• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เตรียมตัวเตรียมใจ ไปกับ A31 เงินหมดเพราะต้องแต่ง ต้องซ่อม และต้องกินเหล้าาาาาาาา:coolly-0045:

เมื่อวาน ก็โดน โชค์ ไปอีก3000 แล้วพี่ จะหมดตูดเอา

เมื่อวานขับผ่าน อโตกัส เห็น เซฟ จอดฝั้งตรงข่ามร้าน ไปบอยหรือครับผ่านทีไรเจอทุกที

..งิงิ

หุ..หุ.หุ..

แหมๆ ถ้าพี่ที่อยู่หน้าจอโทรศัพย์มาเห็นเข้า เขาจะไม่สบายใจเอาน๊า...แฮ่ๆ:coolly-0023:

เอ่อลืมไปคงไม่เป็นไรมั้ง เพราะว่าเค้าคงไปทำหน้าที่ของลูกผู้ชายไทย คงไม่มีเวลามานั่งอ่านหรอก 55+:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
พี่บอยอยากหมี่เหลืองหรอ:coolly-0002:

ไปไม๊เสาร์นี้

วันก่อนเข้าไปแก้งานจากที่อื่นโดนไป 2 ป๋อง 555

ทั้งเจ้าของอู่ เจ้าของรถใจดีเจงๆ
ไม่เคยจะชวน ใช่ซิ๊ นู๋มานคนนอกนี่ :coolly-0017:​
เตรียมตัวเตรียมใจ ไปกับ A31 เงินหมดเพราะต้องแต่ง ต้องซ่อม และต้องกินเหล้าาาาาาาา:coolly-0045:

เมื่อวาน ก็โดน โชค์ ไปอีก3000 แล้วพี่ จะหมดตูดเอา

เมื่อวานขับผ่าน อโตกัส เห็น เซฟ จอดฝั้งตรงข่ามร้าน ไปบอยหรือครับผ่านทีไรเจอทุกที

..งิงิ
ไปบ่อยกันมากๆ ที่ประจำนั่งริมถนน ข้างๆป้ายไฟเลย เหงเซฟคัยจอดอยู่ก้อเข้าไปได้ที่โต๊ะนั้นเลย...อิอิ:coolly-0009:
ว่าแล้วคืนนี้หน่อยมั๊ยพี่ๆ น้องกำลังแซรดดดดด:coolly-0017:

แก้ไขล่าสุด:
กี่ทุ่ม อ่ะครับ

แล้วเมื่อ คืน ไป มาป่ะครับ พี่เก๋ อ่ะ

แล้วเมื่อ คืน ไป มาป่ะครับ พี่เก๋ อ่ะ
ไม่ได้ไปอ่ะจ่ะ เมื่อคืนไปโชคชัย4มา กลับมาตอนตี3ผ่านร้านไม่มีคัยอยู่และอ่ะ กะจะนั่งต่อยันเช้าซะหน่อย อิอิ:coolly-0009:
ว่าแต่ว่าเรียกพี่เลยหรอ เคืองน่ะนี่:coolly-0029:

555+:coolly-0028: ก็ผมไม่รู้ว่าอยุเท่าไรกันอ่ะครับ ก็เลยต้องเรียกพี่ไว้ก่อน อิอิ

ผม20 ไม่ได้ทำงานหรือครับ

ไป เรียน ก่อน ครับ

555+:coolly-0028: ก็ผมไม่รู้ว่าอยุเท่าไรกันอ่ะครับ ก็เลยต้องเรียกพี่ไว้ก่อน อิอิ

อายุ 20 เองหรอ กำลังเลยน่ะนี่:coolly-0046:
ไป เรียน ก่อน ครับ
เรียนที่ไหนอ่ะจ๊ะ ป่านนี้ยังไม่ไปอีก:coolly-0043:

พี่เก๋ พี่เก๋ พี่เก๋ พี่เก๋ พี่เก๋ พี่เก๋
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:​

อายุ 20 เองหรอ กำลังเลยน่ะนี่:coolly-0046:

เรียนที่ไหนอ่ะจ๊ะ ป่านนี้ยังไม่ไปอีก:coolly-0043:

แหมๆ เห็นของใหม่หูตาแพรวพราวเลยนะเมิง:coolly-0023:

พี่เก๋ พี่เก๋ พี่เก๋ พี่เก๋ พี่เก๋ พี่เก๋

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:​

แหมๆ เห็นของใหม่หูตาแพรวพราวเลยนะเมิง:coolly-0023:
จะย้ำไรหนักหนาลุงบอย ลุงบอย ลุงบอย ลุงบอย ลุงบอย ลุงบอย ลุงบอย:coolly-0028:
แหมมมมมม ของใหม่รายกาน แค่หาแนวร่วมกิงเหล้าที่ออสโตกัสอ่ะน่ะ....อิอิ:coolly-0044::coolly-0010:

ยังดีแค่เรียกพี่ ถ้าเรียกป้าล่ะก็ จบข่าว:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ยังดีแค่เรียกพี่ ถ้าเรียกป้าล่ะก็ จบข่าว:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
ไม่แน่นะ ถ้าเห็นหน้าอาจเรียก "ยาย" ก็เป็นไปได้นะ:coolly-0007:

ไม่แน่นะ ถ้าเห็นหน้าอาจเรียก "ยาย" ก็เป็นไปได้นะ:coolly-0007:
บอย....ไม่สุภาพกับน้องเค้าเลยน่ะ...ยาย..เยยไรกัน..ไม่เอา...ไม่พูดดดดด...:coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039:

อยู่ใกล้กานเลย บ้านเก๋อยู่หทัยราษฎร์ แต่ก็เข้าซอยนี้อยู่บ่อยๆ
ถ้ารถเสียเด๋วโทรตามน่ะ (พลาดแล้ว):coolly-0028:
อยู่ใกล้เหมือนกันผมอยู่หทัยราษฎร์ซอย3อะ

ม.ธุรกิจบัณฑิต อ่ะครับ:coolly-0023:

พี่เมน่ะพี่เม ไม่ช่วยน้องเลยน่ะ:coolly-0017:
ยายที่ไหนหน้าตาน่ารักขนาดนี้.....แอ๊ :coolly-0001:​

อยู่ใกล้กานเลย บ้านเก๋อยู่หทัยราษฎร์ แต่ก็เข้าซอยนี้อยู่บ่อยๆ

ถ้ารถเสียเด๋วโทรตามน่ะ (พลาดแล้ว):coolly-0028:
อยู่ใกล้เหมือนกันผมอยู่หทัยราษฎร์ซอย3อะ

อ่าวหรอไม่ยักกะเคยเจอรถพี่เลยอ่ะ สีสะดุดตาขนาดนี้ อิอิ เก๋อยู่หมู่บ้านเคซีรามอินทรา1อ่ะ ซอยหทัยราษฎร์ 37 หรือ 39 ก้อได้:coolly-0003:

ม.ธุรกิจบัณฑิต อ่ะครับ:coolly-0023:
อ๋อจ๊ะ:coolly-0044::coolly-0009:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,337
หวาดดียามเช้าทุกๆๆท่านๆๆๆ

ไรได้ยินไครไร ป้า ป้า

เป็นผมเรียกยายเก๋แว้ววว

ดี พี่ๆ ยาม เช้า ครับ

ครับ..สวัสดีครับ..ทุกคน ไม่ได้เจอกันนาน..คิดถึงจัง..อาทิตย์ที่14 นี้ มีงานคาร์คลับ เฟสติวัล. ที่สนามพีระ .น้องเก๋ไม่ไปอีกเหรอ..จ๊ะ พี่ว่าจะไปน่ะ

หวาดดียามเช้าทุกๆๆท่านๆๆๆ

ไรได้ยินไครไร ป้า ป้า

เป็นผมเรียกยายเก๋แว้ววว
หรอ...ตาชวดอั้ม:coolly-0020:
ดี พี่ๆ ยาม เช้า ครับ
มอนิ่งจ๊ะน้องหนึ่ง:coolly-0044:
ครับ..สวัสดีครับ..ทุกคน ไม่ได้เจอกันนาน..คิดถึงจัง..อาทิตย์ที่14 นี้ มีงานคาร์คลับ เฟสติวัล. ที่สนามพีระ .น้องเก๋ไม่ไปอีกเหรอ..จ๊ะ พี่ว่าจะไปน่ะ
ป๋าค่ะวันที่ 18 ม่ะช่ายหรอค่ะ :coolly-0043:
แต่น่าจะไปน่ะค่ะ ถ้าไม่ติดอะไร
แต่สิ้นเดือนนี้ก้ออาจไปอีกน่ะค่ะ
ยังเลือกไม่ถูกเลย....อิอิ:coolly-0009:

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม