• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,781

• #5,782
<o:p>ทำสีอะไรวะ..........พ่นสีตากแดด...เชยฉะมัด:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:</o:p]

ทำไงไ้หล่ะิิ ไม่มีเงินทำของแพง มีแต่เงินลงอ่าง 55+

• #5,785
<?xml:namespace prefix = o /><o:p>ทำสีอะไรวะ..........พ่นสีตากแดด...เชยฉะมัด:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:</o:p]

ทำไงไ้หล่ะิิ ไม่มีเงินทำของแพง มีแต่เงินลงอ่าง 55+
ตามกำลังทรัพย์ก็บอกอยู่..เออพี่เพ่งเห็นทะเบียนรถต้นชัดๆมีทุกตัวเลขเหมือนกันเลยแค่สลับที่เท่านั้นเอง

เล็กใหญ่ไม่สำคัญ..ไม่ลายก็พอครับ:coolly-0023:

เอ็งชอบหอยด้วยเหรอวะ หอยมันไม่มีดุ้นนะเว้ย:coolly-0028:555+

โห้ แน่นอนจริงๆ 870 นี่
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

โอ้ยยยย....หิวกาแฟ...

• #5,788
โอ้ยยยย....หิวกาแฟ...
หวัดดีครับพี่ยศ..เอาไว้มีโอกาสมาคราวหน้าโทรหานะครับจะบอกทางไปร้านใหม่ให้(กำลังจะย้ายที่ตั้งครับ) :coolly-0003:

<o:p>ทำสีอะไรวะ..........พ่นสีตากแดด...เชยฉะมัด:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:</o:p]

ไอ้นี่ก็อีกคน บ้ากาม

• #5,791
แก้ไขล่าสุด:
  • #5,793
** วันเสาร์ที่ 14นี้ ชาวกรุงเทพฯ จะมาที่สนามโบนันซ่ากัน 4-5 คัน..ใครว่างก็มากันเด้อ..ชาวโคราช...ส่วนผมไม่ว่าง...ตลอด..งาน..งาน...งาน...

** ชาวโคราช..มีโลโก้ยังเนี่ย..

แก้ไขล่าสุด:
มาหวัดดีเฉยๆไม่ได้วันศุกร์นี้ 13 แล้วงัยดี(หรือตามตกลงครั้งแรก)ยืนยัยจำนวนคนด้วย
แจ้งด้วยนะกี่โมง

มีงานชัยภูมิแต่จะรีบกลับมา

ไม่ยอมพลาดอีกแล้ว

** วันเสาร์ที่ 14นี้ ชาวกรุงเทพฯ จะมาที่สนามโบนันซ่ากัน 4-5 คัน..ใครว่างก็มากันเด้อ..ชาวโคราช...ส่วนผมไม่ว่าง...ตลอด..งาน..งาน...งาน...

เหนื่อยบ้างไหมพี่ เอาใจช่วยนะพี่:coolly-0005::coolly-0005::coolly-0005:

• #5,797

** ชาวโคราช..มีโลโก้ยังเนี่ย..
มีแล้วครับพี่เดี๋ยวผม pm ให้ดูนะครับ

มีแล้วครับพี่เดี๋ยวผม pm ให้ดูนะครับ
** ว้าว..สวยดีนะเนี่ย..น่าจะมีติดกันทุกคันในโคราชนะ...หาจุดประสานงานกันดีกว่า...จะได้เป็นกลุ่ม เป็นก้อนกันหน่อย...:coolly-0045:

• #5,799
** ว้าว..สวยดีนะเนี่ย..น่าจะมีติดกันทุกคันในโคราชนะ...หาจุดประสานงานกันดีกว่า...จะได้เป็นกลุ่ม เป็นก้อนกันหน่อย...:coolly-0045:
ขอบคุณอีกครั้งครับพี่วัฒ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม