บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ลุงๆทั้งหลายแห่งโคราชว่าไงสู้เค้าป่าว

(คอแห้งอย่างแรงเลยนิ)
:coolly-0028:อีทาคูมิโว้ยยยยยยยยยยยยย
วันนี้ที่ไหนดีวะ ออกความคิดหน่อยถ้าไม่มีความคิดเจ๊ว่าร้านร่มเราดีมั้ยวะ เจ๊ก็คอแห้งว่ะ อย่างแรงอย่างแรง:coolly-0017:

• กระทู้ ผู้เขียน
จัดไปตามนั้นครับ เย็นนี้เจอกันครับ สถานที่เดี๋ยวโทรบอกครับ เวลาน่าจะหลัง2ทุ่มละกันครับ ตามนั้น
อยากไปด้วยจัง :coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

พลาดครับตอนนี้อยู่นอกพื้นที่กลับอีกทีวันพุธหน้า คงต้องเป็นหน้าที่พี่หนึ่งแล้ว ครับ :coolly-0033:
ไว้โอกาสหน้าครับ :coolly-0003:
เย็นนี้ขับรถกลับมาเลยอีบอล ตอนเช้าค่อยกลับเขมร

วันนี้ จะพาผมไปไหน พาไปเลยน่ะ
ไปหมดทุกที่ ใจง่าย

:coolly-0028:ประกาศ ประกาศ เกี่ยวกับวัน/เวลา/สถานที่ของการพบปะสรรค์สรรพูดคุยกินเหล้าเมารักของกลุ่มcef@koratของพวกเรา ได้ปรึกษากับทางอีบอล870แล้ว สถานที่น่าจะใช้ร้านสบาย เปิดเป็นห้องคาราโอเกะได้ให้แหกปากกันตามอัธยาศัย เวลานัดหมายเป็นวันที่8สิงหาคมเวลารวมตัวประมาณ16.00น.สถานที่รวมตัวคือสนามกีฬา80พรรษาเฉลิมพระเกรียติเพื่อที่พวกเราจะรวมตัวกันถ่ายรูปสวยๆงามๆของแต่ละคนแต่ละคัน อยากให้พี่น้องcef@koratที่เห็นประกาศสนใจที่จะเข้าร่วมพบปะสรรค์สรรขอความกรุณาลงชื่อแจ้งให้ทราบด้วยหรือโทรมาแจ้งทางผมหรือทางอีบอลก็ได้จะได้เตรียมการล่วงหน้าเกี่ยวกับสถานที่ถูกว่ามีจำนวนเท่าไรและเรื่องค่าใช้จ่ายในการพบปะกัน
ปล.อยากให้พี่น้องcef@koratของพวกเรามากันเยอะๆนะครับ และบอกต่อๆกันด้วยนะครับ วันที่8สิงหาคมเจอกันนะครับ:coolly-0024:
:coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039:

วันนี้ จะพาผมไปไหน พาไปเลยน่ะ
ไปหมดทุกที่ ใจง่าย

ใจง่ายไม่ว่าแต่อย่าเมาจนเผลอตัวนะครับเดี๋ยว เจ๊ เค้าเอนดู :coolly-0010::coolly-0044::coolly-0039:

ว่าแต่เค้านะเห็นผู้ชายผ่านมาไม่ได้เลยฟาดเรียบเหมือนกัน :coolly-0046:
:coolly-0004:อีนี่ก็เสียงดังเดี๋ยวเหยื่อหลุดพอดี นานๆจะมีหลงมาให้...ซักที เจ๊รอวันนี้มานานแล้ววว:coolly-0046:

ใจง่ายไม่ว่าแต่อย่าเมาจนเผลอตัวนะครับเดี๋ยว เจ๊ เค้าเอนดู :coolly-0010::coolly-0044::coolly-0039:
เจ๊ไม่เอ็นดูหรอก แต่เจ๊จะดูเอ็น:coolly-0044:
ว่าแต่ไม่มาดูเอ็นกะเจ๊เหรออีบอล:coolly-0045:

:coolly-0028:ประกาศ ประกาศ เกี่ยวกับวัน/เวลา/สถานที่ของการพบปะสรรค์สรรพูดคุยกินเหล้าเมารักของกลุ่มcef@koratของพวกเรา ได้ปรึกษากับทางอีบอล870แล้ว สถานที่น่าจะใช้ร้านสบาย เปิดเป็นห้องคาราโอเกะได้ให้แหกปากกันตามอัธยาศัย เวลานัดหมายเป็นวันที่8สิงหาคมเวลารวมตัวประมาณ16.00น.สถานที่รวมตัวคือสนามกีฬา80พรรษาเฉลิมพระเกรียติเพื่อที่พวกเราจะรวมตัวกันถ่ายรูปสวยๆงามๆของแต่ละคนแต่ละคัน อยากให้พี่น้องcef@koratที่เห็นประกาศสนใจที่จะเข้าร่วมพบปะสรรค์สรรขอความกรุณาลงชื่อแจ้งให้ทราบด้วยหรือโทรมาแจ้งทางผมหรือทางอีบอลก็ได้จะได้เตรียมการล่วงหน้าเกี่ยวกับสถานที่ถูกว่ามีจำนวนเท่าไรและเรื่องค่าใช้จ่ายในการพบปะกัน
ปล.อยากให้พี่น้องcef@koratของพวกเรามากันเยอะๆนะครับ และบอกต่อๆกันด้วยนะครับ วันที่8สิงหาคมเจอกันนะครับ:coolly-0024:
:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

เจ๊ไม่เอ็นดูหรอก แต่เจ๊จะดูเอ็น:coolly-0044:
ว่าแต่ไม่มาดูเอ็นกะเจ๊เหรออีบอล:coolly-0045:

ไปหาดูเอ็นแถว อุบล ดีกว่า :coolly-0024::coolly-0024:

:coolly-0004:อีนี่ก็เสียงดังเดี๋ยวเหยื่อหลุดพอดี นานๆจะมีหลงมาให้...ซักที เจ๊รอวันนี้มานานแล้ววว:coolly-0046:

ระวังโดนวางยานอนหลับอีกก็แล้วกัน :coolly-0003:
เดี๋ยวจะขโมยเหยื่อให้ดู :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

ระวังโดนวางยานอนหลับอีกก็แล้วกัน :coolly-0003:
เดี๋ยวจะขโมยเหยื่อให้ดู :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
เออว่ะ หลังๆมาเจ๊ชอบโดนวางยา:coolly-0007:

ยังไงกันวะเนี่ย

วันอาทิตย์ ผมก็กลับแล้วครับ
วันนี้เห็นจอดที่เดอะมอลล์ คันหนึ่ง สีขาว สติ๊กเกอร์ ด้านข้าง ประตู เยอะเหมือนกัน ยังไม่ได้เดินไปดูครับ ว่ารหัสอะไรแต่ เห็นจอดตอน 10โมง
วันนี้เลยไหมครับ อยากอยู่

เซฟของพี่ชายรู้จักกันครับผม ชื่อพี่แตงครับ สีขาว บีเวฟ2 รอบคัน 3JZ-GTE รถพี่แตงเอง
ผมรู้จัก:coolly-0028:

ยังไงกันวะเนี่ย

วันที่ผมเห็นรถพี่ พี่ได้เข้าไปพาเลสอาบอบนวดป่ะ เพราะผมเข้าไปใช้บริการมา 5555:coolly-0031::coolly-0031:
แล้วผมเดินสวนทางกับใครไม่รู้ ไม่รู้ว่าใช้พี่เหรอเปล่า
ผมออกมาก้อเห็นรถพี่จอดอยู่เลยมาบอก:coolly-0007:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม