บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:coolly-0011:เงียบจัง

เดียวฝนตกมั่งไม่ตกมั่ง มันเป็นยังไงน้อ ..... มันเป็น เงิกๆงักๆ มันต้องถอน555+

พี่หนึ่งครับใครเป็นคนจัดมิสติ้งวันที่ 1 สิงหา นี้

หายไปไหนกันหมดครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่หนึ่งครับใครเป็นคนจัดมิสติ้งวันที่ 1 สิงหา นี้
บอกตามตรง ไม่อยากใช้คำว่ามิตติ้ง
เพราะมิตติ้งต้องรวมกันเยอะๆหลายๆคันหลายๆคนนี่ยังไม่รู้ว่าจะมาเจอกันกี่ชีวิต อยากให้ใช้คำว่านอกรอบกลุ่มโคราชน่าจะดูดีกว่า เพราะคำว่ามิตติ้งมันดูแล้วใหญ่มากๆ เอาเป็นว่านัดกันนอกรอบcef@korat zone ดีกว่า

• กระทู้ ผู้เขียน
ดีคับพี่ๆทั้งหลายวันนี้น้องตี๋(หิด) มีข่าวมาแจ้งคับ

วันที่ 1สิงหาฯ มามิดติ้งขำๆกันดีกว่าคับ

รายละเอียดเด๋วให้พี่บอลแจ้งอีกทีคับ

ปล.รักนะจุ๊ฟๆ

ก่อนอื่นต้อง ขออภัยอย่างแรงที่หายหน้าหายหัวไปเลยครับ :coolly-0013:
ส่วนวันที่ 1/8/09 ไม่ว่างแล้วครับ ขอเป็นวันที่ 8/8/09 ได้มั้ยครับเลขมันสวยดีถ้าได้ก็ OK. เลยจะได้ดำเนินการวางแผนต่อ :coolly-0028:

บอกตามตรง ไม่อยากใช้คำว่ามิตติ้ง
เพราะมิตติ้งต้องรวมกันเยอะๆหลายๆคันหลายๆคนนี่ยังไม่รู้ว่าจะมาเจอกันกี่ชีวิต อยากให้ใช้คำว่านอกรอบกลุ่มโคราชน่าจะดูดีกว่า เพราะคำว่ามิตติ้งมันดูแล้วใหญ่มากๆ เอาเป็นว่านัดกันนอกรอบcef@korat zone ดีกว่า

ถูกครับเอาเป็นว่าพบปะพูดคุยทำความรู้จักกันร่วมทานอาหาร(ยอดข้าว)กันเล็กน้อยจะได้คุ้นเคยกันว่าจะหล่อ,จะสวยกันแค่ไหน :coolly-0005::coolly-0009::coolly-0039:

:coolly-0011:เงียบจัง

หายมาเที่ยวแถวสุรินทร์ กินงานมิ๊ตติ้ง สุรินทร์ดีมั้ยเนียะ :coolly-0009:

มาสุรินทร์ต้องกินสุราแล้วฉุดหญิง :coolly-0028: ล้อเล่นนะ

แก้ไขล่าสุด:
เพราะมิตติ้งต้องรวมกันเยอะๆหลายๆคันหลายๆคนนี่ยังไม่รู้ว่าจะมาเจอกันกี่ชีวิต อยากให้ใช้คำว่านอกรอบกลุ่มโคราชน่าจะดูดีกว่า เพราะคำว่ามิตติ้งมันดูแล้วใหญ่มากๆ เอาเป็นว่านัดกันนอกรอบcef@korat zone ดีกว่า[/QUOTE]

ทราบ

ถูกครับเอาเป็นว่าพบปะพูดคุยทำความรู้จักกันร่วมทานอาหาร(ยอดข้าว)กันเล็กน้อยจะได้คุ้นเคยกันว่าจะหล่อ,จะสวยกันแค่ไหน :coolly-0005::coolly-0009::coolly-0039:
:coolly-0010:เรื่องหล่อขอนะ

หายมาเที่ยวแถวสุรินทร์ กินงานมิ๊ตติ้ง สุรินทร์ดีมั้ยเนียะ :coolly-0009:

มาสุรินทร์ต้องกินสุราแล้วฉุดหญิง :coolly-0028: ล้อเล่นนะ
:coolly-0009:มีผู้ชายให้ฉุดมั้ย:coolly-0009:

ผมเจอรถพี่หนึ่งบ่อยเหมือนกัน แต่ทักทายไม่ทัน สงสัยรถพี่หนึ่งวิ่งติดบูสท์ตลอด
ปรับให้บูทส์อยู่ที่สัก8000ได้ป่ะ จะได้แซงได้บ้าง

ผมว่าช่วงหลังมานานๆทีผมเค้าเวปแล้ว ก๊วยเจ๋ง นานกว่าอีก :coolly-0028:

ตกลงยังจะขายเจ้า A31 อยู่เปล่า อย่าขายเลยรถมันดีทั้งแรงทั้งสวย ว่างๆมาจอยกันหน่อยดิ ขยันทำแต่งานเก็บเงินขอหญิงเหรอครับน้อง :coolly-0009:

:coolly-0009:มีผู้ชายให้ฉุดมั้ย:coolly-0009:

ไม่ต้องฉุดหรอกมีเยอะครับให้ฟรีๆเลยเอาแบบไหน คนไทย,คนต่างชาติ(เข-มร)ละ เข้มๆกันทั้งนั้น :coolly-0023: สักคนมั้ยเดี๋ยวหิ้วไปฝาก :coolly-0009:

ไม่ต้องฉุดหรอกมีเยอะครับให้ฟรีๆเลยเอาแบบไหน คนไทย,คนต่างชาติ(เข-มร)ละ เข้มๆกันทั้งนั้น :coolly-0023: สักคนมั้ยเดี๋ยวหิ้วไปฝาก :coolly-0009:

พี่บอลไปอยู่สุรินทร์แล้วเหรอครับ555+

:coolly-0046:จัดมาให้เจ๊หน่อยดิ...เจ๊หิว:coolly-0001:

:coolly-0040:จะเป็รเกย์กันหมดแล้วหรอ:coolly-0027:

ใกล้แล้ว.....พบปะพูดคุยกันหน่อย
อิๆๆ

หิววววเหล้าาาาาค้าบบบบบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม