอย1012 ด่ามันอ่ะแหละ

จะชวนไปไหนทำไมไม่โทรหาเจ้าของสถานที่เค้าก่อน
เวรเลย แบกของไปเต็มที่ พี่เหลิมไปบางแสนซะ :coolly-0011:

สุดท้ยกลับมาตายรัง แต่ก็ดีเพลินดี:coolly-0005:

1012เมื่อคืนไปรับไครหว่า มีเยอะไม่แบ่งเลยนะพ่อคุณ
555 ไปละ
อ้าวๆ มาโยนอี้ใส่กันทำไมละครับพ่อมหาจำเริญ ก็ใครมันจะไปรู้ล่ะก็นึกว่าพี่อ้ำโทรหาป๋ายศแล้วนี่หว่า ก็เลยเข้าไปไม่ดูตาม้าตาเรือ:coolly-0012:
...........................................................
ปล. จะให้ผมไปรับใคร ผมคนรักครอบครัว รักเดียวใจเดียวขอรับ:coolly-0023:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,369
โห้น้องนู๋เลิกเรียนหรอเนี๊ยะ 5 ทุ่มอ่ะน่ะ:coolly-0025:

ชวนเขา ตัวเราอ่ะ ว่างหรือปล่าป้าเก๋ คิวทอง:coolly-0046:

ขอบคุณ คุณ บอล a311012 นะครับที่โทรมาชวน ม่ายว่างจิงๆๆ:coolly-0033:

ขอโทษทีครับ พอดีวันนี้ติดธุระกะปะป๊า ไว้คราวหน้าครับจะพยายามไม่พลาดอีก

ยังไงก็ขอขอบคุณ คุณบอยเป็นอย่างสูงครับที่โทรชวนกัน

เอา:coolly-0019: ไปก่อน วันพฤหัสหัวค่ำ ทำตัวให้ว่างไว้นะครับ เราจะไปลั่นล้ากัน :coolly-0003:
......................................................
มีแฟนพาแฟนมา มีลูกพาลูกมา ไม่พามาจะดีกว่า..55+:coolly-0024:

ไปด้วยคนได้ป่าวจ๊ะ
คนสวยจ๋า....:coolly-0046:

โอกาศหน้ายังมี:coolly-0024:

:coolly-0046:เมือคืนได้ไปคลองถมป่าว เห็นเมื่อคืนไม่รู้ว่าใช่ไหมรถสีส้มใช่ป่ะ:coolly-0046:
ขอโทษคับพอดีไม่ได้มีใครชวนแต่สะเออะไป หุหุ
มาบ่อยๆดี ไม่ใช่สะเออะ อย่าคิดอย่างนั้น ต้องบอกว่ารู้หน้าที ถึงเวลาต้องไปแว้ว:coolly-0034:

แหมขยันเรียนจิงๆ:coolly-0046:แซวเล่นนะ

555 ไปละ

:coolly-0011:เซ็งเป็ด กลับกันเร็วเหลือเกิน โทรไป 3ทุ่ม กลับบ้านกันล่ะ:coolly-0035:

555 ไปละ
เออ...นั่นดิ อุส่าพาพี่เล็กไปด้วย นู๋หน้าแตกเลยมั๊ย:coolly-0020:
แต่เรื่องพิตตี้น้อง..อ่ะแย่งกันเอาเองน่ะ เมื่อวานเก๋ไปส่งพี่เล็กเค้าเลยบะกันแล้ว:coolly-0028:​
อ้าวๆ มาโยนอี้ใส่กันทำไมละครับพ่อมหาจำเริญ ก็ใครมันจะไปรู้ล่ะก็นึกว่าพี่อ้ำโทรหาป๋ายศแล้วนี่หว่า ก็เลยเข้าไปไม่ดูตาม้าตาเรือ:coolly-0012:
...........................................................
ปล. จะให้ผมไปรับใคร ผมคนรักครอบครัว รักเดียวใจเดียวขอรับ:coolly-0023:
อ่าวพี่มีครอบครัวแล้วหรอเนี๊ยะ:coolly-0025:
งั้นที่ข่าวลือที่เค้าว่ามีลูกแล้วก้อเจงอ่ะจิ:coolly-0010:

ชวนเขา ตัวเราอ่ะ ว่างหรือปล่าป้าเก๋ คิวทอง:coolly-0046:
ไม่ว่างก้อต้องว่าง คิดถึงพี่แบงค์มากๆ ไม่เจอนานและ:coolly-0009:
แล้วอีกอย่างไม่ได้กินกับพวกพี่แบบพร้อมหน้าพร้อมตานานแล้วด้วย:coolly-0044:
เอา:coolly-0019: ไปก่อน วันพฤหัสหัวค่ำ ทำตัวให้ว่างไว้นะครับ เราจะไปลั่นล้ากัน :coolly-0003:
......................................................
มีแฟนพาแฟนมา มีลูกพาลูกมา ไม่พามาจะดีกว่า..55+:coolly-0024:
พี่บอยจะพาลูกมาเปิดตัวด้วยป่ะหล่ะงานนี้อ่ะ:coolly-0046:
ไปด้วยคนได้ป่าวจ๊ะ
คนสวยจ๋า....:coolly-0046:
มาซิจ๊ะคุงเบียร์ ยินดีมากมาย:coolly-0001:
ว่าแต่ว่า..หายหน้าหายตาไปนานเลยน่ะ:coolly-0010:

ไอเก๋ เมิงจะจองล้างจองผลาญกรูไปถึงไหนว่ะ
:coolly-0004:​

เออ...นั่นดิ อุส่าพาพี่เล็กไปด้วย นู๋หน้าแตกเลยมั๊ย:coolly-0020:

แต่เรื่องพิตตี้น้อง..อ่ะแย่งกันเอาเองน่ะ เมื่อวานเก๋ไปส่งพี่เล็กเค้าเลยบะกันแล้ว:coolly-0028:​

ถ้าน้องเขาคิดว่าเกลือดีกว่าพิมเสนก็ยอม
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:​

มาซิจ๊ะคุงเบียร์ ยินดีมากมาย:coolly-0001:

ว่าแต่ว่า..หายหน้าหายตาไปนานเลยน่ะ:coolly-0010:

ไม่ได้หายไปไหนหรอก เขากลับไปตั้งหลักก็เท่านั้น :coolly-0023::coolly-0023:

A31930;57032 :coolly-0011:เซ็งเป็ด กลับกันเร็วเหลือเกิน โทรไป 3ทุ่ม กลับบ้านกันล่ะ:coolly-0035:[/QUOTE กล่าวว่า:
ไม่กลับไหวเหรอท่าน เมาตั้งแต่พระอาทิตย์ยังไม่ตกดินแล้ว:coolly-0007:

กี่โมงครับพี่ วัน พฤหัส อ่ะครับ

a311012, A31323
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 2 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) [/TD] [/TBODY]

***หึ หึ***

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม