บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:coolly-0023: หุหุ หลังๆไม่ค่อยมาครับบูสท์ น้ำมันแพงจัดบูสท์หายไปเลย
ว่างๆมานั่งกินข้าวคุยกันดิ พี่กะบอลกะตั้นเจอกันบ่อยๆอ่ะ เดี๋ยววันไหนนัดกันให้บอลโทรหานะ พาแฟนมาด้วยก็ได้ไม่กินเหล้าไม่เป็นไรมานั่งคุยกัน

ได้เลยคับ ส่วนใหญ่ที่ไม่ค่อยได้ไปเจอ สาเหตุก็เพราะว่าติดงานหล่ะคับ

แอบมาดูว่ามีใครอยู่บ้าง...

:coolly-0028:มีใครอยู่มั้ยยยยยยยย

ได้เลยคับ ส่วนใหญ่ที่ไม่ค่อยได้ไปเจอ สาเหตุก็เพราะว่าติดงานหล่ะคับ
:coolly-0003:ติดงานอ่ะดีแล้ว อย่าไปติดอย่างอื่นล่ะ

ดีคับพี่ๆทั้งหลายวันนี้น้องตี๋(หิด) มีข่าวมาแจ้งคับ

วันที่ 1สิงหาฯ มามิดติ้งขำๆกันดีกว่าคับ

รายละเอียดเด๋วให้พี่บอลแจ้งอีกทีคับ

ปล.รักนะจุ๊ฟๆ

ดีคับพี่ๆทั้งหลายวันนี้น้องตี๋(หิด) มีข่าวมาแจ้งคับ

วันที่ 1สิงหาฯ มามิดติ้งขำๆกันดีกว่าคับ

รายละเอียดเด๋วให้พี่บอลแจ้งอีกทีคับ

:coolly-0004: เปิดตลอด..
เอาเข้าจริงๆถามว่าที่ไหนดีมันไปโลตัสซะงั้น
คราวนี้จะไปห้างไหนอีกล่ะ มันมีเหล้าขายทุกห้างอ่ะนะ
คลังพลาซ่าเป็นไงหรือไอทีพลาซ่าดี:coolly-0002:

รับทราบ55555555555+

เปิดทำงานกันแล้วเป็นยังไงกันบ้างครับทุกท่าน

ทุกคนงดเหล้าวันเข้าพรรษานะ:coolly-0003:
วันนี้กินเต็มที่เลย ผ่านวันเข้าพรรษาแล้ว:coolly-0046:

ทุกคนงดเหล้าวันเข้าพรรษานะ:coolly-0003:
วันนี้กินเต็มที่เลย ผ่านวันเข้าพรรษาแล้ว:coolly-0046:
ลุงอายุมากแล้วก้อลดละเลิกมั่งเหอ

แล้ววันนี้ว่าไง

มาวกานหมดแร้วพี่น้อง

ตกลงมีตติ้งกานเมื่อรายค้าฟ สระบุรีอยากปายด้วย กะรถห่วยๆ หนึ่งคันคร้าบ...ฮี่ๆ

ดีจ้านุ๊กกี้

อย่าลืมมานะ 1สิงหาฯ

รู้สึกว่าตกลงไปไกลมากน่ะ upupup

:coolly-0045:ฝนตกอากาศดีจังนิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม