• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มันอะไรกันว่ะเนี่ยะ
แล้วตูเกี่ยวไรด้วยง่ะ
......................................
873
ไหนบอกว่าเป็นพันธมิตรกันไง
590
คนล้มอย่าเพิ่งรีบซ้ำ
1123
เมิงนะเมิง
เล่นกรูจนไม่มีทางจะเดินแล้ว
ตอนรถพังนะ "พี่ค่ะพี่ขา"
ตอนรถเสร็จ

หนังหน้าไฟ
อะไรก็ไม่ได้
แถมเข้าตัวอีกตะหาก
ถ้าบุญวาสนาผมมี
ขอให้รถมันพังแล้วไม่มีใครไปช่วย
สาธุ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,303
แล้วมันใช้รถไรหว่า
ไม่มีไครช่วย ก็ช่วยตัวเองไปก่อนนะน้อง
รอคนมาช่วย
อิอิอิอิอิอิอื

ดีครับ พี่ ชาวรามอินทรา

ไปรวมตัวที่ไหนบ่อยๆบ่างอ่ะครับ ผมอยู่ พระนาสุเรนทร์ ซ.109 อ่ะครับ

ฝากเนื้อ ฝาก ตัว ด้วย ครับ !!!!!!:coolly-0023:

ครับๆๆ ผมชื่อ หนึ่ง ครับ

0-86-0-5-7-7-3-0-8 ครับ
มาหมดตูด ด้วยกันนะคร้าบบบบบบ:coolly-0003:
......................................
873
590
1123
เมิงนะเมิง
ตอนรถเสร็จ

หนังหน้าไฟ
ขอให้รถมันพังแล้วไม่มีใครไปช่วย
สาธุ

ขอให้พังอีกเนี้ย อยากเจออีก ใช้ป่าว:coolly-0046::coolly-0046:

• #4,306
โอยง่วงมากมาย ยังไม่ได้นอนเลย
มันแช่งหวังผลซะด้วย 555

ไปออสโตกัส กันบ่อยหรือครับผม:coolly-0044: อิอิ
ประมาณนั้นครับ ส่วนใหญ่จะไปต่อที่นั่น พรุ่งนี้ไปปะละ
873 เลยครับ :coolly-0023:
ผมเกี่ยวไรด้วย แค่1012เขาเรียกมาแล้วไม่ทำไร ผมเลย จัดให้ มีเอามือมาปัดด้วยนะ พี่ของผม ผมขอ แอ๊....มีหวง จับนิดจับหน่อยก็ไม่ได้

แล้วมันใช้รถไรหว่า

ไม่มีไครช่วย ก็ช่วยตัวเองไปก่อนนะน้อง
รอคนมาช่วย

อิอิอิอิอิอิอื
เก๋ครับ เก๋มีอั๋นอยู่เสมอนะ เพียงแค่เก๋นึกถึงแล้วโทรมา พี่อยู่ข้างเก๋เสมอ ยามเมื่อเก๋ไม่มีใคร:coolly-0029:

• #4,308
เก๋ครับ เก๋มีอั๋นอยู่เสมอนะ เพียงแค่เก๋นึกถึงแล้วโทรมา พี่อยู่ข้างเก๋เสมอ ยามเมื่อเก๋ไม่มีใคร:coolly-0029:

โอยๆๆๆ อ่านแล้วกรูกลัวอวกๆๆๆ:coolly-0011:

เพียงแค่เก๋เปิดใจ
ผมก็พร้อมที่จะเปิดใจแล้วก้าวไปด้วยกัน 555
กร๊ากๆๆๆๆๆๆ:coolly-0023:
<!-- / message --><!-- sig -->

ดีครับ พี่ ชาวรามอินทรา

ไปรวมตัวที่ไหนบ่อยๆบ่างอ่ะครับ ผมอยู่ พระนาสุเรนทร์ ซ.109 อ่ะครับ

ฝากเนื้อ ฝาก ตัว ด้วย ครับ !!!!!!:coolly-0023:
อยู่ใกล้กานเลย บ้านเก๋อยู่หทัยราษฎร์ แต่ก็เข้าซอยนี้อยู่บ่อยๆ
ถ้ารถเสียเด๋วโทรตามน่ะ (พลาดแล้ว):coolly-0028:
ไปออสโตกัส กันบ่อยหรือครับผม:coolly-0044: อิอิ
บ่อยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก:coolly-0009:
แต่พี่แบงค์1013 คนนี้ไปบ่อยจนจะเปงหุ้นส่วนของร้านไปและ:coolly-0028:
ว่าและก็เปรี้ยวปากซักหน่อยม่ะพี่ๆ:coolly-0033:

873
590
1123
เมิงนะเมิง
ตอนรถเสร็จ

หนังหน้าไฟ
สาธุ
ปากหรอหรอนั่น เดี๊ยะจะโดนไม่ใช่น้อยมาแช่งรถนู๋ :coolly-0002:​
ขอบคุงค๊าพี่ชาย แล้วจาเรียกช้ายบริการเน้อ:coolly-0009: ถ้าเป็นไปได้อย่าเสียจะดีก่าน่ะ:coolly-0011:​
โอยๆๆๆ อ่านแล้วกรูกลัวอวกๆๆๆ:coolly-0011:

ผมก็พร้อมที่จะเปิดใจแล้วก้าวไปด้วยกัน 555
กร๊ากๆๆๆๆๆๆ:coolly-0023:
<!-- / message --><!-- sig --]
อ่าวๆๆๆๆๆๆๆๆ เล่นกานใหญ่:coolly-0004:
เด๋วคนอ่านเขาจัยผิดหมด น้องยางโสดน่ะ เด๋วขายไม่ออกกานพอดี...แอ๊:coolly-0046:

• #4,310
ว่าและก็เปรี้ยวปากซักหน่อยม่ะพี่ๆ:coolly-0033:

ไปโดนไครจิ้มมาหว่า กี่เดือนแล้ว ดูแลรักษาดีๆนะ
ของดองก็จัดไป สุราเพลาๆเดี๋ยวเด็กมีปัญหา แอ๊
:coolly-0023:

เพิ่งกินข้าวมาใหม่ๆ เจอข้อความนี้ไป พุ่งเต็มหน้าจอเลยง่ะ :coolly-0007:

ผมก็พร้อมที่จะเปิดใจแล้วก้าวไปด้วยกัน :coolly-0023:
<!-- / message --><!-- sig --]
นี่ก็อีกคน วลีแต่ละอย่าง ชวนขนพองสยองเกล้า แหมๆ ถ้าคนอยู่ที่บ้านมาอ่านเขาคงจะดีใจ

ปากหรอหรอนั่น เดี๊ยะจะโดนไม่ใช่น้อยมาแช่งรถนู๋ :coolly-0002:​
รถเหรอ:coolly-0043: แล้ววิญญานที่อยู่ในรถอันเชิญออกไปยังอ่ะ ได้ข่าวมาว่าตัดต่อหัวท้ายมาก่อนมิใช่เหรอ:coolly-0046:

อ่าวๆๆๆๆๆๆๆๆ เล่นกานใหญ่:coolly-0004:

เด๋วคนอ่านเขาจัยผิดหมด น้องยางโสดน่ะ เด๋วขายไม่ออกกานพอดี...แอ๊:coolly-0046:
แหมๆ ถ้าพี่ที่อยู่หน้าจอโทรศัพย์มาเห็นเข้า เขาจะไม่สบายใจเอาน๊า...แฮ่ๆ:coolly-0023:
เอ่อลืมไปคงไม่เป็นไรมั้ง เพราะว่าเค้าคงไปทำหน้าที่ของลูกผู้ชายไทย คงไม่มีเวลามานั่งอ่านหรอก 55+:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

แก้ไขล่าสุด:
หวัดดีพี่น้อง รามอินทรา
ช่วงนี้คึกคักดีนะครับ

หมด ตูด เลย 555+
:coolly-0028::coolly-0028:เตรียมตัวเตรียมใจ ไปกับ A31 เงินหมดเพราะต้องแต่ง ต้องซ่อม และต้องกินเหล้าาาาาาาา:coolly-0045:

:coolly-0002:โอ้ยๆ ขนแขนสะเตนอัพ:coolly-0046::coolly-0046:

หนุุมๆ..รามอินทราว่างๆ ก็แวะมาดื่มเบียร์กันที่อู่มั่งน่ะครับ...

หนุุมๆ..รามอินทราว่างๆ ก็แวะมาดื่มเบียร์กันที่อู่มั่งน่ะครับ...

ผมว่าจะแวะเข้าไปดู A31 แปลงร่าง R34 ตัวเป็นๆเจ้าของเขาหวงไหม อยากชม:coolly-0044:

• #4,318
ผมว่าจะแวะเข้าไปดู A31 แปลงร่าง R34 ตัวเป็นๆเจ้าของเขาหวงไหม อยากชม:coolly-0044:

ไปไม๊เสาร์นี้
วันก่อนเข้าไปแก้งานจากที่อื่นโดนไป 2 ป๋อง 555
ทั้งเจ้าของอู่ เจ้าของรถใจดีเจงๆ

ไปไม๊เสาร์นี้

วันก่อนเข้าไปแก้งานจากที่อื่นโดนไป 2 ป๋อง 555

ทั้งเจ้าของอู่ เจ้าของรถใจดีเจงๆ

เร็จ้าของอู่กะเจ้าของรถใจดี แต่พี่ขี้เหนียวมากกว่า :coolly-0023: น้าเหลิมบอกว่า"แล้วแต่จะให้" 590 จัดไป2 นึกว่า2ลัง ที่ไหนได้2ป๋อง :coolly-0046:
ปล.ถึง590 ไปไหนมาไหน อย่าบอกนะว่าอยู่รามอินทรา รู้ถึงไหนอายถึงนั่น:coolly-0019:

• #4,320
เร็จ้าของอู่กะเจ้าของรถใจดี แต่พี่ขี้เหนียวมากกว่า :coolly-0023: น้าเหลิมบอกว่า"แล้วแต่จะให้" 590 จัดไป2 นึกว่า2ลัง ที่ไหนได้2ป๋อง :coolly-0046:
ปล.ถึง590 ไปไหนมาไหน อย่าบอกนะว่าอยู่รามอินทรา รู้ถึงไหนอายถึงนั่น:coolly-0019:

ตรูจะไม่ให้เมิงกินเสืออีกต่อไปๆๆๆๆๆๆๆๆ
อดซะ:coolly-0040:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม