• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถึงว่าดิ กินแต่แห้งๆมีแต่ กระ-ดอ-อู-กอ แอ๊.... ล้อเล่งน้า

สรุปว่างานที่แล้ว งานวันเกิดกำมะลอไอ่น้าเชหรอกรึ เข้าใจถูกปะ หลอกหญิงไปเพราะอ้างวันเกิดงั้นสิ

:coolly-0011:หลงกลไป กะเขาด้วย พอไปถึงบอก เกิดอยากจะกินเฉยๆ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

กั๊กกันเข้าปาย อดแดกทั้งหมดและ เพราะเค้ามาหลอกแดกพวกพี่ ของงี้คัยเงินหนาได้...โดนหนักหน่อยเน้อ:coolly-0028:
จะรอดูวันหมดตรูดดดดดด:coolly-0009:
คนล้มอย่าข้าม แต่ให้กระทืบซ้ำเลย:coolly-0010:

พี่ๆค่ะ พี่แบงค์ใหญ่ฝากบอกว่าไม่แน่ขอเลื่อนเปงวันศุกร์ที่ออตโตกัส ถ้าไงจะส่งข่าวอีกทีเน้อ:coolly-0033:

เหมือนที่เมิงเคยทำไว้กะใครหลายๆคนชิมิ
:coolly-0026::coolly-0026::coolly-0026::coolly-0026:

ไม่เปงหรอกพี่รัน เค้าทำงานแบบนี้อ่ะก็ต้องเข้าจัยเค้าอ่า ดูนู๋จิไม่เหงเปงเลย:coolly-0046:
นู๋ไม่เป็นเพราะนู๋สวยไม่เสร็จใช่ป่ะ
แหมมมมม พี่อั้มก็ ก็นู๋ชอบแทะกระดูกอ่ะ ไม่ค่อยชอบกินเนื้อเยอะ มานไม่หร่อยอ่ะ วันหลังไปกินใหม่น่ะ นู๋ชอบกิงไก่ทอด5ดาว อิอิ:coolly-0010::coolly-0009::coolly-0044:
แล้วอย่าลืมลากไปกินในน้ำด้วยล่ะ
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

ถึงว่าดิ กินแต่แห้งๆมีแต่ กระ-ดอ-อู-กอ แอ๊.... ล้อเล่งน้า

สรุปว่างานที่แล้ว งานวันเกิดกำมะลอไอ่น้าเชหรอกรึ เข้าใจถูกปะ หลอกหญิงไปเพราะอ้างวันเกิดงั้นสิ
สำหรับผู้หญิงผมชวนไปกินเหล้าโดยไม่มีเล่ห์เหลี่ยมอยู่แล้ว ที่ผมหลอกลวงเพราะว่ากลัวจะไม่มากัน ผมชวนทีไรก็มักจะบอกว่าติดงาน ติดธุระตลอด มันก็เท่านั้นเอง:coolly-0003:

พี่น้องรามอินทรา เสาร์-อาทิตย์ 17-18 มีงาน GOODYEAR DRIDFT.ที่สนาม WONDER WORLD PARK รามอินทรา นะจะบอกให้

ช่ายยยยยย วันเกิดกำมะลอ:coolly-0020:
แต่ก็โอเค อิ่มอ่ะ เลยให้อภัย:coolly-0028:

เหมือนที่เมิงเคยทำไว้กะใครหลายๆคนชิมิ
:coolly-0026::coolly-0026::coolly-0026::coolly-0026:
[/CENTER]

นู๋ไม่เป็นเพราะนู๋สวยไม่เสร็จใช่ป่ะ

แล้วอย่าลืมลากไปกินในน้ำด้วยล่ะ
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
[/CENTER]
ทะลึ่งใหญ่และ เพื่อนเล่นหรอ:coolly-0002:
จะเปิดศึกใช่มั๊ย ด้ายยย เด๋วจัดให้:coolly-0009:
พี่น้องรามอินทรา เสาร์-อาทิตย์ 17-18 มีงาน GOODYEAR DRIDFT.ที่สนาม WONDER WORLD PARK รามอินทรา นะจะบอกให้
ช่ายยยยยแว้ว แล้วเจอกานคร้าบพี่น้อง:coolly-0044:

โหห อดไปเลยง่ะ ติดเรียน ซะ พลาด มา2รอบและเซ้งเป็ด:coolly-0020:

กั๊กกันเข้าปาย อดแดกทั้งหมดและ เพราะเค้ามาหลอกแดกพวกพี่ ของงี้คัยเงินหนาได้...โดนหนักหน่อยเน้อ:coolly-0028:
จะรอดูวันหมดตรูดดดดดด:coolly-0009:
คนล้มอย่าข้าม แต่ให้กระทืบซ้ำเลย:coolly-0010:

พี่ๆค่ะ พี่แบงค์ใหญ่ฝากบอกว่าไม่แน่ขอเลื่อนเปงวันศุกร์ที่ออตโตกัส ถ้าไงจะส่งข่าวอีกทีเน้อ:coolly-0033:
หมดเยอะ ไม่เป็นไร เพราะสิ่งที่พี่ได้ มันคุ้มกว่า
แต่ถ้าไม่ได้อะไรเลย ก็ไม่เป้นไร ประสบการณ์สอนให้เรารู้อีกมุมนึงของผู้หญิง
เพื่อพัฒนาสเต็ปตัวเองต่อไป น้องไม่ต้องห่วงพี่
ผู้หญิงสวยๆเป็นงี้ทุกคนมั้ยเนี้ย:coolly-0043:
ตรงไหนว่ะครับ
ไม่เปงหรอกพี่รัน เค้าทำงานแบบนี้อ่ะก็ต้องเข้าจัยเค้าอ่า ดูนู๋จิไม่เหงเปงเลย:coolly-0046:

ช่ายยยยยย วันเกิดกำมะลอ:coolly-0020:
แต่ก็โอเค อิ่มอ่ะ เลยให้อภัย:coolly-0028:
เขร้....โทรมาถามผม ว่าใช่มั้ย วันเกิด1012 กรูไม่รู้ครับ เออไปก็ได้
มาถึงปุบ เก๋หิวอะ สั่งๆๆๆๆๆ พออิ่มปุบ หายไปโต๊ะอื่น ปั๊บ
ล้อเล่นนะคร้าบบบบ สำหรับเก๋ ผมดูแลทั้งชึวิต ยังได้เลย
:coolly-0037:

แล้วเมิงรู้มั้ย ไอที่เมิงสั่งมาแดกส์ เมิงเคยคิดจะช่วยกรูจ่ายบ้างป่ะ กรูโดนไปสบายตัวเลย เหลือเงินกลับบ้าน 20บาท :coolly-0004:

แล้วเมิงรู้มั้ย ไอที่เมิงสั่งมาแดกส์ เมิงเคยคิดจะช่วยกรูจ่ายบ้างป่ะ กรูโดนไปสบายตัวเลย เหลือเงินกลับบ้าน 20บาท :coolly-0004:

เอาหน่า

กงกามกงเกวียน

คนต้นเรื่องมะใช่หรอ

หมดเยอะ ไม่เป็นไร เพราะสิ่งที่พี่ได้ มันคุ้มกว่า
แต่ถ้าไม่ได้อะไรเลย ก็ไม่เป้นไร ประสบการณ์สอนให้เรารู้อีกมุมนึงของผู้หญิง
เพื่อพัฒนาสเต็ปตัวเองต่อไป น้องไม่ต้องห่วงพี่

ตรงไหนว่ะครับ

เขร้....โทรมาถามผม ว่าใช่มั้ย วันเกิด1012 กรูไม่รู้ครับ เออไปก็ได้
มาถึงปุบ เก๋หิวอะ สั่งๆๆๆๆๆ พออิ่มปุบ หายไปโต๊ะอื่น ปั๊บ
ล้อเล่นนะคร้าบบบบ สำหรับเก๋ ผมดูแลทั้งชึวิต ยังได้เลย :coolly-0037:
ไม่ห่วงไม่ได้หรอก เพราะพี่เปงพี่นู๋ไม่ห่วงพี่ชายแล้วจะให้ห่วงคัย:coolly-0044:
ก็นู๋หิวอ่ะ ให้นู๋รีบออกมาจากบ้านนู๋ก็เลยไม่ทันได้กินข้าวมาจิ แม่อุส่าทำกับข้าวให้กิน ส่วนไปโต๊ะอื่นนั้นมันเปงปกติน่ะ ไปร้านนี้บ่อยๆเด๋วพี่ก้อชินอ่ะ:coolly-0028:
บ่นงี้ทีหลังอย่าชวน :coolly-0002::coolly-0014:​
เอาหน่า

เออพี่เล็กพูดถูก ทำผิดแล้วยังกล้าพูด อย่าให้คว่ำบาตรน่ะ:coolly-0002::coolly-0020:
+++++++++++++++++++++++++
วันนี้ไปดูเชงมาที่แจ้งวัฒนะ กลับมาต่อหน้าแมคเวลู่ เกษตร พึ่งกลับมาอ่ะ มันโคตรๆ มีเซฟไป2-3ลำแรงพอได้ ครั้งหน้ามีคัยสนจัยไปดูม้าง เด๋วจะเอาข่าวมาบอกเน้อ
(พี่ต้อมไหนบอกจะมา ชิงเมาแล้วก็ไม่มาซะงั้น:coolly-0019:)
พี่แบงค์A31297 โทรมาบอกเจอกันวันศุกร์ที่ออตโตกัส พร้อมเปิดตัวรถพี่แบงค์ เสดแว้ววว:coolly-0009: ขอให้ทุกคนมาพร้อมเพียงกานด้วยเน้อ โดยเฉพาะพี่อั้ม:coolly-0010:
HAPPY BIRTH DAY น้อง PLATONG ด้วย วันนี้วันเกิดน้องแนน เพื่อนรักของนู๋ ของขวัญวันเกิดคัยอยากให้ ฝากไว้ที่นู๋ก็ได้น่ะ..แอ๊:coolly-0046:

มีบัตรอีกไหม อิอิ:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,433
ศุกร์นี้ที่ไหน ออกัสซึมรึ 555
ไปแต่กลับ 4 ทุ่มนะครับ
เสาร์มีประชุม+รับรถช่วงบ่าย

เอาหน่า

แล้วศุกร์นี้มามั้ยล่ะท่านพี่
:coolly-0003:​

ศุกร์นี้ที่ไหน ออกัสซึมรึ 555
ไปแต่กลับ 4 ทุ่มนะครับ
เสาร์มีประชุม+รับรถช่วงบ่าย
ผมว่าพี่ไม่มาแล้วก็ไม่รับโทรศัพย์ด้วย
:coolly-0025:​

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,435
แล้วศุกร์นี้มามั้ยล่ะท่านพี่

:coolly-0003:​

ผมว่าพี่ไม่มาแล้วก็ไม่รับโทรศัพย์ด้วย

:coolly-0025:​

เสาร์ที่ผ่านมาผมก็ไม่รับโทรศัพท์นะ
แต่แม่มบุกถึงบ้าน หุหุ

1012 ผ่านมารับด้วยละกัน
จะ Stand BY รอตั้งแต่13.00น. เป็นต้นไป

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0046:

ไม่ห่วงไม่ได้หรอก เพราะพี่เปงพี่นู๋ไม่ห่วงพี่ชายแล้วจะให้ห่วงคัย:coolly-0044:

ก็นู๋หิวอ่ะ ให้นู๋รีบออกมาจากบ้านนู๋ก็เลยไม่ทันได้กินข้าวมาจิ แม่อุส่าตักข้าวใส่กระบอกให้แล้ว:coolly-0023:
พี่แบงค์A31297 โทรมาบอกเจอกันวันศุกร์ที่ออตโตกัส พร้อมเปิดตัวรถพี่แบงค์ เสดแว้ววว:coolly-0009: ขอให้ทุกคนมาพร้อมเพียงกานด้วยเน้อ โดยเฉพาะพี่อั้ม:coolly-0010:

อย่าไปหวังอะไรกะคนนั้นเลย ถ้า590มามันคือเรื่องผิดปรกติ

HAPPY BIRTH DAY น้อง PLATONG ด้วย วันนี้วันเกิดน้องแนน เพื่อนรักของนู๋ ของขวัญวันเกิดคัยอยากให้ ฝากไว้ที่นู๋ก็ได้น่ะ..แอ๊:coolly-0046:
ของขวัญไม่มีได้ป่ะ มีข้อความส่งถึงแล้วกัน "ก็ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บ ไม่จน ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงานแล้วกัน" :coolly-0033:

HAPPY BIRTH DAY
:coolly-0024::coolly-0024::coolly-0024:​

เสาร์ที่ผ่านมาผมก็ไม่รับโทรศัพท์นะ
แต่แม่มบุกถึงบ้าน หุหุ

1012 ผ่านมารับด้วยละกัน
จะ Stand BY รอตั้งแต่13.00น. เป็นต้นไป

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0046:
ผมไม่เชื่อน้ำหน้าอย่างพี่หรอก เอาให้ถึงวันนั้นก่อนแล้วค่อยให้คำตอบดีกว่า:coolly-0029:

คืนวันเสาร์ได้ไหมอ่ะ วันอาทิตย์จะได้นอนยาวๆ:coolly-0033:

คืนวันเสาร์ได้ไหมอ่ะ วันอาทิตย์จะได้นอนยาวๆ:coolly-0033:
นั่นไง บ่ายเบี่ยงออกลูกหลบหลีกอีกแล้วหรา แต่วันศุกร์วันเกิดผมจริงๆนะ ...แอ๊:coolly-0033:

ไม่ได้ไปครับ อยู่ ตจว. เมาเผื่อด้วยนะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม