บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่หนึ่งเข้าพรรษาไปทำบุญที่ไหนไปเวียนเทียนที่ไหน..
ปล.หรือว่าไม่ไปเลย 555+:coolly-0028:

อ้าววววววววววววววววววไปไหน
กันนนนนนนนนนนนนนนนหมด
เหรออออออออออออออออออออ
โคราชชชชชชชชชชชชชชชช
บ้านนนนนนนนนนนนนนนนนนน
เองงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
:coolly-0023:

พี่หนึ่งเข้าพรรษาไปทำบุญที่ไหนไปเวียนเทียนที่ไหน..
ปล.หรือว่าไม่ไปเลย 555+:coolly-0028:
คงทำบุญที่วัดอ่ะครับ แต่ยังไม่รู้จะไปวัดไหน

อ้าววววววววววววววววววไปไหน
กันนนนนนนนนนนนนนนนหมด
เหรออออออออออออออออออออ
โคราชชชชชชชชชชชชชชชช
บ้านนนนนนนนนนนนนนนนนนน
เองงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
:coolly-0023:
บ้านเราสมาชิกเซฟไทยอ่ะน้อย ก็เลยไม่ค่อยเข้าเวปกัน ส่วนมากจะนัดเจอกันทางโทรศัพท์ เค้าจะอยู่a31clubกันซะมากกว่าเพราะมีห้องโคราชอยู่ที่นั่นนานแล้ว เลยติดเข้าa31clubกันซะมากกว่า จะอยู่a31หรือcef thaiก็พวกๆกันอยู่ดี ไปไหนมาไหนเจอกันตลอด อย่าไปซีเรียสกับมัน บางทีเค้าก็เข้ามาแซวกันอยู่เรื่อยๆทำตัวสบายๆคร๊าบ

คงทำบุญที่วัดอ่ะครับ แต่ยังไม่รู้จะไปวัดไหน

วันนี้ก้อไปวัดมา

แต่วัดม้านะ เอิ๊กๆๆๆๆๆ
:coolly-0044:

ไม่ได้เข้าบ่อนหลายวันตังจะหมดและ 55555555

วันนี้ก้อไปวัดมา

แต่วัดม้านะ เอิ๊กๆๆๆๆๆ:coolly-0044:

ไม่ได้เข้าบ่อนหลายวันตังจะหมดและ 55555555
:coolly-0010:เหอะๆๆๆ
กี่ตัววะม้า กรูจะแจ้ง ตร.:coolly-0004:ไอ้นี่พกม้า

เป็นงัยบ้างคับพี่บอล เปลี่ยนไปทานเจ ว่าแต่2J BO แซดมันส์มั้ยคบพี่น้อง

โอว่เหรอไม่ได้ซีเรียสอะไรเลยไม่รู้ว่าจะพิมไรไงก้อทักทายไปงั้นๆๆ

:coolly-0021:ที่จอดรถถ่ายรูปผมเห็นร่ะน่าลองไปน่ะ บชร. แจ๋มมากๆๆช่วงเย็นๆๆ ส่วนร้านที่กินผมเห็นว่าน่าจะเป็น ร้านเพื่อคุณ ตรงทางเลี้ยวขวาไปวิลเลจครับ ยังไงให้ตัดสินใจดูส่วนเรื่องเคลี่ยพื้นที่ผมจะเป็นคนจัดการเอง เห็นสมควรไหมครับ พิจารณา

แก้ไขล่าสุด:
เป็นงัยบ้างคับพี่บอล เปลี่ยนไปทานเจ ว่าแต่2J BO แซดมันส์มั้ยคบพี่น้อง

หวาดดี รายงานตัวด้วย ยินดีได้รู้จักน่ะ :coolly-0007:

อยากไปโซน 71 งับ ไปหาพี่ๆๆๆแต่คิดทามงานนี่สิ 555+

ดึงๆๆๆดึงขึ้นมาตกไปไกลเลยน่ะเนี่ย
ทำบุญกันเถอะครับผม

แสรดดดดดดดดดดดดด
เมาจังวุ้ย:coolly-0008:

หายหน้าหายตาไปเลยนะครับ
ว่างๆผ่านมาบ่อยๆนะ

อยากเปลี่ยนแนวจังเลยวุ้ย

ผมเจอรถพี่หนึ่งบ่อยเหมือนกัน แต่ทักทายไม่ทัน สงสัยรถพี่หนึ่งวิ่งติดบูสท์ตลอด
ปรับให้บูทส์อยู่ที่สัก8000ได้ป่ะ จะได้แซงได้บ้าง

ผมเจอรถพี่หนึ่งบ่อยเหมือนกัน แต่ทักทายไม่ทัน สงสัยรถพี่หนึ่งวิ่งติดบูสท์ตลอด
ปรับให้บูทส์อยู่ที่สัก8000ได้ป่ะ จะได้แซงได้บ้าง
:coolly-0023: หุหุ หลังๆไม่ค่อยมาครับบูสท์ น้ำมันแพงจัดบูสท์หายไปเลย
ว่างๆมานั่งกินข้าวคุยกันดิ พี่กะบอลกะตั้นเจอกันบ่อยๆอ่ะ เดี๋ยววันไหนนัดกันให้บอลโทรหานะ พาแฟนมาด้วยก็ได้ไม่กินเหล้าไม่เป็นไรมานั่งคุยกัน

:coolly-0023: หุหุ หลังๆไม่ค่อยมาครับบูสท์ น้ำมันแพงจัดบูสท์หายไปเลย
ว่างๆมานั่งกินข้าวคุยกันดิ พี่กะบอลกะตั้นเจอกันบ่อยๆอ่ะ เดี๋ยววันไหนนัดกันให้บอลโทรหานะ พาแฟนมาด้วยก็ได้ไม่กินเหล้าไม่เป็นไรมานั่งคุยกัน

น้ำมันลิตร30ทำกลัวิ น้ำเมาลิตรพันก่าดื่มสบาย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม