รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
14 มี.ค 52
พบกันที่ปั๊ม ปตท รามอินทรา กม3 ก่อนถึงแยกลาดปลาเค้านะครับ

เข้ามาเห็นเซฟก็จอดเทียบๆกันเลยครับ ส่วนผมสังเกตุง่ายรถ 2 สีคร๊าบบบบบ

:coolly-0025: สาวเกาหลี น่ารักจัง
:coolly-0046: โฮ๊ะๆๆรู้นะพี่อ้ำคิดไรอยู่:coolly-0046: จะเล่นของนอกหรอ อิอิ

บินไปถ่ายมาโดยเฉพาะเลยนะเนี่ยอิอิ ไครรู้มั่ง

แต่ขอบอกต่างชาติเวลาพูดไทยนี่น่ารักมากๆ(เขาจะคิดแบบนี้กับเราไหมว้า555)

"ไปไหนกันเนี่ย พี่น้อง ราม อิน ทรา"

จะมาไหมละ 555 แถวคาร์ฟูร์ กม3
เอารถสีเหลืองมาล่วยนะอิอิ
<!-- / message --><!-- sig --]

ไม่ไปแระ... สวัสดี...

ไม่ไปแระ... สวัสดี...

ไม่ต้องน้อยใจครับโอ๊ด วันนั้นผมมองยังไงรถโอ๊ดก็สีเขียวนะครับ:coolly-0003:
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
ปล.เพราะวันนั้นผมเมามากๆตาลาย 555++:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ไปเที่ยวไหนกัน...ตกลงจะได้เตรียมเงินไปเพราะใช้มากไม่ได้...จะเก้บไว้เลี้ยงสาว..555

มีงอน แล้วคนนี้ต้องง้อด้วยไรดี:coolly-0043:
เหล้าก็ไม่ดืมด้วย.....งั้นต้องให้สาวๆอ้อนสะแว้ว:coolly-0046:

ปั๊ม ปตท รามอินทรา กม3 ก่อนถึงแยกลาดปลาเค้านะครับ
เข้ามาเห็นเซฟก็จอดเทียบๆกันเลยครับ ส่วนผมสังเกตุง่ายรถ 2 สีคร๊าบบบบบ

เบื้องต้นทราบข้อมูลมาว่าทุกศุกร์จะมีการมารวมตัวของกลุ่ม HONDA ที่ปั๊มนี้ยังไงเราไปก็อย่าแซดละกันเดี๋ยวเขาจะมองว่าเรามาทำวุ่นวายนะคร๊าบๆๆๆ<!-- / message --><!-- sig -->

ทาง HONDA นี่รู้สึกว่าเขาจะมากันทุกเสาร์นะครับ
เพราะเห็นบ่อย แล้วมากันเยอะมาก บางเสาร์ก็มีทาง
BMW อีก เค้าจะรวมกันด้านในตรงที่เติม LPG ครับ
แถมหน้าปั๊มตรงร้านกาแฟอเมซอน ยังมีกลุ่ม FINO อีก
เพราะฉะนั้น พวกเราก็สุภาพกันหน่อยนะครับ
:coolly-0039: :coolly-0039: :coolly-0039:

เปลี่ยนสถานที่ดีมั๊ยหลายกลุ่มดูมันจะวุ่นวายเกินไป ผมว่าปั๊ม ปตท ก่อนถึงสี่แยกมีนบุรีก็ดีถ้ามาจากปั๊ม ปตท กม8 ที่เก่า กลุ่มรถไม่มีแน่จอดรถสบายสนมั๊ยครับ
[แค่ลองเสนอที่ใหม่ดูครับ]

อืมวันเสาร์มีกลุ่มมารวมด้วยหรือนึกว่ามีแต่วันศุกร์
ยังไงดี

ลองไปดูก่อนไหม จะได้รู้ว่าดีป่าว แล้วเดือนหน้าก็ค่อยเปลี่ยนที:coolly-0046:

อืม ตามนั้น

ตกลงตามที่แจ้งไว้ครับ

เอาแบบครั้งละที่ เปลี่ยนไปเรื่อยๆเลย แบบว่าออนทัวร์ให้ทั่ว รามอินทรากันไปเลยก็ดีเหมือนกัน โจทย์จะได้ตามมาไม่ถูกปั๊ม

เอาแบบครั้งละที่ เปลี่ยนไปเรื่อยๆเลย แบบว่าออนทัวร์ให้ทั่ว รามอินทรากันไปเลยก็ดีเหมือนกัน โจทย์จะได้ตามมาไม่ถูกปั๊ม

น่าสนใจมากมาย ออกหาสิ่งแปลกใหม่ ไปเรื่อยๆ จนกว่าจะพบสาวรูปงาม :coolly-0044:

งั้นครั้งนี้ขอเป็นตามสถานที่แจ้งไว้ก่อนละกัล
แล้วคราวหน้าค่อยมาปั้มที่พี่ ลา บอก ดีมะ

:coolly-0002: เอางั้นเลยหรอ :coolly-0035:

งั้นครั้งนี้ขอเป็นตามสถานที่แจ้งไว้ก่อนละกัล
แล้วคราวหน้าค่อยมาปั้มที่พี่ ลา บอก ดีมะ

:coolly-0045: ตามนั้นเลย :coolly-0046: ท่าทางจะสนุก รามอินทราออนทัวร์ ใครสนมั้ง:coolly-0046:

ลองไปดูที่จัสโก้เก่าถนนนวมินทร์ดูสิแม๊คโดเข้าเปิดตลอด 24 ชั่วโมงรถก็ไม่ค่อยมีบรรยากาศสบายลองไปดูนะ

คืนวันเสาร์ แถวนั้น ตำรวจกวนอะป่าวคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม