บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ยังไงกันวะเนี่ย
:coolly-0028:อย่าตกใจครับ พวกผมชอบเล่นไรขำขำกันแปปนี้แหล่ะ เป็นสีสันให้ห้องบ้าน จะได้ไม่เซ็ง เดี๋ยวเจอกันก็รู้เองว่าเป็นแบบไหน:coolly-0010:

วันที่ผมเห็นรถพี่ พี่ได้เข้าไปพาเลสอาบอบนวดป่ะ เพราะผมเข้าไปใช้บริการมา 5555:coolly-0031::coolly-0031:
แล้วผมเดินสวนทางกับใครไม่รู้ ไม่รู้ว่าใช้พี่เหรอเปล่า
ผมออกมาก้อเห็นรถพี่จอดอยู่เลยมาบอก:coolly-0007:
:coolly-0004:ไอ้นี่มาประจานตัวเองอีก
ไปไม่ชวนขอให้ล่มปากอ่าว :coolly-0010:

สนุกครับ หนึ่งไม่ทำให้ผิดหวังเลย เมามากๆ ขอบคุณมากๆ

สนุกครับ หนึ่งไม่ทำให้ผิดหวังเลย เมามากๆ ขอบคุณมากๆ
:coolly-0044:ยินดีครับ แต่อยากให้ถึงโคราชมากกว่านี้ครับ แล้วจะมันกว่านี้(เมาโคตรๆเลย):coolly-0008:

เหล้าเหลือเยอะเลยต้องทำลายมันให้สิ้นซาก:coolly-0012:

:coolly-0041:ไปไหนกันหมดดดดดดดดดด

เมาค้างกันหมด. ทูพีช 555

บ้านนี้ทำไมมันคิกคักกันดีจิงๆๆๆ:coolly-0020:

:coolly-0005: กี่คันแล้วคราบวันที่ 8 :coolly-0009:

โอว่ไม่เงียบเหงา ดึงขึ้นมา:coolly-0015:

:coolly-0044:ยินดีครับ แต่อยากให้ถึงโคราชมากกว่านี้ครับ แล้วจะมันกว่านี้(เมาโคตรๆเลย):coolly-0008:

มีแขกมาเยือนถึงบ้านอย่างนี้ต้องเป็นพี่หนึ่งนี่หล่ะถึงจะสุดยอด 555:coolly-0010::coolly-0010:

บ้านโคราชอบอุ่นน่ะครับถ้ามีโอกาสคงได้เจอกันคับผม
ปล.สาวๆก็น่ารักสวยๆเยอะด้วย:coolly-0009:

:coolly-0028:ประกาศ ประกาศ เกี่ยวกับวัน/เวลา/สถานที่ของการพบปะสรรค์สรรพูดคุยกินเหล้าเมารักของกลุ่มcef@koratของพวกเรา ได้ปรึกษากับทางอีบอล870แล้ว สถานที่น่าจะใช้ร้านสบาย เปิดเป็นห้องคาราโอเกะได้ให้แหกปากกันตามอัธยาศัย เวลานัดหมายเป็นวันที่8สิงหาคมเวลารวมตัวประมาณ16.00น.สถานที่รวมตัวคือสนามกีฬา80พรรษาเฉลิมพระเกรียติเพื่อที่พวกเราจะรวมตัวกันถ่ายรูปสวยๆงามๆของแต่ละคนแต่ละคัน อยากให้พี่น้องcef@koratที่เห็นประกาศสนใจที่จะเข้าร่วมพบปะสรรค์สรรขอความกรุณาลงชื่อแจ้งให้ทราบด้วยหรือโทรมาแจ้งทางผมหรือทางอีบอลก็ได้จะได้เตรียมการล่วงหน้าเกี่ยวกับสถานที่ถูกว่ามีจำนวนเท่าไรและเรื่องค่าใช้จ่ายในการพบปะกัน
ปล.อยากให้พี่น้องcef@koratของพวกเรามากันเยอะๆนะครับ และบอกต่อๆกันด้วยนะครับ วันที่8สิงหาคมเจอกันนะครับ:coolly-0024:

รับทราบครับ

ปล.ผมเจอคัยขับเซฟผมบอกหมดร่ะ:coolly-0033::coolly-0010::coolly-0010:

ช่วยกันกระจายข่าวสารครับผม:coolly-0012:

:coolly-0034::coolly-0034::coolly-0034::coolly-0034:

ตาหนึ่งแม่งเนียน

เค้าเล็งก่อน(แต่เมียมาคุม)

ตาหนึ่งคาบไปเลย

จำไว้นะ

(จะไปบอกพี่น้อย) แย่งเด็กเค้า

:coolly-0008:""""

แก้ไขล่าสุด:
ตาหนึ่งแม่งเนียน

เค้าเล็งก่อน(แต่เมียมาคุม)

ตาหนึ่งคาบไปเลย

จำไว้นะ

(จะไปบอกพี่น้อย) แย่งเด็กเค้า
:coolly-0010: มันเป็นเรื่องยากอ่ะนะทาคูมิ555+
ดันมีเมียทำงานอยู่ที่เดียวกัน พี่ก็เลยเอาไปแทนกลัวว่าจูลี่จะเสียใจ พี่ทำเพื่อจูลี่นะ เดี๋ยวพี่หาคนอื่นให้แทนแล้วกัน555+:coolly-0028:

:coolly-0010: มันเป็นเรื่องยากอ่ะนะทาคูมิ555+
ดันมีเมียทำงานอยู่ที่เดียวกัน พี่ก็เลยเอาไปแทนกลัวว่าจูลี่จะเสียใจ พี่ทำเพื่อจูลี่นะ เดี๋ยวพี่หาคนอื่นให้แทนแล้วกัน555+:coolly-0028:
แต่จริงๆพี่บอกเค้าว่ามีคนอยากรู้จักนะ แต่เค้ามาหาพี่เอง พี่ไม่ผิดนะ พี่ไม่ผิด พี่ป่าวน้าเค้ามาเองพี่ป่าวชวนน้าเค้ามาเอง555+:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม