Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ที่เก่าไม่มีที่นั่งยืนจนเมื่อยขาเลย
ลองไปที่ใหม่ดีไหม

ไปคราวนี้คงต้องเตรียมเก้าอี้ไปแน่ๆไม่งั้นคงเมื่ยน่าดู (ปล. แก่แล้ว)

ช่วงนี้ขอหยุดยาว รถยังไม่เสร็จคร๊าบ

ลองมารวมกันแล้วค่อยไปหาร้านนั่งทานกันมั่งไหมครับ เพราะที่ปั้มมันก็ไม่มีอะไรจะทำกัน
ใครคิดเห็นยังไง หรือมีร้านนั่งสบายๆ ราคาไม่แรง ก็แนะนำกันมาได้เลยครับ:coolly-0045: :coolly-0045:

ไปวันไหนบอกด้วยนะคับ...จะไปแจมด้วยคับ

แก้ไขล่าสุด:
ไปวันไหนบอกด้วยนะคับ...จะไปแจมด้วยคับ
วันที่ 14/03/52 สถานที่อยู่ระหว่างการตกลง ติดตามข่าวสารภายใน บอร์ด ครับ

:coolly-0025: หล่อทั้งรถ ทั้งคน :coolly-0046: อิจฉา:coolly-0035:

รับทราบ พร้อมปฏิบัติ

• กระทู้ ผู้เขียน
เกลียดคนหล่อ
ไม่ชอบคนสวย
เกลียดพวกคนรวยๆๆๆๆๆ
มา มา มาช่วยรถผมที 555:coolly-0023:

ตกลงปั๊มที่เมย์ว่าก็ดีนะ
เดี๋ยวผ่านไปแถวนั้นจะไปถ่ายมาให้
แต่ว่าทามมายต้องเป็นกรูๆๆๆๆด้วยหว่า 555
ไครไปแถวนั้นก็ถ่ายมาลงให้ดูบ้างนะเออ555
ไปละเร่งยอดก่อน

ไฟล์แนบ

7.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 93
14 มีนาคม 2552
สถานที่ สถานนีบริการน้มัน ปตท
พิกัด รามอินทรา กิโลเมตรที่ 3(ตามตาเมย์บอกนะ)
การเดินทางขับไปตามถนนรามอินทรามุ่งหน้าแยก แยกไรว่ะที่มีวงเวียนอะ555

หรืออยู่ก่อนถึงแยกลาดปลาเรา(เค้า)อิอิ
อยู่ซ้ายมือนะถ้าวิ่งตามที่บอกอะ
สุดท้ายขอส่งรูปเข้าประกวดบ้าง555

ลองมารวมกันแล้วค่อยไปหาร้านนั่งทานกันมั่งไหมครับ เพราะที่ปั้มมันก็ไม่มีอะไรจะทำกัน
ใครคิดเห็นยังไง หรือมีร้านนั่งสบายๆ ราคาไม่แรง ก็แนะนำกันมาได้เลยครับ:coolly-0045: :coolly-0045:

น่ า ส น เ ห มื อ น กั น ค รั บ ลุ ง . . . :coolly-0044:

ผมตั้งใจว่าจะไปตั้งแต่คราวที่แล้ว แล้ว แต่รถกลับดันมาพังซะงั้น.... 14/3/52 นี้ไปแน่นอนครับ รถใกล้เสร็จแล้ว

ไปด้วยคนนะ......แต่พาแฟนไปด้วยแม่มไม่รุ้จะตามไปไม..กะไปหาสาวๆเอาดาบหน้า..555

แต่ว่าทามมายต้องเป็นกรูๆๆๆๆด้วยหว่า 555
ไครไปแถวนั้นก็ถ่ายมาลงให้ดูบ้างนะเออ555
ไปละเร่งยอดก่อน
:coolly-0046: ถือว่าทำเพื่อหมู่คณะแล้วกันพี่ ผมก็ไปสำรวจมานะ:coolly-0023: แต่ลืมถ่ายรูป
ขอขอบคุณแทนทุกคนครับพี่:coolly-0033:

14 มีนาคม 2552
สถานที่ สถานนีบริการน้มัน ปตท
พิกัด รามอินทรา กิโลเมตรที่ 3(ตามตาเมย์บอกนะ)
การเดินทางขับไปตามถนนรามอินทรามุ่งหน้าแยก แยกไรว่ะที่มีวงเวียนอะ555

หรืออยู่ก่อนถึงแยกลาดปลาเรา(เค้า)อิอิ
อยู่ซ้ายมือนะถ้าวิ่งตามที่บอกอะ
สุดท้ายขอส่งรูปเข้าประกวดบ้าง555

ตามนั้นเลยพี่:coolly-0033:

a31930เจอหน้าตะวันนาตอน1ทุ่มได้..ใช่เป่าสีขาวอะถ้าช่ายเดียวจะขโมยรถมาถิ่นผมนะเนี้ย

มะใช้อ่ะครับ รอดตัวไป:coolly-0023:
ถ้าเมียเข้าบอร์ทเป็นสงสัยคงคิดว่าผมแอบไปแน่ๆ:coolly-0035:

ลูกชายผม องค์ดำข้างล่างนี้ครับ เจอกันทักได้ครับ อย่าชนตูดนะ:coolly-0046:

ไฟล์แนบ

22.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 95
2 วันแล้วกลับดึก ยังไม่ได้ไปถ่ายเลย
ขอเป็นอาทิตย์หน้าละกันนะ
เงินหมดด้วยตอนนี้555

มะใช้อ่ะครับ รอดตัวไป:coolly-0023:
ถ้าเมียเข้าบอร์ทเป็นสงสัยคงคิดว่าผมแอบไปแน่ๆ:coolly-0035:

ลูกชายผม องค์ดำข้างล่างนี้ครับ เจอกันทักได้ครับ อย่าชนตูดนะ:coolly-0046:

คุณเมย์เอารถไปเปลี่ยนสีมาเหรอ มีคนเค้าไปเจอแถวหน้าตะวันนา (หนีเที่ยวไม่ยอมชวนเลยนะ)

:coolly-0004: วันนี้ผมอารมณ์ไม่ดีเลย ผจก.แม่งกวนทีน หลอกด่าเน็บผมแต่เช้าเลย (กูอยู่ของกูดีๆต้องให้องค์ลง)

ต้องขอโทษด้วยนะครับพี่น้องครับ เก็บกดนะ:coolly-0012:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม