รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

งั้นครั้งนี้ขอเป็นตามสถานที่แจ้งไว้ก่อนละกัล
แล้วคราวหน้าค่อยมาปั้มที่พี่ ลา บอก ดีมะ
ผมชื่อ ระ ครับ555+

• กระทู้ ผู้เขียน
คืนวันเสาร์ แถวนั้น ตำรวจกวนอะป่าวคับ

กวนไม่กวน ถ้าเราไม่แซด รถปรกติ ก็ไม่น่ามีปัญหานะครับผมอิอิ

แต่ถ้ามากันแบบประเภทแซดชิ่ว แซดชิ่วเสียงดังๆนะเขามาแน่

แต่ถึงเขามายังไงก็ไม่ต้องกลัวครับ

ผมรู้จักหมด

แต่เขาจะรู้จักผมหรือป่าวอันนี้ไม่รู้ 555:coolly-0024: :coolly-0024:
<!-- / message --><!-- sig -->

ว่าแต่ไครไปงานบางแสนบ้างอะครับ

ลองไปดูที่จัสโก้เก่าถนนนวมินทร์ดูสิแม๊คโดเข้าเปิดตลอด 24 ชั่วโมงรถก็ไม่ค่อยมีบรรยากาศสบายลองไปดูนะ

:coolly-0046: น่าโดนเหมือนกัน :coolly-0046: เดือนหน้าเอาเลยดีไหม

ว่าแต่ไครไปงานบางแสนบ้างอะครับ
:coolly-0023: กะว่าจะไปเหมือนกันพี่ แต่รถยังซ่อมไม่เสร็จเลย ถ้าไปได้จะแจ้งให้ทราบครับ:coolly-0024:

เช่นกัลคอยรั่วอยู่แต่พอไปได้ 555

เสียงตอนนี้เหมือนอิมเลย 55
เลยว่าจะไปให้ชาวNEO6ที่บางแสนช่วยดูอาการให้อะ

เสียงตอนนี้เหมือนอิมเลย 55
เลยว่าจะไปให้ชาวNEO6ที่บางแสนช่วยดูอาการให้อะ
มาหาผมเลยผมดูได้ แต่ซ่อมไม่เป็น555

อยากไปบางแสน....แต่ติดธุระไปไม่ได้:coolly-0011:
ไว้พบกันงานหน้าครับ:coolly-0026:

อยากไปบางแสน....แต่ติดธุระไปไม่ได้:coolly-0011:
ไว้พบกันงานหน้าครับ:coolly-0026:
14 มีนาคม ว่างไปป่าวคับ อยากเจอชาวรามอินทราจะแย่อยู่แล้วอิอิ

มาเลยคร๊าบๆๆๆๆ
แล้ว 14 มีนาเจอกัล

แอบไปบางแสนมาฉายเดี่ยวเลย555
ขอบอกรถวันนั้นมาเยอะดี 30 กว่าคันได้เด่นสุดก็รถพี่เก่งแห่งบางแสนเขาหละ

ตอนนี้ก็รอรูปท่านป๋ายศเอามาลงอีกที

มาเลยคร๊าบๆๆๆๆ
แล้ว 14 มีนาเจอกัล

แอบไปบางแสนมาฉายเดี่ยวเลย555
ขอบอกรถวันนั้นมาเยอะดี 30 กว่าคันได้เด่นสุดก็รถพี่เก่งแห่งบางแสนเขาหละ

ตอนนี้ก็รอรูปท่านป๋ายศเอามาลงอีกที
:coolly-0025: บินเดียวเลยหรอพี่:coolly-0034:

14 มีนาคม ว่างไปป่าวคับ อยากเจอชาวรามอินทราจะแย่อยู่แล้วอิอิ

14 มีนาคม ไม่มีปัญหาครับเตรียมพร้อมอยู่แล้ว:coolly-0046:
แต่ตอนนี้นําท่วมรถอยู่ สงสัยท่อนําทิ้งแอร์จะตันหรือรั่ว
งานเข้าอีกแล้ววววววว:coolly-0011:

น่าเสียดายจังเลย รถผมยังทำมะเสร็จ และก็เสร็จไม่ทันด้วย เสียดายมากเลย
:coolly-0011: :coolly-0011: :coolly-0011:

เมื่อวานจิ้มตูดรถเมล์ตรงแยกบางกะปิ
ผล
ฝาโปรงบุบ
กระจังโครเมี่ยมแตก(ซ่อมได้)

เลยว่าจะทำสีใหม่ซะเลย
ช่วยแนะนำสีโทนฟ้าๆหน่อยเดะ

เมื่อวานจิ้มตูดรถเมล์ตรงแยกบางกะปิ
ผล
ฝาโปรงบุบ

:coolly-0002: จิ้มตูดรถผมหรอเนี้ย ขนาดรถผมจอดอยู่ที่อู่ยังแอบมาชนอีก:coolly-0011:

ผล
ฝาโปรงบุบ

เดี๋ยวคอลย์พัง เดี๋ยวรถชน ต้องสะเดาะเคราะห์ซะหน่อยมั้ง:coolly-0046:

เดี๋ยวคอลย์พัง เดี๋ยวรถชน ต้องสะเดาะเคราะห์ซะหน่อยมั้ง:coolly-0046:
มาขอสัก 2,000 มาสเดาะเคราะห์หน่อยคร๊าบๆๆๆๆ555

เบอร์พี่เบิดเบอร์ไรวันไป...เนจะได้โทรหาไงบอกด้วย..เดียวจะเข้ามาดู..นะจ๊ะ

จากข้อความข้างต้น ระวังๆๆๆๆๆๆ
:coolly-0014: :coolly-0014: :coolly-0014:

เบอร์พี่เบิดเบอร์ไรวันไป...เนจะได้โทรหาไงบอกด้วย..เดียวจะเข้ามาดู..นะจ๊ะ
นั่นไงๆ ขออย่างนี้มันเสียวๆ:coolly-0023: แถมมีนะจ๊ะอีกอ่ะ:coolly-0045:

มาขอสัก 2,000 มาสเดาะเคราะห์หน่อยคร๊าบๆๆๆๆ555

จากข้อความข้างต้น ระวังๆๆๆๆๆๆ
:coolly-0014: :coolly-0014: :coolly-0014:

ขอบคุณครับพี่อ้ำ ผมจะระวังตูด เอ้ยยยย ระวังตัววว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม