บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เห็นเซฟสีเหลืองฝากระโปรงหน้าเคฟร่า เตะตา เลยเข้าไปดูใกล้ๆๆ
เป็นสมาชิก thailand ด้วย รหัส 545 หรือ 454 นี่หล่ะจำไม่ได้

:coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042:

• กระทู้ ผู้เขียน
ขี้เหล้า เมารัก:coolly-0046:
มัวแต่ขี้เหล้า เมารักอยู่นั้นแหละ เค้าจะกินกัน วันที่ 8/8/09 แล้ว :coolly-0028:
ดีใจมั้ยจะได้เจอหลานๆ :coolly-0046:

ตามนั้นครับ ว่าแต่นี่ใครครับอยากรู้จักอยู่โคราชอ๊ะเปล่า :coolly-0043:

มาจอยกันเยอะๆ วันได้แล้ว / เวลาและสถานที่ที่แน่นอนจะแจ้งให้ทราบเร็วๆนี้ครับ :coolly-0003:

:coolly-0028:ประกาศ ประกาศ เกี่ยวกับวัน/เวลา/สถานที่ของการพบปะสรรค์สรรพูดคุยกินเหล้าเมารักของกลุ่มcef@koratของพวกเรา ได้ปรึกษากับทางอีบอล870แล้ว สถานที่น่าจะใช้ร้านสบาย เปิดเป็นห้องคาราโอเกะได้ให้แหกปากกันตามอัธยาศัย เวลานัดหมายเป็นวันที่8สิงหาคมเวลารวมตัวประมาณ16.00น.สถานที่รวมตัวคือสนามกีฬา80พรรษาเฉลิมพระเกรียติเพื่อที่พวกเราจะรวมตัวกันถ่ายรูปสวยๆงามๆของแต่ละคนแต่ละคัน อยากให้พี่น้องcef@koratที่เห็นประกาศสนใจที่จะเข้าร่วมพบปะสรรค์สรรขอความกรุณาลงชื่อแจ้งให้ทราบด้วยหรือโทรมาแจ้งทางผมหรือทางอีบอลก็ได้จะได้เตรียมการล่วงหน้าเกี่ยวกับสถานที่ถูกว่ามีจำนวนเท่าไรและเรื่องค่าใช้จ่ายในการพบปะกัน
ปล.อยากให้พี่น้องcef@koratของพวกเรามากันเยอะๆนะครับ และบอกต่อๆกันด้วยนะครับ วันที่8สิงหาคมเจอกันนะครับ:coolly-0024:

:coolly-0028:ประกาศ ประกาศ เกี่ยวกับวัน/เวลา/สถานที่ของการพบปะสรรค์สรรพูดคุยกิน
เหล้าเมารักของกลุ่มcef@koratของพวกเรา ได้ปรึกษากับทางอีบอล870แล้ว สถานที่น่าจะใช้ร้านสบาย เปิดเป็นห้องคาราโอเกะได้ให้แหกปากกันตามอัธยาศัย เวลานัดหมายเป็นวันที่8สิงหาคมเวลารวมตัวประมาณ16.00น.สถานที่รวมตัวคือสนามกีฬา80พรรษาเฉลิมพระเกรียติเพื่อที่พวกเราจะรวมตัวกันถ่ายรูปสวยๆงามๆของแต่ละคนแต่ละคัน อยากให้พี่น้องcef@koratที่เห็นประกาศสนใจที่จะเข้าร่วมพบปะสรรค์สรรขอความกรุณาลงชื่อแจ้งให้ทราบด้วยหรือโทรมาแจ้งทางผมหรือทางอีบอลก็ได้จะได้เตรียมการล่วงหน้าเกี่ยวกับสถานที่ถูกว่ามีจำนวนเท่าไรและเรื่องค่าใช้จ่ายในการพบปะกัน
ปล.อยากให้พี่น้องcef@koratของพวกเรามากันเยอะๆนะครับ และบอกต่อๆกันด้วยนะครับ วันที่8สิงหาคมเจอกันนะครับ:coolly-0024:

หะแหล่มเลย :coolly-0003:

ถุกต้องแล้วครับ ตอนนี้โอ มางานที่ the mall โคราชครับ
มาเมื่อวาน ฝนตก ครับ แล้วที่นี้ไปไหนกันบ้าง เมื่อคืนผมไปนั่ง
ร้าน แฮ๊ปปี้แลนด์มาครับ บรรยากาศดีมากมาย
ครับ

ปล.ถ้าไปไหนกัน โทรหาผมหน่อยน่ะครับ
081-9422218

ถุกต้องแล้วครับ ตอนนี้โอ มางานที่ the mall โคราชครับ
มาเมื่อวาน ฝนตก ครับ แล้วที่นี้ไปไหนกันบ้าง เมื่อคืนผมไปนั่ง
ร้าน แฮ๊ปปี้แลนด์มาครับ บรรยากาศดีมากมาย
ครับ

ปล.ถ้าไปไหนกัน โทรหาผมหน่อยน่ะครับ
081-9422218

กลุ่มนนท์เค้าไม่ให้เข้า..เลยหนีไปโคราชเลยเรอะ โอปอ555
หายหน้าหายตาไปเลย

:coolly-0028:ประกาศ ประกาศ เกี่ยวกับวัน/เวลา/สถานที่ของการพบปะสรรค์สรรพูดคุยกินเหล้าเมารักของกลุ่มcef@koratของพวกเรา ได้ปรึกษากับทางอีบอล870แล้ว สถานที่น่าจะใช้ร้านสบาย เปิดเป็นห้องคาราโอเกะได้ให้แหกปากกันตามอัธยาศัย เวลานัดหมายเป็นวันที่8สิงหาคมเวลารวมตัวประมาณ16.00น.สถานที่รวมตัวคือสนามกีฬา80พรรษาเฉลิมพระเกรียติเพื่อที่พวกเราจะรวมตัวกันถ่ายรูปสวยๆงามๆของแต่ละคนแต่ละคัน อยากให้พี่น้องcef@koratที่เห็นประกาศสนใจที่จะเข้าร่วมพบปะสรรค์สรรขอความกรุณาลงชื่อแจ้งให้ทราบด้วยหรือโทรมาแจ้งทางผมหรือทางอีบอลก็ได้จะได้เตรียมการล่วงหน้าเกี่ยวกับสถานที่ถูกว่ามีจำนวนเท่าไรและเรื่องค่าใช้จ่ายในการพบปะกัน
:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

ครับ

081-9422218
อยู่อีกหลายวันมั้ยครับ ถ้าให้ดีอยู่รอสรรค์สรรกลุ่มโคราชวันที่8เลยมั้ยครับ หรือจะกลับวันไหนรบกวนแจ้งให้ทราบหน่อยไปไหนจะได้โทรตามมากึ๊บๆกัน มีไรโทรหาผมได้นะครับ087-0984805ผมหนึ่ง ณ โคราชา

อยู่อีกหลายวันมั้ยครับ ถ้าให้ดีอยู่รอสรรค์สรรกลุ่มโคราชวันที่8เลยมั้ยครับ หรือจะกลับวันไหนรบกวนแจ้งให้ทราบหน่อยไปไหนจะได้โทรตามมากึ๊บๆกัน มีไรโทรหาผมได้นะครับ087-0984805ผมหนึ่ง ณ โคราชา
วันอาทิตย์ ผมก็กลับแล้วครับ
วันนี้เห็นจอดที่เดอะมอลล์ คันหนึ่ง สีขาว สติ๊กเกอร์ ด้านข้าง ประตู เยอะเหมือนกัน ยังไม่ได้เดินไปดูครับ ว่ารหัสอะไรแต่ เห็นจอดตอน 10โมง
วันนี้เลยไหมครับ อยากอยู่

ลุงๆทั้งหลายแห่งโคราชว่าไงสู้เค้าป่าว

(คอแห้งอย่างแรงเลยนิ)

ลุงๆทั้งหลายแห่งโคราชว่าไงสู้เค้าป่าว

(คอแห้งอย่างแรงเลยนิ)
เมื่อคืนไปนั่งกิน กับที่ทำงาน 3 คน วันนี้อยากกินกับ เซฟโคราชน่ะ นัดมาเลย
วันนี้ ผมมางาน บ้านธนคารที่ the mall เลิกงาน ก็ไปได้เลย รวมกันทันไหมครับ ทางโคราช 555 วันนี้ถ้าทางโคราชไม่ว่างกัน วันเสาร์ก็ได้น่ะ

วันอาทิตย์ ผมก็กลับแล้วครับ
วันนี้เห็นจอดที่เดอะมอลล์ คันหนึ่ง สีขาว สติ๊กเกอร์ ด้านข้าง ประตู เยอะเหมือนกัน ยังไม่ได้เดินไปดูครับ ว่ารหัสอะไรแต่ เห็นจอดตอน 10โมง
วันนี้เลยไหมครับ อยากอยู่
จัดไปตามนั้นครับ เย็นนี้เจอกันครับ สถานที่เดี๋ยวโทรบอกครับ เวลาน่าจะหลัง2ทุ่มละกันครับ ตามนั้น

เมื่อคืนไปนั่งกิน กับที่ทำงาน 3 คน วันนี้อยากกินกับ เซฟโคราชน่ะ นัดมาเลย
วันนี้ ผมมางาน บ้านธนคารที่ the mall เลิกงาน ก็ไปได้เลย รวมกันทันไหมครับ ทางโคราช 555 วันนี้ถ้าทางโคราชไม่ว่างกัน วันเสาร์ก็ได้น่ะ

พลาดครับตอนนี้อยู่นอกพื้นที่กลับอีกทีวันพุธหน้า คงต้องเป็นหน้าที่พี่หนึ่งแล้ว ครับ :coolly-0033:
ไว้โอกาสหน้าครับ :coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม