• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,741

ย้ายที่ก่อนพี่รับรองเชิญแน่นอน..ที่ปัจจุบันไม่ค่อยชัวร์มีปัญหานิดหน่อยตอนนี้ได้ที่ใหม่แล้วครับแล้วจะรีบโทรบอก(ปล.พรุ่งนี้ตื่นเช้าก็แวะไปอุดหนุนผมได้ที่เดิมก่อนครับ) :coolly-0033:
กรูยังไม่รู้เลยเปิดอยู่ตรงไหน:coolly-0043:

• #5,743
กรูยังไม่รู้เลยเปิดอยู่ตรงไหน:coolly-0043:
เลย..In..love..ไปซ้ายมือเยื้องป้าเหน่ยแหนมเนืองครับพี่(ไปไม่ถูกโทรถามสิครับ) :coolly-0003:

เลย..In..love..ไปซ้ายมือเยื้องป้าเหน่ยแหนมเนืองครับพี่(ไปไม่ถูกโทรถามสิครับ) :coolly-0003:
in Love นี่ร้านขายข้าวแกงป่าววะ พี่คนไม่เที่ยวกลางคืน:coolly-0023:

• #5,745
in Love นี่ร้านขายข้าวแกงป่าววะ พี่คนไม่เที่ยวกลางคืน:coolly-0023:
ถูกครับข้าวแกงจำพวกปูผัดผงกะหรี่,หอยลายผัดฉ่า,หอยแมงภู่นึ้งซอส,พวกหอยมีอีกเยอะเราเลยจะไปกินข้าวแกงกันครับ(ลองเที่ยวกลางคืนบ้างนะครับ):coolly-0031:

• #5,746
หวัดดีตอนเช้าๆ..อากาศเกือบร้อน..ที่โคราช:coolly-0020:

**เมื่อวานเข้าโคราช..รถใครวิ่งแซงไปหว่า..แถวหน้า The mall สีขาว มีไฟสปอตไลท์สีฟ้าๆด้วย..ประมาณหกโมงเย็นได้..แมกซ์ลายคล้ายๆ BBS.

บอลเปิดร้านกาแฟหรอครับ

เปิดแถวไหนครับ เข้าโคราชจะได้ไปอุดหนุนหน่อยครับ

• #5,754
**เมื่อวานเข้าโคราช..รถใครวิ่งแซงไปหว่า..แถวหน้า The mall สีขาว มีไฟสปอตไลท์สีฟ้าๆด้วย..ประมาณหกโมงเย็นได้..แมกซ์ลายคล้ายๆ BBS.
ไม่แน่ใจน่าจะเป็นคนที่ทำงานที่โตโยต้า1988 ครับ แต่มิใช่สมาชิกในกลุ่ม(ไม่ใส่ชุดแต่งนะครับ)

• #5,755
บอลเปิดร้านกาแฟหรอครับ

เปิดแถวไหนครับ เข้าโคราชจะได้ไปอุดหนุนหน่อยครับ
ยินดีต้อนรับครับ..แต่เดี๋ยวแจ้งที่ตั้งร้านใหม่ก่อนกำลังตกแต่งอยู่เสร็จเมื่อไรแจ้งให้ทุกท่านทราบอีกที...

• #5,756
ตลอดดดดดดดสาขาสองจะเริ่ม แร้วยังลืมอีกน๊า ฮือๆ:coolly-0033:
ตกลงลดลงเหลือ 1 ที่ทำเต็มรูปแบบ(กาแฟ,นม,ปังปิ้ง,อาหารนิดหน่อยฯ)ส่วนรูปจะลงให้ดู 2 ร้านเลย(เก่ากะใหม่ครับ) :coolly-0023:

• #5,758
หวัดดีโคราชตอนเช้าๆอากาศที่เกือบจะดี(คึกคักเป็นช่วงๆ)

อาทิตย์หน้าจะไปโคราชใครว่าง เมากันหน่อยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม